Note 2 hay lg optimus G nhỉ

dantruong460
12/10/2012 11:51Phản hồi: 113
113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ninhmos
TÍCH CỰC
11 năm
G dùng suongwsbhiwn note 2 đó các bác, mượt hơn note 2 nhiều. Mình để con G cho ông a dùng, giờ dùng note 2 thấy không thích bằng e G kia

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
white_3n
TÍCH CỰC
11 năm
Đã sử dụng g của nhà mạng at&t. Cảm nhận là không mượt như note 2. Mà khoản camera em note 2 mình thấy tốt hơn nhiều, nhất là quay video😁

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
tanhungyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nếu bạn so note2 với G pro may ra còn có chút lăn tăn,chứ note2 với G thì dứt khoát khuyên bác chọn note2.

Sent from my SHV-E250K using Tinhte.vn
lyvu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Báo cáo bác harry là em đang xài 2 con này, Note 2 và Optimus G, mới qua vienthong A chỗ bác Khang quất con G sáng hôm qua. Cảm nhận sau 1 ngày xài thì phải nói là: ngon, mượt, pin trâu, màn hình đẹp, mọi thứ ko thể chê được trừ cái khoản chụp hình (nó tệ thiệt, chắc tại mới xài con 920 nên thấy nó quá tệ).

Bác nào muốn đổi Note 2 để đổi gió thì cũng ok, idea tốt đó, nhưng cân nhắc việc xài bộ nhớ nha, có 32G à, ko có thẻ nhớ ngoài, nhưng với mình, chả cần nhìu mầng chi hết, vì có chép gì nặng đâu, xem phim thì có laptop, mua disk về mà xem.

Để xài lâu lâu tí roài gửi các bác bài so sánh 2 em này nha. Tặng các bác tấm hình chụp chung của 2 em nó (xài con cap chụp nên hình ảnh ko dc đẹp cho lắm, chứ bên ngoài con Optimus vừa mỏng, vừa nhẹ, mà lại long lanh lấp lánh nữa).

@lyvu rom omega kìa 😃 pin được k0 bác? bác dùng omega mấy vậy?
lyvu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@binht611 Rom omega thì good rồi, đang xài v11 và neak kernel. Pin good.
lyvu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thaikhang91 Chủ của nó thì ko cần chạm, thấy là lên ah, hahaha.
@lyvu v11 em test rồi nhưng mới chỉ với stock, pesius chứ chưa thử neak 😃 hôm nào rỗi lại test lại cái 😃 tks bác 😃
em thay con nay cua e quay video giat ma cham lam"

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019