Rò rỉ hình ảnh Yamaha Nouvo SX phiên bản GP

noinho_bg
27/11/2012 12:58Phản hồi: 323
Rò rỉ hình ảnh Yamaha Nouvo SX phiên bản GP
Mới đây, trên một số trang tin đã xuất hiện hình ảnh được cho là chiếc Yamaha Nouvo SX phiên bản GPYamaha Việt Nam chuẩn bị giới thiệu. Trong tấm hình trên, mặc dù chiếc xe ở bên phải được phủ đen hoàn toàn nhưng chúng ta có thể nhận ra vóc dáng của nó chính là Nouvo SX. Bên cạnh đó, mình cũng vừa có được một tấm hình chụp thật về chiếc Nouvo SX phiên bản GP này. Kiểu dáng của xe không có gì khác biệt so với bản thường ngoài phần màu sắc đã được phối lại với hai màu đặc trưng của phiên bản GP đó là xanh dương và trắng. Ngoài ra, bánh xe cũng được trang trí thêm viền màu trắng tương tự như người anh em Exciter GP 2012.

Nhiều khả năng từ giờ đến tết Yamaha Việt Nam sẽ trình làng Nouvo SX GP. Trước đó, phiên bản GP đã được áp dụng trên chiếc Exciter côn tay và được rất nhiều người ưa thích bởi màu sắc trang nhã đồng thời cũng rất thể thao của nó.

97567c72830896f63c7d6a47b7e3133e_51257175.295471401452728005061048209166n.jpg
323 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nouvo sx 2013 ????
@mrtranhientv xau wa.tha mua exciter con banh hon nhieu
bác chụp cái hình cũng tiết kiệm là sao :<
@vitaminc2691 cái này lộ hàng chứ có phải chủ topic chụp đâu bạn , GP chắc là trắng xanh thôi chứ nhỉ 😁
@vitaminc2691 mình thấy cái gì mác rò rỉ là nó mờ mù mắt o_O
mrducluan
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vitaminc2691 đây là chiêu PR, chụp mờ để gây tò mò, đơn giản có vậy thôi 😆
noinho_bg
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mrducluan Pro cái dề,chẳng lẽ tui gỡ ảnh xuống,vì cái ảnh này mà có thể người chụp sẽ khỏi phải làm việc tại YA nữa,biết a e mong đợi tui up lên chứ YA từ trc đến nay không bao giờ có hình ảnh rò rỉ trước ngày công bố,tất cả đều bí mật đến ngày ra mắt...nghe mấy ông phán kiểu này mà bực cả mình!:mad:

Sent from my ST18i using Tinhte.vn
đẹp nghe
@sukhoi27flanker cái đầu mang hơi hướm xe đua, cái mình vẫn là xe phổ thông truyền thống
@sukhoi27flanker đẹp gì đâu,cũng chỉ phối màu y hệt con exciter Gp thôi mà,thời điểm này các hãng đang bí ý tuởng nên khó có đột phá ngoài việc làm lại tem này nọ...
Đang thắc mắc cái chiếc màu trắng xám viền đỏ đầu đèn là chiếc nào???
@yournametv em thích em nó hơn GP @@
noinho_bg
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhokrom9x E nó là GP đó bạn!!! =))

@noinho_bg màu trắng viền đỏ mà , nhìn em nó đẹp hơn xanh Gp
noinho_bg
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhokrom9x E nó là 1 trong 3 phiên bản gp mới bạn ạ!

