MrAlshahawy Belle Extra Buttons v1.07(1) Symbian Belle Signed Retail ene49 CepTeam

s0ckb0ycb
25/10/2012 11:18Phản hồi: 61
MrAlshahawy Belle Extra Buttons v1.07(1) Symbian Belle Signed Retail ene49 CepTeam

không ai post tôi đành phải post
vậy
link trong ảnh ok😁
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khác j bản của nino279 nhỉ:D:D:D
@s0ckb0ycb
Thanks 4 shared.
Bản này hay, mặc dù là chấm 1 nhưng mình thấy có 2 cái mới:
1. Cái mình ngứa mắt nhất đã được fix: Đó là đã bỏ icon khi bấm popup.
2. Có thêm một lựa chọn để những nút bấm ở thanh trên nóc cùng có tác dụng (trong mục cài đặt).
3. Thêm một biểu tượng tìm kiếm, bấm giữ lâu để kéo notification xuống (chắc là do phần chức năng trên topbar làm khó kéo cái đó xuống) :D
Mới đọc đoạn giới thiệu được có vậy :D
tan7espa
TÍCH CỰC
11 năm
@ntv_79 bác nghĩa thông dịch đc tiếng cămphuchia à? pro quá!:D
@tan7espa Ờ, cũng mới học sơ sơ nên chỉ dịch được có vậy thôi :p
mở hàng dầu tiên rồi!@@
heneysy
ĐẠI BÀNG
11 năm
thanks
up link khác đi chủ top ơi.link này down dc rồi 😁
@chishiki_186 vậy ông down nốt món này đi :D
thêm nút ở giữa thì chết ai nhỉ 😔
heneysy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@chishiki_186 ban nao co bo Toggle nay ko cho minh xin voi cam on nhieu.
@heneysy sang đây bạn nhé!
http://www.tinhte.vn/threads/1594535/
@chishiki_186 cho mình xin cái màu pin với thanks
tan7espa
TÍCH CỰC
11 năm
CÁI này với cái 60k trên ovi họ hàng với nhau thế nào ạ - thấy trên ovi là 60k mà là bản v1.6 thấy bản này lên hẳn 1.7 không biết thế nào nhỉ?
thấy hơi ảo !
@tan7espa kiếm cái pm cũ cài vô update cũng dc mà 😃
khác bản trước.muốn biết khác thế nào hỏi chủ top ấy 😁
tan7espa
TÍCH CỰC
11 năm
@chishiki_186 cái này cài luôn đc không bác?
@chishiki_186 chả hiểu sao mình ko update đc theo kiểu thím, vào update nó load 1 vòng xong rồi thôi, ko thấy download j hết, ra check thì nguyên lại bản cũ, vào lại cửa hàng thì ko có thông báo update😔
Họ bán mình không mua thì sao mà update được. Chủ top update đó thôi 😁
Ừ, đoạn cuối nó viết sai chính tả đọc chả hiểu, chắc là có cái gì đó mới nữa, anh em tự vọc nhé :p
tan7espa
TÍCH CỰC
11 năm
cái này bác nào tâm huyết việt hóa nó thì ngon - e vừa test thử thấy dùng khá ngon - chết cái là 1 số cái vẫn chưa hiểu nên còn ngu ngơ
@tan7espa Từ nào không hiểu gõ lên đây mình dịch cho :p
tan7espa
TÍCH CỰC
11 năm
các bác qua đây xem - em vừa hóng đc http://symbianvn.net/showthread.php?t=26496&p=380183#post380183
chắc ntv_79 làm ở Bộ Ngoại giao 😃
@king_top Hix, làm ở đó chắc gì được dùng symbian :p Đảm bảo bạn hỏi những người ở đó chả ai biết phần mềm này thế nào đâu 😃 king_top Nhìn chữ ký của bạn chắc làm bên phòng chống hàng dỏm (vì rượu xịn nó có màu không như rượu thường) 😃
Suy đi tính lại mình có nút Tìm kiếm ở giữa rồi nên không dùng chức năng đó, dùng nút Mở rộng và nhồi Dropmenu vào trong: bấm giữ để kéo notification xuống. Vì dùng nút Mở rông nên chả nhẽ không thêm gì vào đó, lại add thêm, bật tắt 3G, im lặng, rung vào nút Mở rộng, nhưng như vậy thì lại không cần kéo notification xuống để bật tắt mấy cái đó nữa 😁 Đấy mới chỉ là 1 bên, còn bên kia tính sao đây nhỉ :p
hic tất cả đều ngon, mỗi cái 3g ảo. Chỗ mình làm gì có 3g test chuẩn thấy ảo thiệt
ặc app này khó nhai quá, vh ko nổi, toàn lỗi. Kiểu này đợi cao thủ ra tay giúp thôi
xài cái mod của bác DoManh việt hóa được mà.
@StupidLove90 đấy là google dịch bạn ạ, vh app này thì bó tay
@StupidLove90 mod đó cho 1.07(0)...bản này 1.07(1)...kô dùng đc...vào fần cài đặt là bị out à, mình thử rồi....chờ pác domanh vh bản này thôi...
@boisingerz Hix vậy sao em xài được trời.|D
hnthanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái này hay hơn 1.70 nhiều. Thanks!
tan7espa
TÍCH CỰC
11 năm
@StupidLove90 khoe hàng hả ông tướng?😁
@StupidLove90 tùy chọn vô setting cài đặt xem
@StupidLove90 Chắc là show hàng tiếng Việt, nhưng thấy cái popup toàn tiếng Anh kìa 😃
@chishiki_186 vô cài đặt bị out ra,nhưng vẫn xài được tiếng việt.thui kệ cứ xài vậy đi.
@tan7espa em có khoe đâu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019