Đã có iOS 6.0.1: sửa lỗi cập nhật ứng dụng qua OTA trên iPhone 5 và nhiều lỗi khác

Blaze1st
1/11/2012 19:15Phản hồi: 356
356 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhphe076
ĐẠI BÀNG
11 năm
iP5 Update lên FW 6.0.1 Wifi yếu đi hẳn so với FW 6.0 và so với FW 5.1.1 trên iP4/4s thua xa...! Bản này chưa thật sự tốt trên iP5.
tuỳ máy thui. dt mình sóng wifi rất tốt. báo chuẩn ko sai tí gì
chả hiểu sao ip5 của mình vào wifi chậm kinh khủng trong khi các e khác thì vèo vèo chưa kể down app thì cả ngày được 3 cái... hix ko hiểu là tại sao nữa
Hình như cái lỗi ngốn pin trên Ip4 bản 6.0.1 tuỳ máy thì phải. Nhiều ng dùng kêu k tốn nhưng mình up lên rồi và xài thấy ngốn pin lắm. Đang định lên mạng tìm cách khắc phục nhưng như thế này chắc lại phải đợi rồi 😔
Mà mình thấy từ lúc up lên 6.0.1 thấy cột sóng thường xuyên ở 3/5 vạch chứ k như lúc mình xài 5.1.1 (full) Có bác nào giống em k nhỉ?
E thấy cũng bình thường! Pin cũng ổn! Sóng sánh căng đét! Bác xem đã tắt dữ liệu di động chưa?
Ip5 thì sao pro
@apple_ios007 Để bác nào có IP5 vào cm! Em tuần sau mới lên được IP5! Chậm chạp quá! 😁
Tình hình là em mới sắm em ip4 32g,do chưa biết gì về ios nên vọc và xóa ứng dụng 1 lát là treo táo cả 1h đồng hồ 😆,kết quả phải chạy ra cellphone s chạy lại fw,chạy lên 6.0.1 luôn! mà thấy nó ngốn pin quá!ko biết là do mấy ứng dụng chạy ngầm hay như thế nào!
-> Chốt lại là mấy bác cho em hỏi có app nào tắt ứng dụng chạy ngầm ko ạ? máy e chưa làm gì cả,nên chưa có Jb như các bác đã nói,hic
->Phần nữa là em muốn thay đổi theme cho em nó thì phải thao tác như thế nào ạ?
Mong các bờ rồ giúp đỡ em nó với,hihi,xin cám ơn ạ!
khi nào mới jb được ạ ???
@annavo Cái này thì phải đợi thôi bạn àh
ltk201067
TÍCH CỰC
11 năm
Có ai chưa hiểu và khắc phục dc lỗi màn hình không tự tắt nữa ko????
Các bác muốn nó tự tắt 1 là ko dùng assi touch, 2 la khong chạm vào assi touch lần cuối cùng( chạm bất kì phím gì cũng dc hoặc di chuyển icon cũng dc).understand????
Bác này nói đúng nè mới đầu tôi xài tưởng đâu lỗi phần mềm cứ phai resto hoài mới đây mới phát hiện ,cái này cũng dể xử lý thôi quyệt qua lại là ok
enix88
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tuần rồi lên bản 6.1 beta 2 thấy hao pin hơn hẳn 6.0.1 các bạn à , để qua đêm mà tụi hết 4% trong khi 6.0.1 mất có 1% thôi . Bù lại đọc báo bật wifi có vẻ thấy ít hao hơn chẳng hiểu nổi , mất 5% 1 phút đọc báo
khi nào mớ jaik ios6 được huhuhuhuhuhu
Bác nào cho em xin cái link download 6.0.1 cho máy UK
enix88
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chán quá khi nào mới ra 6.1 đây
Thôi quyết định chờ đén hẳn 6.1 lên 1 thể
6.0.1 iphone 4 sạc pin ảo . chắc do lỗi hiển thị % pin . 6.0.2 iphone 5 bắt wifi yếu xì . safari duyệt web cũng lỗi . kick mãi nó ko chạy . có ai bi như mình hok
@thangnamdai Iphone 4 của e hiển thị phần trăn pin ảo lém. 30p mà tự nhiên nó tụt xuông 5 %, bác có bị tình trạng thế ko?
@nguyenductien1992 mình ko bi tình trạng này . nhưng lúc cắm sạc thì báo % ảo . ip 5 lại ko hề bị như vậy . rất có thể lỗi phần mềm . đợi có jb là restone lại thui

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019