cuteTube v1.03(2) Symbian^3 Anna Belle FP1 Signed Retail by OutCast

s3xyb0ycb
2/10/2012 10:16Phản hồi: 13
cuteTube v1.03(2) Symbian^3 Anna Belle FP1 Signed Retail by OutCast
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hot thôi
sao ko up = sharebeat cho mọi người dẽ dow huynh
@nhs9 opera mobile ok mini nãy chơi mãi không được😁
lemanh26
ĐẠI BÀNG
11 năm
@s3xyb0ycb link die bạn ui
Tks chủ thớt chia sẻ( ko tải nhưng vẫn tks)
p/s : ma sao ko mu4 chua dc tren ovj = tai khoản hết tiền đc nữa nhi
sao không giải thích phần mềm này có công dụng gì vậy bạn ơi!!
dạo lười giới thiệu + khá nhiều ver rồi nên mình nghĩ ae đều biết 😁
cài xog roi mình vào xem video thì nó báo lỗi không thể kết nối với máy chủ. địa chỉ web không hợp lệ . ai giải thích dùm mình với.
@thinhpark ồ thank bạn vì đã báo lỗi.mình cũng đang bị lỗi này đây và cứ baăn khoăn mãi ko biết mình có cài phần mềm nào xung đột với nó ko hay dt bị j ko vì cách đây mấy tuần mình dùng nó xem video và tải về ầm ầm rất tốt nên nó là ứ.g dụng mình ưa thích.ko hiểu sao mấy ngày gần đây nó trở chứng ko tài nào xem dc,cứ báo lỗi như trên.mình reset lạt dt thì thỉnh thoảng có khi xem dc 1 videoclip nào đó.mình nghĩ là do phần mềm bị lỗi server máy chủ j đó chứ kết nối wifi nhà mình vẫn bt.và mình đã thử lên Nokia store kiểm tra thì thấy CuteTube đã bị gỡ xuống,ko còn dành cho 603 nữa mà chỉ còn fien bản cho N9 nhưng đọc review thấy ng ta cũng nói lỗi nhìu.Vậy kết luận là do cuteTube bị lỗi hiện thời,chờ bản update sửa lỗi vậy
bây giờ bạn chuyển wa dùng Fasttube đi mình đang dùng nè,xem va down cũng good đó.có tin tức j chia sẻ nha bạn
co link k ban cho mình xin luôn
@thinhpark bạn lên nokia store down ve nha.no la Fast tube downloader của Sinew. Có 2 fien bản. Free và tính phí.mình đang xài cái free thấy good lắm.free thì có thêm cái quảng cáo vậy thôi.chúc bạn vui nhé
dowlod có đk đâu.. chán

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019