HTC gợi ý sự kiện diễn ra vào tối nay qua hình ảnh trên Facebook

Blaze1st
18/9/2012 19:14Phản hồi: 152
HTC gợi ý sự kiện diễn ra vào tối nay qua hình ảnh trên Facebook

Tối nay vào lúc 10h, HTC sẽ tổ chức buổi sự kiện giới thiệu sản phẩm mới. Để tăng thêm phần hấp dẫn, trên trang Facebook của mình, hãng điện tử Đài Loan đã đăng tải một bức ảnh với mục đích gợi ý về buổi ra mắt thiết bị vào hôm nay. Nhìn qua hình, chúng ta dễ dàng nhận thấy nội dung chỉ bao gồm thời gian là ngày 19.9 và hình ảnh góc của một chiếc smartphone nào đó. Đến tận bây giờ, chúng ta vẫn rất mơ hồ về việc HTC sẽ giới thiệu điện thoại Android hay loạt sản phẩm Windows Phone 8, bởi các tin đồn gần đây cho thấy có thể hãng sẽ ra mắt ba chiếc smartphone WP8 bao gồm HTC Accord, RioZenith, nhưng cũng không loại trừ sự xuất hiện của chiếc điện thoại màn hình lớn, HTC One X 5 chạy Jelly Bean 4.1.

Chính vì quá khó đoán nên nhiều người bắt đầu dựa vào số 10:08 trên bức hình gợi ý. Theo họ, font chữ của số 10:08 tương tự như font được sử dụng trên các máy Windows Phone - SegoeWP. Tuy nhiên, một số người lại nghĩ theo hướng khác, họ cho rằng số 10:08 nếu xáo lại một chút sẽ thành 1080 - tức ám chỉ độ phân giải 1080p trên chiếc HTC One X 5.

Tất nhiên đó chỉ là những phán đoán mang tính chủ quan, chúng ta hãy chờ đến 10 giờ tối (giờ Việt Nam) để biết rõ câu trả lời. Tinh Tế sẽ tường thuật trực tiếp sự kiện này.

152 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hồi hộp quá
zinboxkv
TÍCH CỰC
12 năm
Hóng gió lào ^^
event nữa, dù sao cũng ủng hộ hàng Châu Á, trừ tàu khựa 😁

@bachbbc Bác lại hiểu sai ý em. Em nói là TQ và Đài Loan là kẻ thù. @@!
@thanz Ko phải.HTC của Đài loan mà. ông này lay khai khựa từ lâu rồi.😁
djcheat
TÍCH CỰC
12 năm
@thanz là Đài Loan, còn chưa chính thức nhập vào TQ mà 😁
@thanz Thực tế là dân Đài Loan cũng như dân VN mình, chẳng ưa gì bọn TQ cả, thậm chí còn ghét ra mặt.
HTC luôn luôn là 10h08

Sent from my HTC Sensation XL X315e using Tinhte.vn
cầu mong HTC One X 5 thật là đẹp để đổ 😃
cuongthi
TÍCH CỰC
12 năm
font 10:08 nhìn giống wp hơn
hóng thôi.😁
bomy
CAO CẤP
12 năm
em thì ngĩ là 10:08 là thời gian sự kiện diễn ra chớ hok pải gợi ý gì sất! có thể htc sẽ giới thiệu 2-3 sản phẩm lần này
econan1214
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ko hứng với hãng HTC này cho lắm !

"Ếch - Ti - Ci " ..đọc léo lưỡi luôn =))
econan1214
ĐẠI BÀNG
12 năm
@RovieID I have been living in the US for quite a long time, and the first initial of my last name begins with an H ! So don't fuking say "Bạn không phân biệt được giữa chữ S và chữ H hở " to me ! =))
econan1214
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vickyII =)) what an art-dodger ! =))
macabi
ĐẠI BÀNG
12 năm
@econan1214 tay này là người Việt Nam hay là Tàu khựa mà nói tiếng Miên không vậy ta?😁
vickyII
TÍCH CỰC
12 năm
@econan1214 Đừng tỏ ra nguy hiểm ở đây. Muốn chứng tỏ điều gì thì hãy thốt ra bằng tiếng Việt trên diễn đàn của người Việt.

