Sailboat Championship Full v1.52 mới nhất - Đua thuyển ngay trên đt & mtb của bạn!

pretty.boy70
9/12/2012 4:43Phản hồi: 3
Sailboat Championship Full v1.52 mới nhất - Đua thuyển ngay trên đt & mtb của bạn!

Sailboat Championship Pro là game rất đáng để bạn thử sức. Đồ họa đẹp, âm thanh sống động và rất, rất nhiều thử thách trong gameplay. Một lưu ý nhỏ là dù không phải thực sự căng buồm ra khơi nhưng bạn vẫn nên cẩn trọng với những cơn “say sóng ảo” khi “lái tàu”.​
Trong game, bạn có thể lựa chọn là một người cầm lái cừ khôi, một người điều khiển buồm khéo léo hay một chỉ huy tài ba với cùng một mục tiêu vượt qua các hành trình khác nhau để giành được những tấm huy chương vàng, bạc, đồng danh giá.​
Nếu là người cầm lái, bạn sẽ điều khiển bánh lái để tàu đi đúng hành trình. Nếu là người điều khiển buồm, bạn cần hướng buồm chính xác để tàu đạt được tốc độ cao nhất mà không bị lệch khỏi đường đua. Còn chơi trong vai trò của một chỉ huy, bạn cần thành thạo cả hai kĩ năng trên.​
Càng nhanh, bạn càng nhận được nhiều điểm kinh nghiệm (XP point), với những điểm kinh nghiệm này bạn có thể trang bị con thuyền của mình ngày càng tốt hơn hay mua hẳn một chiếc thuyền mới.​
Một vài màn có thể khá phức tạp và làm bạn tốn thời gian để vượt qua. Đôi lúc bạn sẽ cần nâng cấp thuyền trước khi có đủ điểm để mua một chiếc mới. Hãy quyết định nâng cấp thuyền hay tậu một chiếc mới tinh chính xác mỗi khi bạn có đủ điểm để có thể bước vào những thử thách lớn hơn.​
Sailboat Championship Pro còn cho phép bạn đưa kết quả của mình lên Openfeint, điều này sẽ thúc đẩy người chơi vì chẳng ai lại muốn mình luôn là người về cuối cùng.​
Với gameplay hấp dẫn, hiệu ứng đẹp tạo cảm giác chiến thắng thực sự cho người chơi, Sailboat Championship Pro có lẽ sẽ giữ bạn bên cạnh iPhone của mình trong một thời gian dài.​
Sailboat Championship Pro được bạn với giá 2.99$ (tương đương 57.000VNĐ) bao gồm 9 màn, 2 nhiệm vụ giải cứu và 6 loại thuyền khác nhau.​

Hình ảnh về game:

Clip trên tay​
Chi tiết:​
Link Zippyshare / Kleii / Mega tốc độ cao:​
Sailboat Championship Full v1.52 apk (mới nhất trên gg play)​
More app & game trả phí cập nhật thường xuyên click here:​
3 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cập nhật:
Sailboat Championship Full v1.52 apk (mới nhất trên gg play)
Cập nhật:
Link Kleii / Mega tốc độ cao:
Cập nhật:
Link Zippyshare / Kleii / Mega tốc độ cao:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019