/có vẻ hot đây 😃
xanh đẹp quá , vãi ya , xe đẹp toàn ra sau
đẹp quá:rolleyes:
thêm màu mới , thêm giá bán , fan xe nữ bị móc túi . Hết🆒
@meobeo_ Nouvo là dòng underbone đó b, xem bài tinhte phân biệt các kiểu xe có nói đấy 😃 Nó ko phải dòng scooter của nữ đâu 😁

Sent from my GT-P3100 using Tinhte.vn
meobeo_
TÍCH CỰC
11 năm
@concubietnoi mình nghĩ là chả dòng xe nào là xe nữ hay xe nam cả ! chẳng qua là nữ đi nhìn nó HỢP hơn nên gọi thế thôi ! scooter CS Đài nó đi đấy thôi, chả nhẽ CS Đài tòan nữ
@meobeo_ có đó bạn.khi nhà sản xuất đưa ra ý tưởng thiết kế sẽ nhắm đến từng đối tượng khạch hàng cụ thể để có thể thiết kế và phấn phối phù hợp với từng đối tượng tại từng phân khúc (gọi là phân khúc thị trường). VD: xe Yamaha Cuxi, Nozza chính xác là dòng xe tay ga được Yamaha dành cho nữ, nhắm đến đối tượng khách hàng là nữ giới nên các chiến lược xúc tiến, PR đều nhắm đến khách hàng là nữ và Yamaha cũng ko cấm nam giới chạy xe Cuxi và Nozza nhưng đó là dòng xe nữ và ngược lại Yamaha Ex, Nouvo là dòng xe nam bạn ah.
@hanbaoquancm hinh nhu tre^n the gioi dau co cai ten loai xe nao la xe nu , xe nam dau ??? troll nhau ah
nhìn chiếc xanh gp mà thèm dỏ dãi. ra mắt gần tết nữa k biết bị làm giá dữ k đây 😔
H2T3110
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao bản gp màu xanh giống ex gp thế😔thiết kế phần bên dưới ở bánh trước cũng giống nữa:rolleyes:
kiểu này gp của ta bị đụng hàng nữa rồi😕
.......
P/s: bọn Yamaheo thấy bản gp của ex bán chạy wá nên đem qua đây để ké hiệu ứng đây mà:mad:
quang9326
TÍCH CỰC
11 năm
@H2T3110 k phải giống ex mà tất cả đều làm theo màu đội đua GP của yamaha đó bạn 😃
mrbinmsa
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ăn theo Ex Gp 😁. Cơ mà đẹp. Chẹp chẹp..... Thèm quá 😔
may bac lo mua sx rui chac tiec lam day
@se7en162 ra hãng cho tụi nó nâng cấp phiên bản được mà bác
s89hd
TÍCH CỰC
11 năm
chú nghĩ đàn ông là phải đi xe nam à??

thế chú nghĩ bạn ko được như thế này thì ko phải là đàn ông ko

hay thế này

liệu chú thấy bạn bằng họ ko mà soi mói cả đất nước này đi xe nữ???

chú có bằng những người này nữa ko??

tôi cá là 1/2 trong số họ đang đi xe nữ hoặc xe đạp khi đi dạo phố đó...chứ bt họ đi oto ko thèm để ý cái MEN mà chú nói đâu...anh hùng bàn phím à

trong đó có Trần Khải Hòa đứng thứ 7 sn 88 nữa đó....chắc k men = chú rồi...

chú sn 90 chắc vừa ra trường có mấy đồng bố mẹ cho mua xe thì mua tạm xe " nữ" mà đi...để dành chỗ tiền lại kinh doanh hoặc gửi ngân hàng lấy lãi..sau này giàu mới nghĩ đến xe nam hay PKL...chứ chạy CBR1000 chắc lương SV mới ra trường k đủ đổ xăng đâu....

giàu thì xoắn j mấy đồng thuế....
s89hd
TÍCH CỰC
11 năm
@s89hd @ hanbaoquancm

haizzz...mới ra trường bố mẹ cho mấy đồng mua xe mà đi làm còn bày đặt ham PKL...cố chục năm nữa nhịn ăn mặc mà mua....chứ giờ k khéo vẫn ngửa tay xin mẹ tiền đổ xăng mỗi khi cuối tháng hết tiền nhỉ??

