Trial Xtreme 3 v6.1 mới nhất - Game mô tô vượt địa hình nổi tiếng bản 3 chơi sướng hơn!!!

pretty.boy70
12/1/2013 4:44Phản hồi: 22
Trial Xtreme 3 v6.1 mới nhất - Game mô tô vượt địa hình nổi tiếng bản 3 chơi sướng hơn!!!

Sau những thành công vang dội với hơn 40 triệu lượt tải cho Trial Xtreme 1,2; hãng Deemedya m.s. ltd. đã ra mắt tựa game Trial Xtreme thế hệ thứ 3 với hình ảnh, hiệu ứng tốt hơn. Đặc biệt bạn có thể đua điểm với bạn bè quafacebook, thay quần áo, xe đua cho người đua của mình.
Với nhiều nội dung mới như đường đua, cạm bẫy và khá năng đua trực tuyến với bạn bè trên Facebook hay những người khác. Những fan hâm mộ của dòng game này sẽ nhanh chóng nhận ra rằng một số đường đua sẽ còn khó khăn hơn bình thường.
Engine game mới, thực tế và đổi mới hơn

• 76 màn chơi xuyên suốt 4 thế giới cùng hàng trăm chướng ngại vật.
  • Chơi trực tuyến với bạn bè trên Facebook và hơn thế nữa.
  • Nhiều bảng xếp hạng khác nhau cho từng màn chơi.
  • Tùy biến chiếc xe và người lái của bạn.
  • 2 chế độ điều khiển: nút bấm hay cảm biến.
Hình ảnh trong game:

Clip trải nghiệm​
Chi tiết: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.x3m.tx3

Link Zippyshare / Mega tốc độ cao:
Trial Xtreme 3 v6.1 apk (Full + mod money mới nhất trên gg play)
Trial Xtreme 3 v4.5 apk
Trial Xtreme 3 v4.5 apk

More app & game trả phí cập nhật thường xuyên click here:
http://www.tinhte.vn/threads/1337665/
http://www.tinhte.vn/threads/1319309/

Tổng hợp 57 Ứng dụng + 43 Games nên có trên Android + Topic tổng hợp đỉnh nhất trên tinh tế! | Viết bởi pretty.boy70

Để giúp anh em dễ cập nhật các phần mềm bên Topic phục vụ tìm ứng dụng và game cho anh em 24/24 (http://www.tinhte.vn/threads/1317401/), mình tạo ra trang tổng hợp này để thuận tiện cho anh em trong việc trải nghiệm những phần mềm pro....
tinhte.vn
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

linhnd
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bản này cr@ck đủ 76 vòng đua chưa đấy. Có mỗi cái referal mà giấu link ghê thế.
ko down dc bác ak, chẳng thấy file ấy đâu cả
Lên appstorevn mà down kéo thêm cái file titalium backup về restore data là unlock hết, cơ mà chơi koo thấy hay như bản 2 nữa. Bản 2 mong cho nó qua màn đã là cả một vấn đề, bản này bay nhảy ầm ầm nhìn thì đẹp nhưng chẳng thách thức lắm.
Fix link:
Trial Xtreme 3 v4.4 apk (mới nhất trên gg play)
Cập nhật:
Link Kleii tốc độ cao k sợ die:
Trial Xtreme 3 v4.5 apk (mới nhất trên gg play)
tuyen86ph
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dow đc đâu :-w
@tuyen86ph mình đã kt link..link vẫn tốt mà bạn!
hic,hết giới hạn dung lượng down rùi,đành ph chờ ng mai zay
@traicp6688 đăg ký acc free mà bạn...
em kiếm hoài ko bik sao đăng kí nữa...😔 . mún dow quá trời mà ko có cái nào đc.;)
@diemquynh87 Phát hiện lỗ hổng bảo mật nghiêm trọng - Tạm thời ngăn chặn dịch vụ đồng bộ hóa!

Xin chào mọi người,

Nhóm nghiên cứu bảo mật của Kleii vừa phát hiện ra một lỗ hổng bảo mật mà hacker có thể lợi dụng để kiếm soát tài khoản và dữ liệu của người dùng. Một tin tốt lành là không có một tài khoản nào của Kleii bị ảnh hưởng bởi lỗi trên.

Tuy nhiên, vì lý do an toàn, chúng tôi đã tạm thời tắt dịch vụ đồng bộ hóa cũng như là ngắt kết nối đến toàn bộ dữ liệu của người dùng trong khi cho ra một bản vá bảo mật mới.

Xin hiểu rằng Kleii vẫn trong giai đoạn Beta, và chúng tôi đang cố gắng nâng cao chất lượng sản phẩm hàng ngày.

Chúng tôi xin lỗi vì sự bất tiện này.Phát hiện lỗ hổng bảo mật nghiêm trọng - Tạm thời ngăn chặn dịch vụ đồng bộ hóa!

Xin chào mọi người,

Nhóm nghiên cứu bảo mật của Kleii vừa phát hiện ra một lỗ hổng bảo mật mà hacker có thể lợi dụng để kiếm soát tài khoản và dữ liệu của người dùng. Một tin tốt lành là không có một tài khoản nào của Kleii bị ảnh hưởng bởi lỗi trên.

Tuy nhiên, vì lý do an toàn, chúng tôi đã tạm thời tắt dịch vụ đồng bộ hóa cũng như là ngắt kết nối đến toàn bộ dữ liệu của người dùng trong khi cho ra một bản vá bảo mật mới.

Xin hiểu rằng Kleii vẫn trong giai đoạn Beta, và chúng tôi đang cố gắng nâng cao chất lượng sản phẩm hàng ngày.

Chúng tôi xin lỗi vì sự bất tiện này.
http://blog.kleii.com/2013/03/a-kleii-security-hole-has-been.html
— tạiKleii.com Headquarters.

vài ngày nữa kleii sửa xong là có thể down bthuờg àh bạn....nếu mai vẫn chưa xog thì mình chyển wa mega...
@diemquynh87 mình đã fix link cho bạn:
Link Mega tốc độ cao:
Trial Xtreme 3 v4.5 apk (mới nhất trên gg play)
Fix lỗi hình!
langthang12
ĐẠI BÀNG
11 năm
Làm thế nào để unlock thế các bác
@langthang12 Cập nhật:
Trial Xtreme 3 v6.0 apk (Full + mod money mới nhất trên gg play)
Trial Xtreme 3 v4.5 apk
Trial Xtreme 3 v4.5 apk
Fix link:
Trial Xtreme 3 v6.0 apk (Full + mod money mới nhất trên gg play)
Trial Xtreme 3 v4.5 apk
Trial Xtreme 3 v4.5 apk
Rukaphuong
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bản v6 mình chạy trên Nexus 7 2013 không được 😔
@Rukaphuong z bạn cài bản cũ thử xem!
minhsound
ĐẠI BÀNG
10 năm
Link V6 die bác chủ T ơi
@minhsound mình đã fix link & cập nhật lun bạn nhé:
Trial Xtreme 3 v6.1 apk (Full + mod money mới nhất trên gg play)
1 file Apk + 1 Foder cài như nào vậy bạn ơi? kick vào thì nó ghi Trial Xtreme 3 đã dừng!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019