Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hà Nội] Viettel giảm giá 2 triệu cho iPhone 4S trong ngày 17/11, sắp bán ra iPhone 5?

cuLong
16/11/2012 14:32Phản hồi: 436
[Hà Nội] Viettel giảm giá 2 triệu cho iPhone 4S trong ngày 17/11, sắp bán ra iPhone 5?

Thông tin từ mục [Tin Tức] trên trang chủ của mạng viễn thông Quân đội Viettel cho biết, họ sẽ khuyến mãi giảm giá 2.000.000 đồng cho bản iPhone 4S 16GB trong một ngày thứ Bảy 17/11 tại chuỗi cửa hàng Smart của mình. Cụ thể, trong ngày 17/11 giá iPhone 4S 16GB chỉ còn 13.400.000đ thay vì 15.400.000đ như thường ngày, do đó đây là cơ hội tốt cho anh chị em nào ở ngoài Hà Nội dự định mua iPhone 4S. Ngoài ra khách hàng còn được mua các sản phẩm smartphone khác với giá ưu đãi và được tặng kèm các gói cước hấp dẫn như: Chương trình khuyến mại 1000 phút gọi nội mạng, 2GB truy cập internet/tháng chỉ với 150.000 đồng và các gói Smart đi kèm iPhone 4S 16GB. Đáng tiếc là chương trình này chỉ diễn ra ở 11 cửa hàng Viettel Smart ở Hà Nội, chưa có ở các tỉnh thành khác. Phải chăng Viettel đang muốn xả bớt hàng iPhone 4S để chuẩn bị bán ra iPhone 5?

Danh sách các cửa hàng Smart ở Hà Nội:
1. Số 91 Láng Hạ
2. Số 213 Xã Đàn
3. Số 12 Lê Trọng Tấn
4. Số 735 Giải Phóng
5. Số 18 Trần Thái Tông
6. Số Mỹ Đình 1
7. Số 50 Văn Cao
8. Số 1 Hoàng Đạo Thúy
9. Tổ 7 Thị Trấn Đông Anh, Đông Anh
10. Số 2 – Núi Đôi – Ngã tư Thị trấn Sóc Sơn - Sóc Sơn
11. Ngã ba thôn Thường Lệ, Xã Đại Thịnh, Mê Linh

436 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

madam77
TÍCH CỰC
11 năm
Ko còn hót nữa
@madam77 Bạn vẫn còn vào cm chứng tỏ nó vẫn còn chút gì đó đối với bạn, nếu ko còn hot thật sự thì bạn đã chẳng vào cm làm gì rồi đúng ko nè!😃
Giá Vẫn còn mặn. nhưng sự thật là.
.
.
.
.
Ip4$ vẫn còn nhiều anti thích lắm. :p
BlakePhu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyenkhanh6666 mình đồng ý vs bác này...hahaha ^^
Khánh ti
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyenkhanh6666 Anti và GATO khác nhau nhé! GATO thì có thể thích chứ đã là "anti" rồi thì không bao giờ...
vẫn thấy còn cao quá
namnao
TÍCH CỰC
11 năm
HAYYYYYYYYYYYY Nhưng ip5 đang lỗi màn hình thế có sao ko nhỉ?
@namnao FPT sẽ được phân phối iPhone. bạn có thể ra tận nơi trải nghiệm nếu có ý định mua.
@namnao iPhone 5 lỗi màn hình như thế nào vậy bạn?
Ngon rồi, iPhone 5 sắp trở về giá thực của mình!!!
chắc là sắp bán ip5. mà sao vẫn chưa có thông tin gì ip5 nhỉ?
o070o
TÍCH CỰC
11 năm
10tr thì mới NÓNG hahaha
ngang giá xách tay 😁
@inconsolable1910 cho bọn xách tay gian thương chết mịa đi.
@inconsolable1910 không đâu, giá này là bản lock nhé, bản QT xách tay rẻ hơn nhìu :D
quanbhvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@inconsolable1910 Mấy cái KM đó Viettell nó bán hàng block mà, tương đương hàng xách tay.
@inconsolable1910 chuẩn luôn bạn
Giá cũng tạm được cho 1 e chinh hãng đấy chứ ?
quanbhvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@****C*L*O*V*E*R*** Cũng chưa phải là chính hãng. Viettel chỉ nhập về bán, có được ủy quyền chính thức đâu.
@quanbhvn Thế nào mới là hàng chính hãng hả bạn. Nhà mạng là nơi duy nhất được phép bán iPhone một cách chính thức đó bạn à, những chỗ khác ủy quyền bán đồ APple thôi, NHƯNG KHÔNG ĐƯỢC CHÍNH THỨC BÁN IPHONE đâu nhé, tất cả đều là xách tay, nên mới có cái giá 25tr lúc mới ra như vậy. Sắp tới thì FPT cũng sẽ được phân phối iPhone chính hãng.
jnodance
TÍCH CỰC
11 năm
@kasaudepyai bạn cá sấu ở hà lan à ???
@jnodance thông tin FPT ở đâu vậy bác?
jnodance
TÍCH CỰC
11 năm
@bjb0 bác ý chém gió đó mà
tungtreth
TÍCH CỰC
11 năm
hay quá ta
Mua androids hay hon.samsung.,sky ......;)
Khong con man ma voi ip nua
androids
@timhieuthem Quá hay cho phát biểu của bác😁

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
ô la, anh em gom tiền đi mua 4S cũ giảm giá đê!!!!!!!!!!!!!!
đệt. người thân vừa mua con 4S mới ở Viettel :|
Re0
CAO CẤP
11 năm
cũng dc , .mà có rồi
GIẢM 2 TRIỆU ,VẪN CHƯA HẤP DẪN LẮM !

Bạn nào thật sự muốn mua, mình nghĩ nên kiên nhẫn chờ thêm một thời gian nửa....
Khi iphone 5 được nhập về và bán ra....thì chắc chắn 4S sẽ còn giảm giá nhiều hơn !

ĐỢI VÀI TUẦN ,NHƯNG CÓ THỂ ....TIẾT KIỆM ĐƯỢC VÀI CHAI ĐẤY 😁
tnt_nz
TÍCH CỰC
11 năm
@phuocthanh234566 Chuẩn đấy bác ạ. Mình vẫn thích ip hơn mấy dòng htc và samsung. Thà chờ giảm thêm tí mà dùng.
@phuocthanh234566 Đợi chờ là hạnh phúc
chatnever
TÍCH CỰC
11 năm
@phuocthanh234566 Nhưng cũng có người chỉ cần vài tuần đã kiếm được vài ... chục chai :D

Mình bảo thằng bạn mua Android đi, không hiểu tại sao nó lại thích iPhone hơn. Mà thú thật, là một kĩ thuật viên mobile của ... phòng, mình thấy rõ ràng là iOS dùng sướng thật (lần đầu jailbreak 5.1.1 mình đã thức từ 9h tối đến 5h sáng, đúng là không cái dại nào bằng yêu công nghệ)
cai tieu da viet con sai haiz
tqastyle
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thanh lý tồn kho kiểu Việt Nam. Rỉ rỉ sợ bị lỗ hoặc là được đồng nào đỡ đồng nấy 😁
thảo nào tuần này iphone 5 xách tay sụt 2 3 triệu chắc là có mật báo nhà mạng ra iphone 5 hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019