Lật danh sách "Nóng" 9 thành viên lọt vào vòng trúng iphone5

Baomoi4
8/10/2012 8:21Phản hồi: 25
Chào cả nhà,
Sau những ngày team kỹ thuật làm việc miệt mài và tỉ mỉ để check Bug của anh em gửi về từ khắp nơi. Baomoi4 xin được trân trọng thông báo đã có những cái tên nổi trội được hệ thống đưa ra.
Sau đây để mọi người cùng tiện theo dõi và hồi hộp, xin đưa ra 9 cái tên sáng chói, có thành tích đáng nể và khả năng trúng chiếc iphone5 màu đen 32Gb là rất cao.
(Chiếc màu trắng sẽ dành cho vòng bốc thăm Poll như đã hứa cho thêm phần long trọng!)
Những ai có tên trong danh sách xin cứ bình tĩnh nhé:
Baomoi4 sẽ thực hiện việc trao giải 2 chiếc iphone5 vào ngày 13/10 tại 2 đầu cầu Hà Nội - Sài Gòn.(Vé mời sẽ được gửi tận tay người tham gia ;) )​
Việc này sẽ được truyền hình trực tiếp để 2 đầu cầu cùng theo dõi và sẽ được quay clip/ chụp ảnh ghi hình lại những khoảnh khắc người Đăng Quang để báo cáo với cả nhà!
Chương trình sẽ diễn ra với 2 mục chính:
- Chọn ra người xuất sắc nhất trong 9 người trong danh sách nóng để trao thưởng chiếc iphone5
- Bốc thăm top 10 người tham gia bình chọn Poll Baomoi4 để trao thưởng chiếc phone5 thứ 2

Danh sách nóng xin được nêu tên:

1. cr7cr9
2. EviLxX
3.yu_yu_hasuko1
4. hieuly09
5. zoozoo88
6. black_eagle5000
7. hoaivo
8. nicholas Tse
9. Anh Đê Tiện
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zoozoo88
TÍCH CỰC
12 năm
Mình có trong danh sách à 😃
@zoozoo88 Chúc mừng bạn. Good luck!
Nóng quá ta ơi!
Nghĩa là 9 người có tên ở trên cùng 10 người ngẫu nhiên trong vòng poll sẽ được mời đi dự chương trình à. Hay là sao nhỉ???
@TRuoNG2352811 9 bạn trong danh sách nóng cùng 10 bạn trong bình chọn và khách mời sẽ được mời tham dự buổi công bố này nhé!
@TRuoNG2352811 Mình nghĩ chắc là vậy. Mình ở SG ai đi cùng không nào 😃 Hồi hộp quá 😁
@Baomoi4 Baomoi4: BTC ơi, nếu đã có kết quả bug thì công bố luôn, cái bốc thăm thì chưa có kết quả nhưng check bug có rồi cứ thông báo đi đã. Chẳng lẽ để 9 bạn check bug tới rồi 8 người về tay không trong khi kết quả đã có sẵn? Và tổng cộng 19 người này, nếu ở xa thì làm sao đến tham dự buổi trao giải? Nếu ở xa đi lại cũng rất tốn kém, chưa kể là có người còn bận học hành, làm việc.. Mong BTC giải đáp.
@osolemio27tea Chuẩn nè, chỉ tội những bác nào ở xa đi xong ko được gì 😔
phduong25
ĐẠI BÀNG
12 năm
10 người còn lại sẽ chọn như thế nào vậy? còn ai sẽ được bốc thăm ngày hôm đó? 10 ng đó hay tất cả mọi người tham gia :-/
Talawhat
TÍCH CỰC
12 năm
Chưa thấy tên 10 người bình chọn nhỉ?
Tổng 19 người, 2 người được iphone
Sao ko bốc thăm chọn luôn rồi chỉ 2 người đi có hay hơn ko ?
letuantai
ĐẠI BÀNG
12 năm
bốc thăm top 10 người là ntn nhỉ 🤔? tức là bốc ra 10 người trong số những ng đã poll topic : http://www.tinhte.vn/threads/1515325/
Rồi lại bốc 1 trong 10 ra người cuối cùng à :-/
sao chưa có danh sách 10 người bình chọn poll nữa nhỉ
dvthong
ĐẠI BÀNG
12 năm
chọn mãi thế nhỉ, sao không đưa ra người thắng cuộc đi cho khoẻ. 😔
10 bạn trong danh sách bốc thăm sẽ do chính đội ngũ bên Tinh Tế chọn ra từ hơn 3000 người tham gia để đảm bảo công bằng. Baomoi4 cũng muốn công bố lắm, nhưng để fair thì Tinh Tế sẽ quay clip bốc thăm 10 bạn này.
Ngày 13/10 tới sẽ làm lễ bốc tiếp từ 10 bạn đó để chọn ra người may mắn trúng chiếc iphone5 thứ 2
Còn về danh sách 9 bạn có nhiều Bug nhất cũng sẽ công bố người Thắng Cuộc vào ngày 13/10 tại cả 2 đầu cầu HN và SG nha anh em. Hồi hộp thêm chút nữa thôi mà, Baomoi4 muốn trao giải Bug lỗi này 1 cách long trọng nhất có thể 😃
Hy vọng càng nhiều thất vọng càng lớn, mọi người chuẩn bị tâm lý, nếu không trúng thì cũng là một cuộc giao lưu, như vậy sẽ thoãi mái hơn. Mà BTC Baomoi4 ở Hà Nội thì phải 😕
danh sách 10 người có được lên trang nhất không hay phải tag chứ không thì đâu có biết được nhỉ
Hic. Cuối danh sách chắc "bị" xem xét cuối cùng. Muốn ra HN chung vui với các bạn nhưng cuối tuần này mình có việc gia đình không đi đc. Sẽ cố gắng online tham gia trực tuyến (Skype, Google+ Hangouts, Facebook Video chat...) với các bạn (nếu có).
P/s: Mình đang ở Vinh
Tuyệt vời, hồi hộp quá
Sau khi có danh sách 19 bạn - 10 bạn do Tinh tế lựa chọn!
Baomoi4 sẽ có thread để tag các bạn vào và có mong muốn các bạn sẽ gửi chi tiết liên lạc để BTC gửi thông báo cụ thể cho từng người một nhé!
Đến giờ mình vẫn đang chờ Tinh Tế đây mà :rolleyes:
sangnh
ĐẠI BÀNG
12 năm
hehe, ad đang quay random.org sắp có kết quả 10 bạn đi Offline rầu.
Đã gửi bài rồi 😃

http://www.tinhte.vn/threads/1572305/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019