WidgetLocker Lockscreen v2.4.2 mới nhất & độc wyền-Đổi màn hình khóa với bộ sưu tập theme cực đẹp

pretty.boy70
25/1/2013 3:10Phản hồi: 20
WidgetLocker Lockscreen v2.4.2 mới nhất & độc wyền-Đổi màn hình khóa với bộ sưu tập theme cực đẹp
Đây là một trong số những soft khóa máy với nhiều tính năng hay, tính ổn định cao và có nhiều tùy biến tương thích cả smartphone & tablet.

Bạn có thể tải thêm vô số theme đẹp từ trong app và cả những theme được các cao thủ trong diễn đàn XDA tạo ra.

Bản này cũng tương thích tốt với hầu hết các phiên bản android ngay cả bản 4.2 mới nhất

Tính năng chính:
- Kéo thả thanh trượt, widgets và shortcuts
- Chọn thanh trượt kiểu Android, Sense, Motorola 2.2, iPhone, Android 2.0 Rotary) hoặc theme của người dùng.
- Thanh trượt có thể tùy chỉnh action.
- Widget được resize.
- Và nhiều tính năng hay khác đang chờ bạn khám phá

HÌnh ảnh về app:
Chi tiết:​
Link Zippyshare tốc độ cao:​
WidgetLocker Lockscreen v2.4.2 apk (mới nhất trên gg play & độc quyền trên tinh tế)
Cập nhật cho anh em:​
GO Locker Pro v1.67 mới nhất (cài vào là full k cần cài gì thêm) & Theme trả phí cực đẹp

More app & game trả phí cập nhật thường xuyên click here:
http://www.tinhte.vn/threads/1337665/
http://www.tinhte.vn/threads/1319309/

Tổng hợp 57 Ứng dụng + 43 Games nên có trên Android + Topic tổng hợp đỉnh nhất trên tinh tế! | Viết bởi pretty.boy70

Để giúp anh em dễ cập nhật các phần mềm bên Topic phục vụ tìm ứng dụng và game cho anh em 24/24 (http://www.tinhte.vn/threads/1317401/), mình tạo ra trang tổng hợp này để thuận tiện cho anh em trong việc trải nghiệm những phần mềm pro....
tinhte.vn
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Fix link & cập nhật:
Link Kleii tốc độ cao:
WidgetLocker Lockscreen v2.3.2r1 apk (mới nhất trên gg play & độc quyền trên tinh tế)
bạn ơi mình cài nó trực típ vào ứng dụng hệ thống lun được ko
@lt.minhquan mình k bik bạn...bạn thử xem...trc khi làm nhớ sao lưu coi chừg lỗi máy nha bạn...
cái này đẹp <3
llvllrl0v3
ĐẠI BÀNG
11 năm
hay
Link Kleii đã tốt r nhé a e!
Fix link:
Link Mega tốc độ cao:
WidgetLocker Lockscreen v2.3.2r1 apk (mới nhất trên gg play & độc quyền trên tinh tế)
lamborghini
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn nào có thì up lại dùm mình với, MF hay Fshare hoặc mail mình cũng được, link trên mình ko dùng được, mail mình là lamborghini27510@yahoo.com
@lamborghini mình đã cập nhật thêm host kleii cho bạn đây:
Link Mega / Kleii tốc độ cao:

Fix lỗi hình!
mrlink
TÍCH CỰC
11 năm
bản 2.3.2 lúc dùng dc lúc ko. lúc thì khóa . lúc chả có hình gì
@mrlink vậy bạn dùng bản cũ thử xem:
WidgetLocker Lockscreen v2.3.1 apk
Cập nhật:
Link Zippyshare / Mega / Kleii tốc độ cao:
WidgetLocker Lockscreen v2.4.1 apk (mới nhất trên gg play & độc quyền trên tinh tế)

WidgetLocker Lockscreen v2.3.2r1 apk
WidgetLocker Lockscreen v2.3.2r1 apk
WidgetLocker Lockscreen v2.3.1 apk
Cái này có bị check bản quyền ko thế?Lần trước dơn bên appstore.vn bị check bản quyền nên chả xài được
@YuuNimashi k bạn...
chúc a e dùng vui nhé 😃
Fix link:
Link Zippyshare / Mega / Kleii tốc độ cao:
WidgetLocker Lockscreen v2.4.1 apk (mới nhất trên gg play & độc quyền trên tinh tế)
Cập nhật:
Link Zippyshare tốc độ cao:
WidgetLocker Lockscreen v2.4.2 apk (mới nhất trên gg play & độc quyền trên tinh tế)

WidgetLocker Lockscreen v2.4.1 apk
chạy được chút nó đòi key,có cách nào khắc phục không,máy mình là nexus 4 đang xài ver 4.4.2

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019