[Tin đồn] LG Việt Nam sẽ bán Nexus 4 với giá từ 10-11 triệu đồng

sonlazio
3/12/2012 10:7Phản hồi: 698
[Tin đồn] LG Việt Nam sẽ bán Nexus 4 với giá từ 10-11 triệu đồng
DSC_2129 copy.jpg
Mình vừa nhận được một thông tin cho biết LG Việt Nam sẽ sớm bán Nexus 4 ở Việt Nam với "giá tốt nhất có thể, trong khoảng từ 10-11 triệu đồng" (có thể là bản 8GB). Tuy chưa biết rõ thời gian phân phối chính thức nhưng trong trường hợp sớm nhất là cuối tháng 12 này. Mình nghĩ mức giá dưới 11 triệu này khá tốt với cấu hình của Nexus 4 vì các sản phẩm tương đương ở VN đang có giá bán khá cao. Ngay cả ở Mỹ thì Nexus 4 cũng được Google bán rất hạn chế, bạn gần như không thể mua được với giá 300-350$ (chưa thuế) mà Google khuyến cáo mà phải lên eBay hoặc T-Mobile mua với giá cao gấp rưỡi. Bản thân mình cũng phải mua 2 chiếc Nexus 4 bản 8GB với giá 500$ trên eBay.
698 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

totorohwang
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá tốt, ngon hơn bọn sam sân

Sent from my LT15i using Tinhte.vn
@smile_nice90 Mặt kính mà rơi thì càng đẹp chứ xong cái gì, LOL
@totorohwang theo mình thì ko tốt, 10-11tr bản 8GB mà ko hỗ trợ thẻ nhớ ngoài thì ko thể sử dụng thoải mái đc,ít nhất phải 16-32GB, cái android 4.2 đã chiếm khá nhiều rùi:oops:
@totorohwang giá này thua gì samsung mà bảo ngon hơn ? huống chi nexus chỉ chạy android bản gốc không tùy chỉnh, ít tính năng, ứng dụng độc quyền lại chỉ có bộ nhớ trong 8 GB trong khi galaxy SIII là 16 GB với rất nhiều tính năng hay, thậm chí là chia màn hình ra giúp thao tác nhiều ứng dụng cùng lúc (như trên note II, sau khi cập nhật). nhưng hơn cái luôn được ưu tiên nâng cấp hệ điều hành.
o0masieu0o
ĐẠI BÀNG
11 năm
@totorohwang nặng tay vậy bác! ;)
Sẽ bán mà. Sản phẩm cuối năm của Lg việt nam

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Mong có giá tốt..rất kết em N4
Shine2010
ĐẠI BÀNG
11 năm
bao h có xiền mua đây
Giá cho 8gb mà 12 hơi chát nhỉ. Thể nào cũng có đứa vào cm mua 4s ngon hơn
fangtomattt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhoxquay1410 mua 4s ngon hơn ^^
@deathclock Bạn mang mấy bảng điểm đo bằng phần mềm ra làm gì, cứ đọ ngoài đời thực đi thì biết tốc độ máy nào hơn. Trước HD7 cấu hình ngang với iphone 4 vậy khi lên mạng bằng 3g và wifi còn chậm hơn cả iphone 3gs, nói vậy thui chứ mình cũng không thích cmm linh tinh trong này không lại cãi nhau mất hay ^ ^ . Mà cái máy xihaomi 2 tàu khựa kia thì chỉ khủng ở kiểu dáng thui chứ ngoài đời chắc gì đã ăn được iphone 4s, 5, HTC One X và Galaxy S III ^ ^ .
@nhoxquay1410 Thấy có mình bạn!

Đâu cần phải Troll lộ liễu như thế?
@Ga_depzai Tui so sánh ip4s vs cái N4 thì N4 ngon hơn
bao giờ mới có tiền mua 😔
Chỉ mỗi tội em này ko có thẻ nhớ. Video full hd khá tốn
N4 và G là 2 sản phẩm chốt năm 2012 của LG
Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
@ngoctuantruong em nghĩ coi film sướng thì coi trên màn hình to chứ màn hình nhỏ vậy koi HD chi uổn vậy bác :oops:
kunkute28
ĐẠI BÀNG
11 năm
cuối cùng thì cũng có chiếc điện thoại nexus được phân phối chính hãng tại VN, giá đó cũng tốt mà
mình đang có 7tr5, gom lúa múc thôi !
@mrbido Cũng như bác, em có 7,7tr. Đang đợi em lumia 820 mà sao thấy lâu quá 😃
Giá k ngon tí nào 8 gb quá nhỏ đối với ng vọc vạch.yêu thích công nghệ.nếu ra bản 16gb.thêm 2 tr nưa.vậy ra cái máy 12-13.k ngon tí nào

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
Chỉ có google bán rẻ thôi,
LG bán trắc tầm trên 10mil,
k biết nên mua sách tay hay là chính hãng đây,
bây giờ google play đang khan hàng, bán nhỏ giọt
@nhatientri chính tả...😁
hèn chi haloshop giảm giá cả triệu đồng ! mình quyết định chờ cuối năm vậy !
thôi .giá đó nghi luôn cho khỏe :mad:
Giá vẫn chưa tốt lắm, nhưng dc cái có bảo hành trong nước 😁
Nhưng có 8GB bọ, nói thật chứ dùng smartphone mà 8GB thì chả mấy mà đầy :D
@nguyenviet181 Đúng chuẩn😃 Nhưng riêng cái khoảng bảo hành ở VN thì quá xàm, bị nó hành là chính và sau khi cầm máy ra khỏi cửa hàng mà quay lui lại thì sẽ thấy chúng nó "tỡm" thế nào......
Thêm tiền sắn s3 cho nó chất giá đó quá mắc 😁
@nanika này nha, cấu hình thua, xạc ko dây ko có, hệ điều hành cập nhật chậm hơn, lại còn đắt hơn. Thế ăn cái gì, ăn niềm tin à. Chắc là bác đang dùnh S3 phải ko ?
nanika
ĐẠI BÀNG
11 năm
@virusday_123 Nói thật bạn sẽ làm gì với sạc ko dây nó có quan trọng lắm ko hay chỉ đi kèm bất tiện :| (hiện tại là như vậy còn sau này thì chưa biết 😃 )? http://www.tinmoi.vn/tim-hieu-ve-cong-nghe-sac-khong-day-111081187.html

Hệ điều hành cập nhật chậm hơn vì nexus 4 là con đẻ của GG mà. Với mình n4 chỉ hơn S3 ở mỗi cấu hình (chip và ram)+ cập nhập nhanh từ GG còn lại thua hết. Nếu thật sự n4 giá như vậy thì mua op G hoặc S3 là lựa chọn hoàn toàn tốt hơn.
o0XBOX0o
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nanika sạc để prototype thôi sau này tất cả sạc chung 1 chuẩn Qi, công nghệ tiện ích cho mọi người chứ mình bạn dùng cũng chả ích gì, 1 thằng mang đến cả công ty nhờ sạc.

Ps; ;) thằng Hola đã down giá xuống còn 11.6 rồi anh em cố đợi dến lúc ra LG mà mua hàng xách có khi giảm xuống dưới 11 củ
ah1991
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuannam0810 S3 hơn những gì hả bạn?
doi rot gia mua lun .
Naron-K
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thế là đi tong giấc mơ 300usd. Nhưng với con 4 nhân thì 11 triệu cũng khá tốt rồi:p

Sent from my T-01D
@Naron-K Nhưng bộ nhớ trong có 8G .trong khi lumia 920 là 32G .cấu hình thấp hơi .nhưng lại trang bi công nghệ mới nhiều hơn có giá là 14 triệu .
Này thì giá rẻ nhé. Hic, giá gg đưa ra rõ rẻ mỗi tội số máy mà gg bán ra thì quá ít. Chiêu trò cả ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019