Windows Mobile 6.1 cho Excalibur WWE Kavana 090121 (Dash, C720,...)

quy211
15/3/2009 12:50Phản hồi: 18
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giup em ti cac anh oi. Em moi mua con O2 XDA IIs may hom. nhưng sau khi em up rom mới thi ko khởi động dc nữa. Màn hình dừng lại 4 vạch màu từ trên xuống là: xanh, đen , đỏ, trắng góc dưới bên phải có 2 dong chữ, số nữa. em up lại bản nào cung thế ko biết là vì sao anh nào biết chỉ em cách up với. Hay la tèo rồi ko biêt?
Giup em ti cac anh oi. Em moi mua con O2 XDA IIs may hom. nhưng sau khi em up rom mới thi ko khởi động dc nữa. Màn hình dừng lại 4 vạch màu từ trên xuống là: xanh, đen , đỏ, trắng góc dưới bên phải có 3 dong chữ, số nữa. em up lại bản nào cung thế ko biết là vì sao anh nào biết chỉ em cách up với. Hay la tèo rồi ko biêt?
các bác Pro chỉ giáo hộ em với. em có con atom exec không hiểu sao cứ tầm 20% pin reset lại là không vào Win luôn đèn đỏ nháy liên tục như hết pin nhưng rút sim ra lại vào win bình thường. bác nào biết bệnh chỉ em với đa tạ các bác nhiểu! Pm cho em qua Yahoo nhé ních NEO_nguoihuongthien@yahoo.com nhé
có bệnh vái tứ phương
datxmen
ĐẠI BÀNG
15 năm
Đây có phải bản rom mới nhất cập nhật cho bản Kavana 6.1 - 080408 ko bác chủ topic?
quy211
ĐẠI BÀNG
15 năm
Đúng rùi đó, mình đã cài thử và thấy xài cũng tốt
donan
TÍCH CỰC
15 năm
Đã có bản RUU_Excalibur_WM61_Kavana_090123,mới hơn, tuy nhiên sau khi chạy mình thấy không ổn định bằng các bản trước đó
có thể tải về ở đây:http://www.mediafire.com/download.php?yx473m0qdxz
datxmen
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mình chưa cài bản Kavana 090123 nhưng đang dùng bản rose 1.7 thấy khá hay vì có thêm phần dự báo thời tiết.
donan
TÍCH CỰC
15 năm
Bản nãy dùng ổn đấy, nếu bạn muốn mở rộng dung lượng của thiết bị thì nên dùng bản Kavana 090123. Đã bị lược bỏ nhiều thứ nên chạy có nhẹ hơn, ít hao pin hơn. Còn nếu bạn muốn có dự báo thời tiết như rose 1.7 thì cũng có thể thêm vào.
michi24
ĐẠI BÀNG
15 năm
Em chưa test, nhưng mạn phép hỏi bác là bản này có bị lỗi bàn phím không bác. Vì có bản của Kavana bị lộn một số phím.
Thanks bác,
htc s620 của mình đang dùng bản Kavana 6.1 - 080408.minh đã mấy phần mềm từ điển về cài nhưng đều bị báo lỗi cài không được. các bạn có từ điển nào cài được trên wm 6.1 chỉ giúp mình với
http://rs504l34.rapidshare.com/files/188536827/RUU_Excalibur_WM61_Kavana_090123.zip
link die hết rùi, đây là link mới nhất tui tìm dc.

TEst cái đã
Tui mới tét thử, bản này tiếng Hoa, dùng cái file english.bat chuyển sang tiếng Anh, nhưng bị lỗi bàn phím, cài ET9 cũng ko hết, bác nào biết thì xử lý dùm em cái.
donan
TÍCH CỰC
15 năm
twos chạy thấy bình thường, lloix bàn phím là lỗi thế nào, cụ thể hơn đi bạn
claymore
ĐẠI BÀNG
15 năm
lỗi bàn phím có phải là đáng phần chữ nhưng chỉ ra số không bạn ? mình cũng bị vậy khi úp bản Excalibur WWE Kavana 080408
bạn dùng file T9 này thử , mình chữa bệnh bằng file này
à mình xài HTC S620 !
eT9 Full.zip
vudungnet
ĐẠI BÀNG
15 năm
Các bác cho em hỏi, em xài mobile dash. Khi mua cũng quên thử tai nghe, nhưng khi up lên 6.1, tai nghe chỉ nghe được 1 bên.
Không biết bác nào bị giống em chưa, không biết do tai nghe hư hay do up room hay do hư cổng.
Bác nào biết chỉ giúp và cho lời khuyên
này mấy bác pro ơi e là dân mới lên một số cái các bác cứ nói thử này nọ e sợ chét khiép không dám làm theo lần sau có gì mới các bác hướng dẫn cụ thể nhé cái vụ up rom cho s620 cũng thế bác nói cụ thể hơn tí nữa đi xin đa tạ
ôi thanhk e đang down đay thử xem thế nào nhưng cài bản này có giống các bản khác không mấy cái lỗi đã xử lý chưa
e xin được tự giới thiệu, e mới mua con HTC S620. Và đag muốn uproom lên WM6.1. Nhưng chưa đủ tự tin làm.
Các bác pro ơi, xin chỉ cách cho e được không a. e cảm ơn các bác nhiều nhiêu.
Email: thanhtrungbv@gmail.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019