Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Phần mềm đọc báo trên điện thoại BaoNet 5 Symbian chính thức ra mắt

nangmoi
12/10/2012 8:43Phản hồi: 75
Phần mềm đọc báo trên điện thoại BaoNet 5 Symbian chính thức ra mắt
Sau một thời gian thử nghiệm, phần mềm đọc báo trên điện thoại di động phiên bản BaoNet 5 Symbian chính thức ra mắt (10/10/2012).
Download BaoNet 5 tại địa chỉ: http://baonet.mobi từ trình duyệt web của điện thoại

Hoặc file BaoNet 5 Java: http://static.baonet.mobi/baonet/builds/baonet5_java.zip

Ưu điểm nổi bật của BaoNet 5:
- Tốc độ nhanh hơn, tốn ít dung lượng hơn
- Trải nghiệm cách duyệt tin Nổi bật theo kiểu tạp chí và cách lật trang mượt mà.

- Bổ xung lựa chọn cấu hình đọc báo siêu tiết kiệm.
- Hình ảnh tin tức hiển thị đẹp, xem album ảnh và lưu ảnh yêu thích.
- Đặc biệt chức năng đăng tin Rao Vặt và nhiều chuyên mục giải trí hấp dẫn khác.

*Một số hình ảnh minh họa:
BaoNet 5 với giao diện thiết kế theo phong cách mới, màu sắc hiện đại, cách lật trang mượt mà
Bổ sung một số đầu báo về thể thao như bongdaso.com, bongdaplus.vn…
Màn hình chính BaoNet 5

Cùng trải nghiệm cách duyệt tin Nổi bật theo kiểu tạp chí mới lạ và độc đáo
Màn hình duyệt tin Nổi bật

BaoNet 5 ở chế độ đầy đủ, danh sách tin được hiển thị giống như phong cách các app của smartphone.
Ở chế độ tiết kiệm chỉ cần có kết nối 3G hoặc GPRS, SIM hết tiền vẫn truy cập đọc báo bình thường (do các gói tin trả về được thiết kế nhỏ hơn 10kbytes).
Màn hình duyệt tin (Chế độ đầy đủ)

BaoNet 5 nổi bật với tốc độ không đối thủ, cập nhật liên tục. Có thể vảy trái phải để chuyển tin, cuối danh sách tin tức tự động load thêm.
Màn hình duyệt tin chi tiết

Hình ảnh hiển thị đẹp, xem ảnh theo album, bổ sung thêm chức năng xoay ảnh và tải ảnh cho người dùng.

Quảng cáo

Màn hình duyệt ảnh

Đặc biệt bạn có thể tự động đăng tin Rao Vặt và Quản lý tin Rao Vặt (xóa tin, up tin) với chi phí nhỏ mà hiệu quả cao.
Màn hình Rao Vặt

Ngoài ra, BaoNet 5 cho phép tùy chỉnh giao diện, số ảnh, font chữ, và các chế độ khác phù hợp với bạn
Màn hình cài đặt
Và còn rất rất nhiều điểm mới…Mời các bạn vào dùng thử và góp ý thật nhiều nhé 😃

Like FanPage BaoNet để cập nhật nhiều thông tin hữu ích từ BaoNet nhé. Cám ơn các bạn.
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanks bạn nhớ!

Có lick dow lun kô?
dknylouis
TÍCH CỰC
11 năm
@hungsuphu8x bác up media đi😃 , share k down được:mad:
@dknylouis File BaoNet 5 Java của bác đây: http://www.mediafire.com/?vqngvtl6ivmjuye

Nhớ đọc hướng dẫn cài đặt nhé
có phải kích hoạt kô chủ thớt ơi!hi
Làm file SIS cài đặt cho dễ đi chủ thớt, như này khó cài lắm. Ko dám cài
gocpho8x
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái này là java,free khá ngon mình xài gần 2 năm rồi hài lòng cho 1 bản Free
@gocpho8x 😕 2 năm rồi á bản 5 này mà đã có 2 năm à 😔
@0979508188 Tên này chưa ngủ à?
ryu_
ĐẠI BÀNG
11 năm
@gocpho8x 😕 Chủ topic thì nói mới ra 10/10/2012, còn bác này xài đã 2 năm rồi...bó...
thank,dow ngay kg suy nghĩ
sao mjh xài ko đc,bấm zô hjện lên lịch rồi đứg yên đ lun,ko làm j đc nữa,mjh chọn đúg fiên bản cho cảm ứg rồi
@presariocq40 Tốt nhất là bác vào trình duyệt web điện thoại tải: http://baonet.mobi.
Máy sẽ tự động nhận dạng cài đặt bản thích hợp.

