Fmobi v3.50 updated 20/09/2012

pham2011
20/9/2012 5:6Phản hồi: 52
Fmobi v3.50 updated 20/09/2012
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hót thôi
makun23
TÍCH CỰC
12 năm
Thích là nhích, her her
tải k đc bác chủ thớt ơi
@gamerbound2008 uh không đính kèm đc bực mình đổi file thành .png .....hóa ra không tải đc ...
Để mình up mêdia ...sory !
tk bác.tập xài cái này xem sao.trước giờ dùng mini vừa vô tinhte vừa fb ko à ^^!
makun23
TÍCH CỰC
12 năm
@chishiki186 tui cũng rứa, toàn dùng next
hàng hot. like chủ top nha 😁
um.thank nhé
Cai nay hay ma.tai anh.chat qua hay.nhung tiec ko ho tro tieng viet
@hoasuongrong88tn mình học cấp một trường làng cô giáo bỏ dậy vì chồng rủ đi buôn !
Thôi thằng bé bơ vơ
bây giờ mình nói tiếng việt ngọng lứu lô
ấy thế mà gõ tiếng anh nhoay nhoáy ......mặc dầu chẳng hiểu gì lắm
hehe đùa tí cho vui 😁
Dung cai nay tuc cai la khi xem anh m cu xem xong cai nao neu quay lai xem cai cu no lai load lai.va ko co cai tim kiem theo ten.hic
Thèn này thuộc dạng fb ngon nhất cho di dộng rồi. Load tương đối nhanh, giao diện đẹp
@then khung Thằng này bác cho mấy điểm so với Gravity vậy bác? Bản thân em thấy Gravity mới là nhanh và mượt vô đối :rolleyes:
@dangntv fb cho symbian thì thèn này 10/10 luôn
giao diện đẹp, thân thiện theo kiểu belle, đầy đủ tính năng, không sót 1 thứ gì, group, timeline, chat, check-in ... Từa lưa hết. Đặt biệt mình thích cái friend của nó, tìm bạn đã add nhanh cực kỳ
xem ảnh full, thích zoom cũng đc
tốc độ thì chậm hơn gravity nhưng cũng ko đến nỗi nào, độ mượt thì cũng tốt, mình xài hiếm khi bị lag
túm lại thì pro nhất trên symbian vẫn là thèn này. Tuy nhiên nó đang bị out và vẫn chưa tìm ra cách khắc phục triệt để, giải pháp tạm thời là ngừng hoạt động và gỡ ra khỏi máy chờ facebook cho truy cập lại
Cài xong lúc mới mở lên nó báo Error loading page, sau đó thì cái vòng tròn quay mãi, hĩ. Có ai bị vậy k nhỉ?
@MTnet69 Bị vậy bạn thoát ra, restart máy, rồi kiểm tra các kết nối mạng, vô lại là ok! ^^
@boisingerz Cũng vậy à, trong khi cai Gravity dành cho fb thì vào ào ào hix.
@MTnet69 Vậy mình cũng ko bít sao, mình cũng từng bị như bạn...nhưng làm cách trên là hết! ^^
kekoyeu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@MTnet69 đổi DNS thành 8.8.8.8 và ở dòng thứ 2 là 8.8.4.4 theo google là dc
dknylouis
TÍCH CỰC
12 năm
tks bác thớt😁
unbroken
ĐẠI BÀNG
12 năm
đủ mọi cách mà k hiện dc widget.mịa
@unbroken vô fmobi chọn bánh răng rồi kéo xuống duới mở widget.ra ngoài add thôi
@chishiki186 chuẩn MEN ! 😁
sao nó ghi using FP2 keyboad mà chả thấy cái bàn phím đâu nhỉ
Cảm ơn bạn đã chia sẻ cho anh em, tải về thử xem sao.
Thế thì húc thôi bà con
hungducngo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Error! facebook API returned 403 forbidden

Có ai bị lỗi như này không, huhu, k vào đc
@hungducngo Có, lỗi của Fmobi...chờ bản mới thôi bạn ơi... ^^
nmtbk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mấy máy đều bị lỗi API, cài lại bản cũ vẫn bị. Fmobi này đang bị trục trặc với FB rồi.
Khuyên dùng Facinate (free forever trên Store) - cái này có quảng cáo, hơi khó chịu tý xíu, hoặc Gravity thì đỉnh nhưng không gõ được TV.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019