Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Thread trò chuyện của các anh em từng tham gia săn Hp Touchpad phần 2

nguoinaodo
20/12/2012 9:28Phản hồi: 10.621
10.621 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Haha, bác Phú lại show hàng trong kho rồi, thèm quá hehe, mấy lần định mua đồng hồ mà chưa đc
okono
TÍCH CỰC
11 năm
Em thì thích mấy kiểu thế này, con Seiko phía trên trông cổ điển và già quá
@okono Canh ở đây
http://dynamitetime.com/products?search[name_contains]=Chronograph&commit=Search

có khi rẻ đấy
okono
TÍCH CỰC
11 năm
@nguoinaodo Mấy site này có uy tín ko nhỉ, thấy rẻ hơn amazon nhưng mà ít mẫu
@okono Mình cũng thích dạng đồng hồ có thêm 2-3 cái đồng hồ bên trong thế này, đặc biệt là loại nào mà nó trong suốt nhìn đc cả ruột nữa càng hay 😁
@okono ha ha bác okono giống e , e cũng khoái kiẻu này . nhìn trẻ hơn .
Mr.Bin
TÍCH CỰC
11 năm
😁 dạo này đồng hồ lên ngôi, thấy mọi người bàn rộn rã quá, Bin thì mù tịt nên chỉ ngồi xem thôi
@Mr.Bin Bin dạo này phòng ốc đã sắm được những hàng công nghệ khủng nào rồi hả em?...post vài tấm cho mọi người lé mắt chơi đi em.😃
Mr.Bin
TÍCH CỰC
11 năm
@AudioSlave2020 Vẫn chưa anh, y chang cũ lun ko có gì mới để khoe anh cả. Em đang ưu tiên gom góp mua cái tủ quần áo trước, rùi giường, bàn desktop xong rùi mới sắm hàng công nghệ, em đang mơ về dàn loa để xem phim cho đã 😁
@Mr.Bin what about Mirage?
Mr.Bin
TÍCH CỰC
11 năm
@AudioSlave2020 HTPC khi nào có em sẽ chụp khoe anh xem 😁
@AudioSlave2020 http://www.miragespeakers.com/home-theater-systems/?sku=OS3-SAT-5-1
Cái dàn đi nha. Hehehe
Mr.Bin
TÍCH CỰC
11 năm
OOPS! dàn đó phải đợi anh Phú "trên tay" trước rùi
Úi, thèm quá, show cho em hưởng chút hương hoa nào he he
DSC_0002.jpg DSC_0003.jpg DSC_0004.jpg DSC_0006.jpg
Đây, em nó đây. ^^
Rất đẹp và cứng cáp. Lúc đầu em nghĩ nó cũng nhỏ gọn như bao đồng hồ ngày xưa em xài. Đeo vô rồi mới thấy em nó hơi bự và hơi dày. Cả 2 đều mới keng, vỏ kim loại sáng bóng, dây da nhẵn mịn nhìn rất đẹp. Ko biết nói sao đây, lúc đầu em cứ nghĩ đồng hồ thì nhỏ gọn hơn và bộ dao thì sẽ hoàng tráng hơn nhiều. Ai dè bộ dao nhỏ chút xíu thôi! Cũng may là gắn vô chùm chìa khoá xe thấy cũng rất ok. 😃
Anh em ở Saigon thì bữa nào rãnh tổ chức họp mặt, cafe tám chuyện công nghệ chơi. ;)
@SoGetSu Wow, đã quá Pepsi ơi, nhìn đã nhỉ, đeo vào thì manly lắm đây :p
@SoGetSu nhìn thật là gato quá đi ^^ . Anh sogetsu phải làm 1 chầu hoành tráng thôi .
@boracnizac Bữa nào rãnh thì mời anh em SG uống cafe cũng đc. ;)
Mr.Bin
TÍCH CỰC
11 năm
@SoGetSu Sogetsu nhớ xin thêm miếng póp pép nha (miếng đó ko biết tên chính xác là gì luôn >_<)
mấy tuần nay ngồi cãi cọ với bọn SS fans 0 biết xảy ra chuyện bọn người nhà chủ tịch tỉnh Hưng Yên đánh chết người..ai dza, sao anh lại để bản thân bị lôi kéo vào ba cái vụ cãi lộn nhảm nhí giữa các hãng công nghệ làm chi vậy kìa...haizzz
@SoGetSu cho lâu qua, moi co ghê😃
@conchimgia lol, bác nói siêu phẩm sao thấy nó ghê gớm quá....cũng chỉ vài trăm usd item thôi chứ có phải là vài ngàn đâu bác.😃
@thanhtung7190 anh 0 care về pin đâu em àh....ngoại hình của One trên hình thất mướt đấy. Con Z anh sẽ thử nghe âm thanh của nó qua headphones ngoài tiệm xem sao, nếu nó nghe hay được như walkman F thì sẽ 0 còn gì để mà suy nghĩ nữa
@AudioSlave2020 He he thì hiện giờ điện thoại trừ dòng mobiado và vertu( loại siêu sang) ra thì mấy con đó là đỉnh nhát còn gì nữa 😃
Hè hè, a cũng khoái loại đồng hồ có 2 3 cái đồng hồ con bên trong thế này, cũng thích dây đeo kim loại hơn Da... để 1-2 tháng nữa kiếm 1 cái ngon bổ rẻ nhờ dịch vụ ship về thôi...

