[Vincom Center A] Tham quan gian hàng Sony Center

cuLong
10/10/2012 14:31Phản hồi: 38
[Vincom Center A] Tham quan gian hàng Sony Center

Tại tầng B1 Vincom Center A vừa khai trương hôm nay, ngày 10/10, Sony Center là gian hàng có diện tích lớn thứ nhì chỉ sau HomeOne. Ở đây, khách tham quan có thể xem và tận tay thử gần như rất đầy đủ các sản phẩm điện tử tiêu dùng của Sony, từ máy nghe nhạc Walkman, máy chụp ảnh KTS, máy tính xách tay cho đến tivi, máy chơi game PS3, điện thoại di động.
[prebreak][/prebreak]
Được biết, Sony Center ở Vincom Center A là cửa hàng trưng bày và kinh doanh sản phẩm chính hãng thứ 16 trong chuỗi bán lẻ của Sony Việt Nam. Ngay từ trước lúc bắt đầu lễ khai trương, gian hàng này đã nhận được đông đảo sự quan tâm của rất nhiều khách đến dự, và để đáp lại thì Sony Center cũng chuẩn bị bánh kẹo, trái cây, sâm-panh để tiếp đón những vị khách quí này. Hiện nay Sony Việt Nam cũng đang có một chương trình khuyến mãi, đó là chơi game trúng thưởng tivi, bạn đọc quan tâm có thể tham gia ở đây.

38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tuy không mạnh mẽ như trước nhưng phải công nhận hàng sony rất tuyệt vời. Cái mình thích nhất vẫn là thiết kế của sony, rất riêng biệt mà người nhìn chưa cần thấy logo cũng biết là hàng sony.
xin mời vô vincom😃
và chuẩn bị vim túi:rolleyes:
về gặp vợ thì vim da😕
đông hơn hẳn gian của HP.
Đa phần đều đẹp và chất vì là hàng sony, cơ mà mấy cái walkman nhìn oải quá
@chickenhead em cũng đang sở hữu một em walkman B142F đây
nói chung là với cái giá 1,2tr đồng em mua cách đây 2 năm thì với 1 sinh viên con nhà nông như em thì em hài lòng với nó 😁
thưởng thức những bản nhạc với âm thanh tuy không quá xuất sắc nhưng cũng gọi là chấp nhận được, đặc biệt là nó rất hữu ích cho em trong việc luyện nghe toeic :D
@eltitus oh my god! Sinh viên
@tranvanhieu194 dạ vâng em sinh viên năm 3 đẹp zai khoai bình thường
có gì không bác🆒
mt9011
TÍCH CỰC
12 năm
Đồ SONY nói chung là chất lượng tốt... nhưng giá cả thì giống như : Thơm ngon bổ mà còn...rẻ . Thì đào đâu ra ! Hahahaha
Sang trọng và đẹp theo phong cách của sony.
thích chất của sony . Ngại mỗi cái giá .
hồi chiều mới vào mua em Xperia V 😁
@Duy_P900 Rẻ hơn bên ngoài ko bạn? ;)
el_nin0
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Duy_P900 bác này chém gió vãi
Sài gòn hay hn vậy mod ?
nguyen088
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình làm trong sony vincom nè! cái giá trong đó cũng giống như các nơi khác, thậm chí còn tặng nhiều wà hơn nữa vd như mua laptop vaio thì các bạn đc giảm 4% + loạt quà tặng trị giá trên cả triệu đồng, giảm 10% cho tất cả sp khác, đồng thời còn tặng chai rượu nữa, tất cả KH đã vào sony rồi thì ai ai cũng hài lòng (kể cả người mua và người xem), các bạn chê sony đắt nhưng nếu cac bạn vào trong đó các bạn sẽ thấy KH cũng rất vui vẻ với cái giá "rất sony" của các bạn
@nguyen088 b ơi cho m hỏi sonny center chỉ có bên vincom A thoi đúng hong? mai thựctaoapj ở đó 😁
oichaooi
TÍCH CỰC
12 năm
@nguyen088 có bán Sony A77 +kit ko bạn ? Mình kiếm 3 chỗ sony center mà cuối tháng 10 mới có hàng
vistahome
TÍCH CỰC
12 năm
@nguyen088 Bác hỏi xem vaio s ? Vậy sa hay svs cũng đươc, giảm bao nhiêu, định mua mà giá 20tr lận..
nguyen088
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vistahome \
đối với tất cả các laptop thì mình giảm 4% nha (còn sp khác thì giảm 10%, mình xin quản lý giảm nhiều hơn cho các bạn nhưng ko thể), + chai rượu ngoại, nếu bạn ko lấy chai rựơu ngoại thì bạn đc lấy 1 thùng pesis _ 1 loạt quà tặng khác, bạn cứ đến coi, đảm bảo sẽ hài lòng, lưu ý là trương trình giảm giá chỉ áp dụng cho tuần này thôi nha, còn các KM khác thì tặng tới khi hết hàng mới thôi
xem nhiều lại thèm 😔 toàn đồ chất
ủa các bác cho e hỏi , sony center chỉ có bên vincom A ,chứ bên vincom củ k có đúng k?
nguyen088
ĐẠI BÀNG
12 năm
ở vincom A nhưng là người của sony nha bạn! sony center ko cho ai khác ngoài nv của mình bán hàng trong đó, bạn vào bằng cửa trên đường Đồng Khởi rồi đi thẳng xuống B1 là thấy ngay
@nguyen088 😁 thanks b, m làm cho sony mà , làm cho đại lý m mới xin vào ,mới tập huấn xòn h được giới thiệu ra thực tập ở đó 2 tuần ấy mà, có j mong b giúp đở nhe!!!
Hi vọng sau này đủ tiền vào đó người ta còn bán smart watch, kết đồ sony nhưng cái túi cứ bốc khói liên tục >"<.
Mai ghé vincom gian sony xem chơi.
Khi nào thì vincom center a này hết nhỉ?
Chả liên quan 😁
Mình vẫn trung thành với Sony Vaio!
Chắc chắn hôm nay vào tham quan, tìm hiểu về các ...em!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019