Bác dùng cảm ứng thì phải nói là mượt. 😃
@nangmoi mình vào đc rồi,nói chung là mượt,load nhanh 😁,mà đọc truyện với xem hình free nữa thì quá OK ^^
@presariocq40 Cảm ơn các bác đã ủng hộ BaoNet 😃
gocpho8x
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình xài BaoNet từ khi còn ở ver 3.0 đến giờ là 5.0,ko nhớ chính xác nhưng chắc cũng gần 2 năm
@gocpho8x Khách hàng trung thành của BaoNet
@hungsuphu8x Cái này dùng thấy cũng khá hay,nhưng chỉ e nó âm thầm nhắn tin mất tiền của Sim
ae này dùng lâu rồi,cho ý kiến nhé ! Thank all !
Vừa down tối qua trên ovi 😁
Bản này cho màn hình cảm ứng rất mượt, like mạnh
Sao comment đối ngược vậy bác, khách hàng trung thành của BaoNet 😃

BaoNet từ phiên bản đầu tiên đến bây giờ chưa có trường hợp là tự động nt trừ tiền khách hàng nhé bạn.
Pm Việt có chứng chỉ nhé

Khi bạn yêu cầu đăng ký hoặc gia hạn BaoNet, BaoNet sẽ thông báo cần nt. Nếu bạn đồng ý thì BaoNet mới gửi tn nhé.

Bác cứ yên tâm sử dụng BaoNet, đọc báo không thì hoàn toàn miễn phí nhé.
Trên các dòng như E63, E71 lỗi mờ chữ đã fix hoàn toàn rồi các bác nhé.
Các bác xóa bản cũ đi rồi tải lại bản mới bằng cách vào trình duyệt tải: http://baonet.mobi nhé.
Bản này dùng mượt đấy
Thanks!
Chú ý: Hiện tại trên các website: upro.mobi, waptaigamemobile.com...có xuất hiện phiên bản BaoNet ..... tải về yêu cầu nhắn tin tới đầu số 8731 (15k) trừ tiền của khách hàng

Vì vậy các bác lưu ý chỉ tải BaoNet từ trang baonet.mobi hoặc các file do BaoNet cung cấp nhé.
Tránh mất tiền oan uổng 😃
@nangmoi Sao mình tải trên trang baonet.mobi mà cài vào chọn xem xổ số nó cũng bắt nhắn tin trả tiền vậy?
@dangntv Hi bác,

Hiện tại đọc tất cả các đầu báo trên BaoNet thì hoàn toàn miễn phí
Còn sử dụng các dịch vụ khác như xổ số, giá vàng, game, nhạc truyện,...thì bác phải đăng ký thành viên 10K bạn được 20 ngày sử dụng toàn bộ các dịch vụ của BaoNet

Để hiểu rõ hơn bác có thể vào phần Trợ giúp-> Hướng dẫn để biết thêm thông tin nhé.

Cám ơn bác đã sử dụng BaoNet.
Hy vọng BaoNet sẽ mang đến những thông tin hữu ích cho bác😃
Ngày mới vui vẻ, cập nhật những tin tức nóng hổi nhanh nhất từ BaoNet nhé các bác.
Mời các bác vào like hoặc share link giới thiệu BaoNet 5 này trên tinh tế, để giới thiệu với các bạn bè của mình trên facebook cùng sử dụng BaoNet 5 nhé 😃

( Nút like ở đầu hoặc cuối topic nhé các bác)

Cám ơn các bác nhiều.
mình thấy lúc kéo trang lên xuống để đọc báo thì hơi lắc 1 tí ,không mượt như kéo trang trên opera mini,còn trượt ngang thì quá mượt rồi 😃
@presariocq40 Lắc thường xuyên không bác, bác dùng đt gì vậy?
Chọn chế độ cài đặt siêu tiết kiệm sẽ chạy mượt hơn đó 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019