Mời dùng thử BaoMoi4 và trúng iPhone 5

dihuta
15/9/2012 6:3Phản hồi: 593
Mời dùng thử BaoMoi4 và trúng iPhone 5
Công ty sản xuất phần mềm "Báo Mới" hôm nay gửi đến cho anh em Tinhte.vn chúng ta phiên bản thử nghiệm BaoMoi4 - phần mềm đọc báo Việt tiện dụng và có giao diện lật trang tiện lợi. Ngoài phần mềm thì "Báo mới" còn sẽ gửi đến cho chúng ta 2 chiếc iPhone 5 (32GB). Một chiếc dành trao tặng cho bạn nào tìm và báo cáo nhiều lỗi nhất cho nhóm kỹ thuật của báo mới, chiếc còn lại dành cho tất cả các bạn tham gia trả lời khảo sát nhỏ bên trên bài này. Chi tiết về phiên bản Báo mới 4 mời anh em xem tại bài viết này.

1. CÁCH DÙNG THỬ PHẦN MỀM BÁO MỚI 4
  1. Bạn phải có một thiết bị dùng iOS đã Jailbreak.
  2. Tải file baomoi4.ipa tại địa địa chỉ sau: http://www.tinhte.vn/app/Baomoi_1309.ipa
  3. Kéo vào iTunes và đồng bộ sang thiết bị iOS của bạn để sử dụng.
2. CÁCH THAM GIA CUỘC THI "TÌM LỖI TRÚNG IPHONE 5"
  1. Cài và dùng thử phần mềm BaoMoi4.
  2. Tạo một đề tài tại khu vực "Dùng thử phần mềm "Báo mới 4" trúng iPhone 5" để thông báo lỗi bạn tìm được theo mẫu ở đây. Chờ nhóm kỹ thuật của Báo Mới xem và trả lời xác nhận đúng lỗi và không trùng lặp. Bạn có thể gửi bài thông báo lỗi mình tìm được từ hôm nay cho đến hết ngày 29/09/2012.
  3. Đợi BTC thông báo kết quả vào ngày 06/10/2012
3. CÁCH THAM GIA "BỐC THĂM TRÚNG IPHONE 5"
  1. Bạn phải có Nick ở Tinhte.vn từ đủ 7 ngày trở lên mới có thể tham gia vào.
  2. Cài dùng thử phần mềm BaoMoi4 nếu bạn có điều kiện. Nếu bạn không có điều kiện có thể tham khảo bài viết Đánh giá ứng dụng BaoMoi phiên bản 4 cho biết chơi.
  3. Tham gia trả lời khảo sát ngay bên trên thông báo này để bạn có tên vào Danh sách bốc thăm trúng thưởng iPhone 5.
Bạn có thể Like, hay Share URL bài viết này lên Facebook và chia sẻ cho bạn bè cùng tham gia.

Một số lưu ý:
  • Lỗi hợp lệ là lỗi được gửi đúng theo mẫu này và được Nhóm kỹ thuật của báo mới xác nhận. Nhóm kỹ thuật sẽ cố gắng xác nhận lỗi trong vòng 3 ngày (cho dù là đúng hay sai).
  • Nhóm kỹ thuật Báo Mới (nick baomoi.com) giữ quyền quyết định cuối cùng về việc xác nhận lỗi.
  • BTC (BaoMoi & Tinhte.vn) giữ quyền quyết định cuối cùng trong mọi trường hợp phát sinh.
593 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

File đã được tải lên cho anh em dùng thử: http://www.tinhte.vn/app/Baomoi_1309.ipa
@dihuta Sao chưa thấy kq vậy bác?

Sent from my HTC Sensation XE with Beats Audio Z715e using Tinhte.vn
@zodanh2102
Chắc đầu tuần họ hơi bận. Mới thấy email họ đã sẳn sàng, giờ hẳn là đang ăn cơm 😃
quá đã 😁
tinhte0112
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhanh tay nhận iPhone 5 nào. 😃
@tinhte0112 de qua ha ???
Chỉ áp dụng cho người dùng ios à 😔
@phanmemseo.vn hehe mình vừa dùng IOS vừa dùng ANDROID nên vô tư
đã qua 😃
ko co iOS làm sao có cơ hội lấu iphone 5 dc....tiếc nhẩy
atro027
ĐẠI BÀNG
12 năm
quá đã ip5 sẻ là của....?????????????
@atro027 Tui:rolleyes:
Sent from HTC Sensation XE on Viper 1.2.1(Sense 4.1) Using tinhte.vn
atro027
ĐẠI BÀNG
12 năm
@zodanh2102 của em bác ơi😁
namttn
TÍCH CỰC
12 năm
Hay hay . mò kim đáy bể nào 😁
at0607
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chả có lấy iPhone 1 mà dùng nữa 😃
ko bít mình có trúng ko ta
ko bít mình có trúng ko ta😃
Cái đó cũng bình thường như bao cái tiện ích khác thôi!
Không nổi trội đâu, cho dù quảng cáo thế nào thì cũng sẽ không phổ biến được đâu nhé! về mà đầu tư sang cái khác đi chứ ăn roài cứ chạy theo thằng apple vãi đó
umumti
CAO CẤP
12 năm
@kungfu9999 Có thể quan điểm của bạn đang đứng ngoài xu thế (cũng có thể là xu hướng) hiện tại.
ko có máy mà dùng 😔..cơ mà sao hao hao Flipboard nhỉ?
khoa167604
ĐẠI BÀNG
12 năm
lười cài, báo thì toàn safari vs bookmark
docomo
ĐẠI BÀNG
12 năm
ĐÃ vote hi vọng cái IOS thuộc về tay mình
mua vé số à.làm 1 tờ xem sao...:p
mrrua2112
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ko cóa cho android à?
hongducwb
TÍCH CỰC
12 năm
chỉ vote thui ... chả rảnh time để tìm lỗi roài cuối cùng lại thông báo 1 người lạ hoắc trúng giải
@hongducwb ham giải thưởng thật đấy nhưng giải thưởng ảo quá, trúng hay không do bọn tổ chức là chính cho dù mình tìm dc nhiều lỗi nó lại lôi ra thằng tìm được y mình còn thêm một lỗi nữa thì chỉ húp cháo
Vote thử thì thấy "Chưa dùng nhưng thấy sẽ cài thử" là cao nhất 😁 soft này cần PR nhiều hơn nữa mới phổ biến đc :D nếu trúng ip5 mình nhất định sẽ cài để cảm ơn chứ chưa biết có dùng hay ko :p hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019