anh hùng bàn phím trên này nguy hiểm chỉ tội ng khác quăng gạch cho....có cái xe nam với xe nữ...giỏi thì đi mua về mà đi....có mấy đồng thuế sao xoắn thế??? hay có 40 50 tr k đủ mua....vậy đi kiếm tiền như top 10 ng đó....sinh nam88 mà có 483 tỉ đó...hơn chú 2 tuổi thôi...tha hồ mà mua xe nam chạy
@s89hd bài viết liên quan quá nhỉ.
0ngchuc0d0n
ĐẠI BÀNG
11 năm
@s89hd xàm chẳng liên quan 😆
Cái tem nhìn giống tem của Ex Gp2012 nhỉ
news1988
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chắc là sang năm mới thì mới ra màu mới thêm lựa chọn cho những ai muốn mua Nou SX
nhìn e nó phản phất bóng dáng con GSX R600 các bác nhỉ-nhưng ít ra YA cũng trau chuốt thiết kế còn hon thì............con Fu2012 với rsx 2012 nhìn tởm thôi rồi 9b0ava22.jpg
@evisuzzz con nguoi vẫn là chính bác ạ, chỉ có nguoi dùng xe để đi cuop chứ ko phải ng bình thuong chạy xe nào đó bi chiếc xe biến thành cướp, bố e năm nay đã 52 rùi mà vẫn nài ex rc đi làm (công chức nhà nuoc đàng hoàng nhá) chín chan hay ko thì ko bit chứ lịch sự thì e thấy Nou từ LX, Sx lịch sự hơn Ab vì nó đỡ ồn hơn (ko tính mí thèn độ pô, còn xuống xe tăt máy dẫn bộ thì con nào cũng lịch sự )- đó là phần con xe còn bản chất con ng thì tùy, ai đàng hoàng thì nài rgv vẫn đàng hoàng, cô hồn nài Ab vẫn là cô hồn thui😁
kiji1340
ĐẠI BÀNG
11 năm
@xuanhuy220191 thì nó 1 đèn mà bác thông cảm đi bác... lâu lâu chỉ là hơi hơi giống thui tại yamaha và suzuki đều xài màu xanh dương mà.... chứ chả có bắt trước gì ở đây đâu bác ơi
nam08ac3
ĐẠI BÀNG
11 năm
giống EX GP thế.
Chuong4u
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhưng mà nhìn cái đầu xe con có tí màu đỏ đấy nhìn bầu bầu có như mấy con bên cạnh đâu phải không bác ?
đưa lý
Chắc chắc ốm như cò ma bụng phệ và chạy xe nữ nên tức quá spot hình Lý Đức ra hù đây mà🆒 sao thím không post hình của thím lên xemo_O lại 1 fan xe nữ😁:D
@hanbaoquancm dọng họ nhà bạn chắc được vài người fan xe nam :D. 90% dân số VN là fan xe nữ, chỉ có 10% là đàn ông đích thực đi xe nam ( mà chắc cũng không tới đâu) thôi :D. Trước mới có phong trào đi côn tay thì nói con trai phải đi côn tay hay xe số phụ nữ mới đi tay ga, giờ tới phong trào PKL hay xe có bình xăng dưới tờ rym thì nói đi xe có bình xăng dưới tờ rym mới chịu không có là fan xe nữ hết 😕, vài năm sau không biết tới gì đây.
@hanbaoquancm bótay.kum! K pít là người kõi trên hay không? Xe nữ là xe nào? Xe nam là xe nào? Chỉ giùm kái đi?
@trainhangheo1990 xe nữ là xe mà nữ chạy thì ko sao, nam chạy thì bị chuyển giới tính liền và xe nam thì nguoc lại😁mí thím cổ huu cố chấp í thì nói làm j cho mệt hơi bác ơi (loại tối ngày chỉ bit mỗi nằm trên:D)- con xe thì làm đếch j có gioi tính mà nam với chả nữ, hien đai văn minh roi thì ai thik, có dk, phù hop nhu cầu thì mua mà chạy!
@xuanhuy220191 đồng quan điểm vs pác. Pây h trog cavet xe kũg đâu còn phân biệt xe nam,xe nữ mà là Xe 2 Bánh.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019