Tổng kết bình chọn máy tính bảng của năm 2012

vuhai6
11/1/2013 9:41Phản hồi: 388
Tổng kết bình chọn máy tính bảng của năm 2012
Ai đã xài Ipad thì khó mà chấp nhận mtb khác
388 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ai đã xài Ipad thì khó mà chấp nhận mtb khác
@vjckycomp tại bác làm kỹ thuật nên hãng nó cho dùng máy linh tinh, trong hảng của em (em làm bên bán hàng + thu tiền) nó bảo mật ghê lắm bắt chỉ được đùng máy hảng nó cấp làm việc trong mạng nội bộ thôi, trong giờ làm việc o được nghe phone hay lên internet.

còn mấy cái dl file thì con ss galaxy S 4g của em cũng làm được em root nó + cook rom lên 4.0 dl trên mediafile v.v... thì vô tư unrar thì lên gg play dl cái app về vừa quan lý file vừa unrar dể dàng mà em chả bao giờ làm vậy.
@kkzbanana Uh mình k so sánh các thiết bị vì android cũng khá là tốt, nhưng mình chia sẻ kinh nghiệm bản thân thôi, đã dùng qua nhiều máy android nhưng mỗi lần tìm file là một cực hình và room cook gì đó mình k rành, bó tay lun hix. Nhưng vs ios thì đơn giản hơn vs mình, thậm chí còn tự jaibreak đc con ipod touch 4 nữa cơ hehe 😁
@rgx120 Em đã sài iPad và em h dùng Nexus 7 thấy rất hài lòng bác ạ
@rgx120 ... Bác này nói chuẩn không cần chỉnh 😃😁:rolleyes: ...
PlayBook vẫn No 8 :p . PlayBook rất đẹp. Năm sau nó lên BB10 thì sẽ .. rất mạnh :rolleyes:
@nvthanh1994 Chuẩn đấy. Đang dùng N7 với PB chuyển qua dùng ipad thấy nó ngu ngu sao á?

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
@thanatox1 Thế thì bác còn ng... Hơn máy.
cubidonvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Hiep_1307 Ngu hơn cái dây máy bác ợ 😆))
halh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nvthanh1994 Năm nay chứ bác, sắp rồi :p

Chúc mừng nexus 7

Nhưng nhìn kỷ thì ,chiến thắng chung cuộc đã thuộc về anh em nhà ipad.
Con số 46,5 % thật là ấn tượng
@phuocthanh234566 tab thì chỉ ipad là nhất thôi 😁; tab win 8 được kỳ vọng nhưng chưa ăn thua; có lẽ phải đợi =)); laptop vẫn ngon hơn tab win 8; tab thường thì Ipad vẫn hơn nhiều
hic sao giống bình chọn dt của năm nữa rồi , nexus7 việt nam có bao nhiêu người xài mà bình chọn hơn cả ipad ???
@thuylinh2003 Viết có dấu bạn nhé

