Battery Monitor Widget Pro v2.8.1 mới I-Widget hiển thị app & thời gian chạy ngầm & thông tin pin!

pretty.boy70
5/12/2012 4:2Phản hồi: 26
Battery Monitor Widget Pro v2.8.1 mới I-Widget hiển thị app & thời gian chạy ngầm & thông tin pin!
App giám sát pin với biểu tượng thông báo, lịch sử, đồ họa và âm báo khi pin còn
30%.

Công cụ hoàn chỉnh nhất để quản lý pin của bạn: Hiển thị dữ liệu lịch sử (%, mA, mW, mV và nhiệt độ), tính toán ước tính khoảng thời gian pin còn lại và sức khỏe pin, giúp hiệu chỉnh pin và cải thiện thời gian chạy pin của bạn.

Tính năng chính:
- Ứng dụng này hiển thị% còn lại, điện áp và nhiệt độ dữ liệu báo cáo của hệ điều hành Android
-Hiển thị % pin, hiệu điện thế & dữ liệu nhiệt độ.
-Thông báo dung lượng thực của pin.

Hiển thị tất cả các thông tin bằng cách sử dụng đồ họa tuyệt vời, hỗ trợ cuộn & phóng to.

Sử dụng các gói bổ sung để hiển thị các biểu tượng đẹp hơn trong thanh thông báo
Hiển thị đồ họa lịch sử, dữ liệu pin trên màn hình chủ của bạn bằng cách sử dụng widget với nhiều kích cỡ khác nhau!
Kích hoạt báo động dựa trên dữ liệu pin (điện áp và giới hạn nhiệt độ)
Tủy chỉnh thời gian cân chỉnh pin
Hỗ trợ trực tuyến có thể truy cập từ các thiết lập
Xuất dữ liệu vào Pro Tuner để phân tích app nào tiêu tốn nhiều pin!

App theo dõi pin với mức thấp nhất trên gg play! Vô hiệu hoá lịch sử / đồ họa cho mức tiêu thụ thấp hơn!

Hình ảnh về app:

Clip trên tay​
Chi tiết:​
Link Zippyshare / Mega tốc độ cao:​
Battery Monitor Widget Pro v2.8.1 apk (mới nhất trên gg play)
Battery Monitor Widget Pro v2.7.7 apk

Quảng cáo

26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cập nhật:
Battery Monitor Widget Pro v2.6.11 apk (mới nhất trên gg play)
FIx link:
Link Kleii tốc độ cao:
Battery Monitor Widget Pro v2.6.12 apk (mới nhất trên gg play)

P.s: nếu trang chủ yêu cầu anh em đăng ký thì anh em vào đây đăng ký: http://tinyurl.com/8trfdcy
Cập nhật:
Link Kleii tốc độ cao:
Battery Monitor Widget Pro v2.7 apk (mới nhất trên gg play)
sao mình đăng ký link kleii rùi mà khi nhấp vào ko down dc dzi
@convoi9999 Mình đã chyển wa Mega cho bạn đây:
Link Mega tốc độ cao:
Battery Monitor Widget Pro v2.7 apk (mới nhất trên gg play)

Kleii k down đc là do:
Kleii.com Việt Nam
Xin chào mọi người,

Hiện tại chúng tôi vừa phát hiện ra một số vấn đề khi người dùng download hoặc upload dữ liệu lên Kleii. Hiện tại chúng tôi đang làm việc với Amazon để giải quyết vấn đề này.

Như bạn biết, Kleii sử dụng Amazon để lưu trữ - backup dữ liệu của người dùng, tuy nhiên đã có sự cố xảy kỹ thuật xảy ra giữa Kleii và Amazon. Đội ngũ kỹ thuật của Amazon và Kleii đang làm việc trực tiếp với nhau để giải quyết vấn đề này trong thời gian sớm nhất. Việc này có thể mất một vài tiếng đồng hồ nữa.

Chúng tôi thành thật xin lỗi vì sự cố bất khả kháng này.

Thân. — tại Kleii.com Headquarters.
Cho mình hỏi là sử dụng như nào? Nếu muốn xoá cá ưng dụng tốn pin thì làm sao?
@giangnguyen210 máy bạn root chưa?
máy tớ chưa bạn ạ.máy chạy tốn ram lắm, ram để dùng có hơn 200 thôi
@giangnguyen210 bạn dùng app này giải fóng ram thử xem...bạn vào đây down & xem cách dùng nhé:
Smart RAM Booster Pro v1.7 mới nhất - tăng thời lượng pin, giảm Ram+Clip hướng dẫn sử dụng
Fix lỗi hình!
Cho mình hỏi dòng: Techno: Li-on 700/1750 mAh thì 1750mAh có phải là dung lượng thật của pin không? Mình dùng trên máy Sky 830 thì nó chỉ hiện có 1500 mAh @@
Cập nhật:
Link Zippyshare / Mega tốc độ cao:
Battery Monitor Widget Pro v2.7.7 apk (mới nhất trên gg play)
Battery Monitor Widget Pro v2.7 apk
Battery Monitor Widget Pro v2.6.12 apk
Pesjn97
ĐẠI BÀNG
11 năm
ứng dụng hay
Các bạn cho mình hỏi mình dùng LG Opmimus G, thông số nhà sản xuất ghi là pin 2100mah, nhưng mình dùng phần mềm này thì nó hiển thị Techno: Li-ion 1500/1500mAh, vậy là pin mình bị chai hay bản thân cục pin nó như vậy 😃
hinnakoy
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy t s3 cũng vậy. 2100 mà trong app chỉ là 1500 là s?
máy mình lg L7 II P713 pin dung lượng 2460mAh vậy mà app có 1500mAh thôi?
hinnakoy
ĐẠI BÀNG
11 năm
trong app các bạn vào setting mà chỉnh lại thông số mAh pin cho chuẩn nhé! máy chú mình là HTC One. mình down app này về. trong app nó ghi đúng luôn là 2k3. còn máy mình s3 nhưng nó cũng chỉ ghi 1500. chắc app nó chưa update đc hết các model nên ms để là 1500 chung như thế.
cái này ko biết có ngốn pin nhiều không nhỉ
@mnnb123 k ngốn nhìu đâu...bạn 😃
do app không cập nhật hết tất cả dòng máy đó bạn...bạn dùng bản mới nhất mình mới cập nhật còn k bạn chỉnh tay lại nhé 😃
@pretty.boy70 Hình như em nó kiểm tra chai pin được phải ko ạ ? Cho em cái hướng dẫn chi tiết với, hoa cả mắt ... hơi gà tí. Thanks Pro trước 😃
@trananhtuan.tdm k bạn...cái này chỉ theo dõi ~ app & game đag dùng năng lượg ntn thui bạn!
Fix link:
Link Zippyshare / Mega tốc độ cao:
Battery Monitor Widget Pro v2.8.1 apk (mới nhất trên gg play)
Battery Monitor Widget Pro v2.7.7 apk

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019