Gato với mấy AE trong SG nhá :mad:
solar.
TÍCH CỰC
11 năm
e mới mượn đc 2 con Blackberry Z10 lock mã pin, e mới làm bài review về cơ chế lock rất mạnh trên BB10 chờ mod duyệt bài mời ace vào tham khảo 😁
Giờ mà cần 1 bộ máy bàn cấu hình khá để vẽ 3D thì nên mua nguyên bộ (2nd thôi ạ) hay nâng cấp từ bộ cũ thì kinh tế hơn hả các bác? Em có 1 bộ case mua cách đây 5 năm vẫn chạy được ngon nhưng vẽ đồ họa thì ko được, nâng cấp ko biết có được ko
@Mr.Bin miễn bình luận ^^ , cấu hình này khá là ok , với điều kiện thêm con i7 2nd
@Mr.Bin anh mà tư vấn ấy àh?...cứ Imac mà thẳng tiến thôi em, mượt, nhanh như chớp...xài là sẽ quên ngay window os computer thôi.
@Mr.Bin Cấu hình dư này thì độ bao nhiêu tiền bác nhỉ? Mà em muốn mua cũ thôi, lên VOZ tìm mà thập cẩm quá, chả biết con nào ghép được với con nào, con nào phù hợp chơi game còn con nào phù hợp vẽ 3D nữa :-s
Mr.Bin
TÍCH CỰC
11 năm
@thanhtung7190 dạo 1 vòng voz kiếm được page này cho thanhtung tham khảo, với cấu hình thế này có khả năng trong tầm giá tiền, mua hàng 2nd cũng hên xui lắm, test ko kỹ là ôm hận à .
http://vozforums.com/showthread.php?t=3027938
Hi, bữa nào phải bỏ ra 1 buổi để nghiên cứu BB Os7 mới đc. Thấy có nhiều ứng dụng hay ngoài luồng mà ko biết cài làm sao! 😕
@SoGetSu Chài, thích app nào thì kiếm files *.jad , hay *.cod về rồi dùng vnBBUtils load vào là chạy ngay thôi mà ...
@conchimgia Qua em thử cắm cáp vô để cài. Thấy nó hỏi pass, nhập pass 7 lần, nó khởi động lại máy. Máy đc cài đặt lại ban đầu, ứng dụng cài từ App World vẫn giữ lại luôn!
Hi, chắc em phải mày mò thêm.
Anh có ứng dụng nào hay ko? Chia sẻ em với, qua lên mạng tải về mà toàn link die ko. 😕
solar.
TÍCH CỰC
11 năm
@SoGetSu Bác vào đây nhé 😁
http://apps.blackberryvietnam.net/?orderby=bb_app_priority DESC&mobile_view=true
topic hết đồng hồ rồi lại tới blackberry àh?....mình là totally ignorant về mấy cái này rồi, 0 dám có ý kiến.
Mr.Bin
TÍCH CỰC
11 năm
Nếu Bin có tiền để chơi phone cao cấp dòng Android thì chỉ có thể chọn HTC One hoặc Xperia Z thôi , nhìn 2 em đó đẹp và sang hơn hẳn những phone còn lại
solar.
TÍCH CỰC
11 năm
@Mr.Bin E là e giống bác Bin à nhà 😁
Có tiền mua android cao cấp là mua Z hoặc One 😃
các bác không thử LG?
solar.
TÍCH CỰC
11 năm
@nguoinaodo vì đơn giản e ko thích thiết kế của nó và e ko thích HQ 😃
Mr.Bin
TÍCH CỰC
11 năm
@nguoinaodo LG thiếu cái gì đó về mặt thiết kế, nhiều khi cầm phone LG cứ tưởng là Samsung ver2, như cái Optimus G thuộc dạng lai tổng hợp giữa SS, HTC và Skỵ Nói chung LG ko có nét đặc trưng riêng biệt ,chưa kể linh kiện có vẻ rẻ tiền dễ hư hỏng .
@nguoinaodo I only like LG Prada 😃
Không biết anh @AudiSlave2020, @tnguyen_99 có nghe bài này
@nguoinaodo Nghe từ lúc còn bên VN.Không nhớ là đã mua băng hay đĩa nữa.
@tnguyen_99 Hồi đó mua CD Cà Phê một mình của Phương Thảo - Ngọc Lễ.
Hôm qua mới tìm down lại
@nguoinaodo anh cafe 1 mình trong khi lai xe bao nhiêu năm rồi nên nghe bai nay 0 thấy xi nhê gì nữa đâu em.😁
Kiếm việc trong thời điểm này căng quá mấy anh ơi, hic TT__TT
em đang quắn lăng quăng cả lên
solar.
TÍCH CỰC
11 năm
Báo với bác conchimgiaokono tin buồn là bên ship hàng vừa báo cho mình là ko mua đc router, bên ship hàng báo là thực hiện thanh toán nhưng bên kia ko thực hiện gd nên ko mua đc 😔
Mình cũng ko rõ là thế nào hix
Có gì mai mình chạy ra ngân hàng gửi lại tiền cho okono nhé
Thực sự xin lỗi 2 bác :(
@solar. Hic vậy àh, mà kể cũng lạ nhỉ, lần trước bác nguoinaodo mua đc rồi mà, ko biết bác ấy dùng dịch vụ nào , để xem sao
okono, bác cứ cầm dùm mình tiền nhé, cái thẻ mình lâu rồi ko xài ko biết còn hạn ko, để kiểm tra lại đã, rồi sẽ nhờ bác chuyển sau, thật là ngại quá, phiền bác hoài
solar.
TÍCH CỰC
11 năm
@conchimgia Có gì đâu bác, e mới hỏi bên ship hàng link amazon người ta báo giá là 715k
@conchimgia cai nay đây ha bac?....sao thây la router +modemn luôn ma
okono
TÍCH CỰC
11 năm
@conchimgia Quên ko nói solar gửi lại trực tiếp bác tiền. Bác chimgia chứ cho mình số TK để mình chuyển lại cho bác nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019