[Sưu Tầm] VIPPhone iP5 'đọ dáng' với iPhone 5

boysieuchanhxxx
16/1/2013 1:58Phản hồi: 106
[Sưu Tầm] VIPPhone iP5 'đọ dáng' với iPhone 5
Vãi cả copy giá 4,5tr, hđh nhìn y chang mà còn đc so sánh hơn ip5 😁

106 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sợ quá chả khác gì nhau thế này mua nhầm cũng chả biết
phucdrom
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tụi này nó quảng cáo thế thôi lúc bên trái lúc bên phải chả biết đâu mà lần
Vớ vẩn
bác nào đã dùng qua dòng vipphone này chưa? chất lượng thế nào? nhìn cũng đc,nhất là quả nguyên khối,ít tiền thì mua em này về nghịch cũng tạm đc,tiếc là ram có 512
tranbao81
TÍCH CỰC
11 năm
mẹ kiếp nó để hai cái iphone 5 so sánh với nhau thì chả không khác.
simhoang
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tranbao81 hình như không phải là ip5 đâu. mình xem sơ sơ clip thấy logo của nó không bóng thì phải. có lẽ là nó so sánh mấy máy VIPPhone ip 5 với nhau thì phải. cái máy nó đưa ra có 1 tí xíu rồi nó cất vào liền mà
thấy mặt sau khắc đậm hơn hàng thiệt 😆
Đã cầm thử nhìn màn hình ngu thôi rồi 😆 Chất lượng gia công thì nhìn qa ok chứ soi thì vẫn lởm khởm lắm. Chạy android cũng khá là mượt
longku25
TÍCH CỰC
11 năm
Thế này mà apple ko kiện nhể.
Mua về mấy ngày là hối hận.
@DucVietIOS làm gì mà mấy ngày, chỉ cần 24 giờ thôi bác 😁
cu_chuoi
ĐẠI BÀNG
11 năm
chỉ có việt nam ta mới có hàng nhái đưiợc quảng cáo công khai thế này trên báo chí! Ack Ack!
Toàn mấy thằng ngu dân đang làm forum seeding cho cái topic dở hơi này. Tính lừa anh em tinhte đây mà. Mấy thằng comment khen cái con điện thoại này toàn quân xanh quân đỏ của cái bọn Vít phôn dở hơi kia hết. Shit
@anhcanhd900 thế bác đang xài ip5 à 😆
@boysieuchanhxxx
vừa qua ngó thử, hơi thất vọng vì máy ko được mượt như quảng cáo lắm, thông số cũng ko rõ ràng, mình dùng Quadrand Standart đo thì đc tầm hơn 1600 điểm cũng thuộc dạng trung bình, Nhưng do là dòng android nên ko có nút back dùng hơi ngượng tay. Màn hình mầu sắc ko được đẹp cho lắm, hơi nhợt nhạt,cầm hơi nhẹ,cảm giác ko chắc tay.
Se7enkute
TÍCH CỰC
11 năm
Em xin lỗi xin nói thật chứ chỉ có đú hoặc là 'rân chơi' nửa mùa mới mua con này về dùng để đc gọi là ip5. E thà ko có tiền đi mua con 1280 về dùng cho nhanh, mặc dù so sánh vậy thì nó hơi khập khiểng. Chỉ tại ip thì giờ nó thịnh quá rồi, ko chỉ riêng ip chứ các đt khác mà có nhái y chang vậy e cũng xin ném đá thẳng tay, ko mua đc hàng thật dùng thì thà dùng đt trắng đen cùi bắp còn hơn mua mấy cái này. Chỉ là ý kiến cá nhân các bác nào không đồng tình đừng gạch đá mạnh quá kẻo vỡ đầu e 😆.
mheejun
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Se7enkute vỗ tay ý kiến quá chuẩn mua 4tr5 con dt này thà đem đập đy còn hơn bị gọi là rân chơi nửa mùa +đú +si~ ......mua dt nhái đồng nghĩa với việc ủng hộ chúng nó nhái thêm cac mẫu sp các hãng khác ,mà qui luạt muôn thủa hok bh có cái chuyện hàng nhái có thể so với hàng thật ....cho em 4tr5 tầm đấy xúc con sony xperia ảrc dùng còn chất hơn cái con tàu khựa này ..
@Se7enkute vậy mà giờ ra đường gặp nhan nhản đó bác,nhìn tụi nó mà thấy nhục nhã cho cái thương hiệu đt mình cầm trên tay
@mheejun mịa nó,nó làm ở nước nó thì chả sao quan trọng là ae ta bị hàng nhái là loá mắt mà ko may tặc lưỡi mua về thì có mà hối hận cũng đã muộn:mad:,mất uy tín các hãng lớn,mất niềm tin của ng dùng
@Se7enkute
Chuẩn quá...
@Se7enkute bạn nói quá đúng ý mình.nói thật mười mấy năm nay mình chưa bao h xài hàng nhái từ DT cho tới xe.nhất là mấy thứ hàng TQ.ko có tiền thì đi xe cup81,dt thì nokia,ss,moto......cùi bắp chính hãng.
Đúng là quảng cáo mà ko biết liêm sỉ là gì. Mình phục bọn nó 😃
Apple không đắng ký bằng sáng chế ở TQ nên không có quyền kiện nó...chí có nó dám kiện apple thôi=))
Lại nhiều người bị lừa cho coi
mheejun
ĐẠI BÀNG
11 năm
@TTaokhuyet chuẩn luôn cái này nó dùng android nhưng nó có cái phần mềm chỉnh giao diện y chang ip khối ng bị lừa là cái chắc chỉ có ai xài qua ip biết cách kiểm tra thỳ còn may ra
@mheejun mình qua dùng thử rồi tháy chán lắm,cảm ứng ko nhạy lắm
Mình thà xài trắng đen sướng hơn chơi hàng nhái ...😃
các bác cẩn thận không bị lừa đó, so với iphone nói chung còn thua xa, mình đã dùng qua Vipphone, phần mềm thì củ chuối,lúc tiếng việt lúc tiếng anh, lúc lại có thêm tý Tầuxìn vào nữa, thao tác thì loằng ngoằng,
Từ quảng cáo đến thực tế còn xa nhau lắm😁
Đem 2 con iphone 5 so sánh với nhau. Chả có con vipphone nào trong video cả. Nó lừa mình thôi. Chỉ khác là nó đem con iphone5 màn trắng xanh đem so với con iphone5 màn vàng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019