Sent from my HTC Sensation XE with Beats Audio Z715e using Tinhte.vn
HTC bắt đầu học cách gây sự tò mò 😃
Chắc chắn sẽ có WP 8.😃
heouuuu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Htc cần cố gắng nhiều . Androi có Ss , wp có Nokia rùi, giờ Htc còn phải cạnh tranh với Sony và LG nữa. Nên phải ra kiểu dáng thật đẹp và ĐẶC BIỆT PIN phải ok ,thì mới đấu lại mấy hãng kia.chứ HTC Pin yếu quá!!!!!
@heouuuu Yes, tự xuống chiếu dưới ngồi, và tương lai cũng không cạnh tranh nổi vì thực ra LG và Sony mạnh thực sự, chứ HCT chả thấy có cái gì ngoài Sense nặng nề.
@heouuuu pin thì mình ko nói, chứ mình thấy thiết kế và khi cầm trên tay điện thoại HTC ngon hơn SamSung rât rất nhiều. Ko hiểu sao ko cạnh tranh nổi với
Sam
tophit
TÍCH CỰC
12 năm
Hóng cho vui chứ không mong muốn mua 1 em HTC vào lúc này ... có lẽ vì không có xiền. :p
van_doan
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn cái đồng hồ số trên góc của điện thoại có vẻ giống WP hơn Android😁
Đợi tối nay 10h sẽ rõ mà các bác, cần ji ngồi đoán già đoán non

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
Tối nay phải xem mới đc, mà có trực tiếp ko nhỉ?
@ngocanh3996 Link xem trực tiếp sự kiện HTC sẽ được Tinh tế cập nhật trong ít phút nữa, các bạn hãy chờ.

Xin cảm ơn.
@Blaze1st ok cảm ơn anh mà nó dài mấy h nhỉ để e còn đi ngủ😁
windows phone rồi
lbshock
TÍCH CỰC
12 năm
htc pin dùng ngốn nhanh lắm.
@lbshock ccmnr 😁
@datinh9001 hy vọng lần này htc không ra thêm 1 káj yếu sinh lý nào nữa=)) gặp lõi tứ màng hjh fhd mà pjn dưới 2000 chắx chết wá 😆
@lbshock Hiện đại thì hại điện mà. 😁
lbshock
TÍCH CỰC
12 năm
@Kaiderella Nhiều máy hiện đại nhưng điện vẫn ngon chứ có hại đâu? HTC còn quá kém cái khoản này, nên ng dùng xa rời là điều dễ hiểu. Ai đời, ông anh mình mua htc sensor dùng đc 1 tháng ân hận quá bán gấp. Thề vs cuộc đời k bao h mua HTC nữa vì vừa dùng vừa lo hết pin. Có máy xịn k dám chơi game, đi du lịch thì lôi ra roẹt roẹt vài cái mà máy mình còn chưa ngót 1 vạch (C7) máy ông ấy đã xịt mất phân nửa. Cái này mình đã thực sự đc kiểm chứng chứ k phải chém nhé. ;)
macabi
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lbshock Bác xài thế nào chứ mình xài Raider nè, nghe gọi muốn nóng máy cả ngày mà vẫn không hết pin được. Chẳng qua lên mạng bằng 3G hay wifi nên nó mới nhanh hết pin thôi, còn bt thì vô tư
P/s: mình rất ít chơi game...😁
Cho doi Smartphone hang khung , san xuat tai Viet Nam va thuong hieu Viet Nam. FPT gioi ve cong nghe nhung lai ko lam. Viettel thi ko biet den bao gio moi manh dc nhu ZTE va Huawei.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019