---------------
Gửi từ di động
@thuylinh2003 Tab 2 mua tr, sau đó màn hình nhìn rỗ quá nên bem n7 đõ hơn 😁
nexus 7 thu có sức hút rất mạnh,google mới bước vào mtb mà đăth thành tựu ko ngờ khi có nhiều bình chọn nhất:rolleyes:, ko biết trên thực tế thế nào? doanh số bán ra nhiu rồi nhỉ?
Dannyboy
TÍCH CỰC
11 năm
Tội cho iPad 3 =))
haaa giống như bình chọn smartphone 2012 apple đều đứng sau nokia và giờ là asus + google, ifan dc phen tức tối😁 kể mà cũng lạ sao ifan hay chảnh choẹ 3 cái vụ bình chọn này nhỉ?:D
@powenramp Bạn mới gato đó, chả ifan chân chính nào mà tức ở đây cả, chỉ có mấy đứa vừa đủ tiền mua ip vô tinhte đú thôi nhé, nói thì fải xài từ ngữ chính xác rõ ràng, tiếng Việt mình ko thiếu từ ngữ để bạn diễn đạt hay do trình độ bạn ko tới đó
TAKUMA
CAO CẤP
11 năm
@andysport ifan bị ghét 1 phần là do cái câu "ko đủ tiền mua iphone" 😁
@andysport thì nói những ifan hay vô cay cú 3 chuyện bình chọn, nếu bạn thường đọc bài tt bạn cũng biết mà,hay bạn ít online tt kếm hiểu biết tình hình chiến sự chung của mấy ifan cuồng? bạn ko thế thì thôi sao phải nhảy cẫng lên thế?còn bạn hiểu biết nhiều ,xài từ ngữ chính xác bạn nói cho mình nghe mình sai chỗ nào thế?
Nexus 7 chiến thắng roài 😁. I love it, cũng đang tính làm cái tablet thay cho cái lap đỡ phải mang vác !!!
p/s: ko có ý ham hố các bác đừng gạch đá chả qua là CES nên em refesh thường xuyên để có gì mới ko thôi nhà :p
dung10
TÍCH CỰC
11 năm
@Tài Bryant thay thế làm sao đc bác 😃
@dung10 àh ý em là thay mấy cái việc vặt vảnh như đọc báo, onl chat chit game mini. Chứ soạn bài ( cho ra hồn ấy ), game lớn ( em chơi game off ko chơi onl ), đồ họa này nọ thì vẫn phải lap với pc thôi
lesud
TÍCH CỰC
11 năm
Nexus về nhất chủ yếu nhờ cái giá rẻ và binh đoàn Android hùng hậu hậu thuẫn. 2 em iPad cũng khủn. Tội iPad 3 bị ghẻ lạnh :d
ui. Ipad 4 mình yêu thích vẫn thua anh nexus 7 à. Tiếc nhỉ
@caoboitexas97 hihi bạn có cần mình chụp cho bạn cái ip5 16gb vs cái ipad4 64gb 4G của mìh ko mìh chụp cho bạn xem ko lại kêu chém gió
@phuongvyhanoi game need for speed most wanted khi lái xe bị va chạm vs xe cảnh sát khoảng 3 xe cùg va chạm là máy sẽ đứg hình 1 tẹo. Khi bật nút home ảo. Ấn vào nút home đó bạn sẽ thấy độ lag. Nút home hiện ra hơi giật so vs ip5. Thử dùg phần mềm so sánh giữa 2 máy ip5 vs ipad4 thì ipad4 có cái nhanh và chậm. 2 máy mìh đã tắt hết ứng dụg và khởi động lại máy. Nếu cần mình sẽ up ảnh so sáh điểm của hệ thốg cho bạn xem
@dorewan199x Thank bạn để mình tải về trải ngiệệm.mà dùng cái nút home ảo để làm gì vậy bạn .mình thấy cái home ảo chả ý ngĩa gì khi ta dùng 5 ngón tay chụm vào là vế home hoặc kéo lên ra thanh đa nhiệm
@phuongvyhanoi Mình dùng quen home ảo trên ip rồi nhìn ko có nó cũg khó chịu lắm. Hay khi tắt màn hình mìh cũg quen dùg nút ảo tắt chứ ít khi tắt nút thật.
Ngon bổ rẻ vương mệnh dành cho gn7 :p
nếu chúng ta có tất cả ^^
vohphuong
TÍCH CỰC
11 năm
Uh. Vậy cũng mừng
PlayBook vẫn có trong top 10, tiếc là so với vị trí dẫn đầu thì quá ư là chêch lệch. Ngày này năm sau chắc chắn sẽ nằm trong top 5 cho mà xem!
@tamiflu100mg Năm sau ko biết có PlayBook 10 inch đen đen vuộng vuông không bác nhỉ. Trc có ảnh leak đẹp vãi 😁
tưởng Nexus 7 auto win rồi chứ, phải bình chọn nữa à !! :p
vãi ipad
Chúc mừng nexus 7
toan2st
ĐẠI BÀNG
11 năm
nexus &7

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM