Rò rỉ hình ảnh của ZTE Grand S: smartphone màn hình 5", Full HD, ra mắt tại CES 2013?

Blaze1st
23/12/2012 17:22Phản hồi: 107
Rò rỉ hình ảnh của ZTE Grand S: smartphone màn hình 5", Full HD, ra mắt tại CES 2013?

Vừa qua trang tin Engadget đã đăng tải hình ảnh của một chiếc smartphone có màn hình lớn, chạy Android, được cho là mang tên ZTE Grand S (tên mã là ZTE Z753). Theo như bức hình ở phía trên, nhiều khả năng đây là chiếc điện thoại đầu tiên của ZTE được trang bị màn hình 5", độ phân giải Full HD - tương tự như HTC DNA, HTC J ButterFly hay Aquos SH930W - cho mật độ điểm ảnh rất cao, đạt mức 440ppi. Rất tiếc đến thời điểm hiện tại, đó là tất cả những gì chúng ta có thể biết về thông tin phần cứng của Grand S. Hy vọng, trong thời gian sắp tới, cấu hình của nó sẽ được chi tiết hoá hơn.

Liên quan đến thời điểm ra mắt, nhiều người dự đoán chiếc smartphone cao cấp của ZTE này sẽ được trình diễn trong thời gian ngắn sắp tới, nhưng chưa rõ cụ thể là khi nào. Tuy nhiên, theo như hình ảnh mới đây mà ZTE tiết lộ, có thể khẳng định Grand S sẽ được chính thức giới thiệu tại sự kiện CES 2013 diễn ra vào tháng 1 năm sau.

Theo Engadget
107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hàng của Tung phải không nhỉ?
@mr.thaihoang Chính xác!có chết cũng không dùng hàng của khựa!có chăng thì dùng hàng của các hãng nước khác nhưng made in china thôi (nokia, apple), còn không thì dùng made in vietnam (SS)😃
Nhưng mà thiết kế cái gì thế này!mô phỏng cái thuyền à!nokia hay apple còn có hứng chứ khựa thì chả thèm ngó.cứ nhưng thằng cháu ở nhà vẽ vậy😁
@annaphuong Bác này cứ thích phọt phẹt, mọi thiết kế -> Sp của các hãng lớn đều từ bản phát thảo như thế này đấy! 😃
@sanlapviet Phọt phẹt cái gì bạn!thì mới đầu nảy ra ý tưởng thì ai mà chẳng vẽ ra giấy!nhưng ý là ở đây là bọn tàu khựa chuyên ăn cắp ăn cướp ý tưởng của người khác, nó nhìn vào nhiều mẫu của các hãng lớn rồi tổng hợp ra mấy cái này.Đấy là điều mình muốn nói. Nokia,ss, apple phác thảo thiết kế thì quan tâm, chứ nhìn mấy cái này thì toàn nhìn ra đồ ăn cắp cả bạn à🆒
Dt càng ngày càng.biến tướng. Chúc ae gs vui vẻ!!!!

Sent from my LG OPTIMUS HD LTE using Tinhte.vn
@KyNuConTrinh kỹ nữ còn trinh hahaha em này chắc là trinh trâu ko thằng nào phá được:rolleyes:
Cũng rất đẹp nhưng tiếc là của chai na:rolleyes:
hi vọng em này sẽ có cpu 6 lõi
rỏ rỉ à. zte hả. mình hog mấy quan tâm 😃
@luckynine vẫn vào cmt là có chút quan tâm roài :p
capuccino
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chạy đua vũ trang. Mệt vãi. Mua đc 3 tháng,giảm mất 5tr. Haizzz

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Năm 2013 là năm của màn hình ĐT 5 - 6 inh.
thương hiệu lạ lạ hóa ra của anh Tung, ko quan tâm, dùng tổ làm giàu cho chúng nó rồi lại phá VN mình
hóng 😁
Vãi dạo này chai nơ thiết kế đẹp quá, nhưng mà thôi, tránh đc hàng nào của TQ thì tránh 😃
Đua dã man thiệt. S3 đại ca chuẩn bị hửi khói.
@này thì So với s4 chứ s3 gần xong vòng đời cmnr.^^
Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
Chúc mừng các chú bác, anh chị em diễn đàn mùa giáng sinh an lành hạnh phúc.
zovemoon
TÍCH CỰC
11 năm
5" mà fullhd : muốn tận hưởng hết độ nét của nó chắc phải dùng kính lúp chứ mắt thường nhét vào cái 5" 720p đã thấy phê rồi
kimanbn
TÍCH CỰC
11 năm
tưởng bài này của mod Hư Trúc cơ😁
thadanguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kimanbn Lúc này mod Hư Trúc lặng rồi bác ạ chắc mấy cái đt "hồn tàu mác Việt" sắp chết nên bác ấy cũng lặng luôn hehe
Butterfly thôi anh ạ, nó là con Bướm mà, ButterFly thì thành Ruồi bơ rồi hehe
tàu thiết kế điện thoại như cái tàu 😁:D:D
Tinhte đừng có quảng cáo giúp bọn tàu nữa đi
Đọc mấy bài này phát ngán cả lên, có khi là còn ghét cả trang này nữa.
Ngày xưa mình biết tinhte qua mấy bài làm từ thiện còn bây giờ chẳng thấy thân thiện mấy.
@__D@rk_VIP__ Cái này ko phải là quảng cáo mà là đưa tin.
Mình ngoài làm lập trình trên Cty ra, tối về còn viết bài cho 1 số báo Công nghệ nữa nên mình biết. Tiêu chí khi đăng bài là tập trung vào những tin hot và phải là những thị trường trọng điểm của thế giới như Trung Quốc, Mĩ, Đài Loan, Nhật, Hàn, Anh,… Nếu đăng bài mà ko vào các thị trường trọng điểm này (VD như Ấn Độ, Brazil,…) thì đa phần Ban biên tập sẽ trả lại vì lí do…ko hút khách, ko nổi bật. Nên bạn ko thể trách Tinh tế được, nhiều báo khác cũng xu hướng như vậy thôi, ko tin bạn cứ vô các trang như Thông tin công nghệ hay Xã hội thông tin mà xem.
@Khổng Tước Bạn có thấy cái điện thoại nào của Trung Quốc giới thiệu về Việt Nam mà hút khách, mà nổi bật không? Hay kết quả ngược lại? Thực tế lên đi bạn.
@__D@rk_VIP__ Tôi rất thực tế đó thưa bạn.
Ồ, có đó bạn, nhiều là đằng khác. Nếu bạn ko biết thì 1 là bạn ít đọc tin tức, 2 là bạn giả vờ ko biết. Mình có thể lấy VD như HK Phone Revo Max và S2 đang bán chạy ở Việt Nam, nó bán chạy vì cấu hình tốt, giá cả phải chăng và chất lượng ổn định, độ bền tốt. Hoặc Lenovo có vài con bán chạy như Lenovo P700 và P700i. P770 pin khủng 3500 mAh mà báo chí mới đưa tin do chưa bán chính thức ở VN nên tôi ko đưa nó vào. Bạn cứ search thử thông tin trên để biết.
Lại bắt chước cái CAM lồi của 1X à... thiết kế cam lồi này bị chửi te tua mà còn bắt chước... Đúng là Tàu có khác bắt chước chả chọn lọc gì cả
@kelangbat Mình nghĩ cái cam lồi nó kg bắt chước rồi, chắc là do thiết kế đạt độ mỏng nên cái cam lồi lên thôi 😃
Cam lồi nhìn thấy ớn, ai mà bắt chước 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019