Scanthing OCR v1.35 mới nhất - Chụp hình => App tự chuyển chữ trong hình ảnh thành file text!

pretty.boy70
28/1/2013 3:54Phản hồi: 18
Scanthing OCR v1.35 mới nhất - Chụp hình => App tự chuyển chữ trong hình ảnh thành file text!
App nhận dạng ký tự quang học (OCR) tốt nhất & thông minh nhất​
Công việc của bạn chỉ là dùng camera của điện thoại hoặc máy tính bảng và app sẽ tự chuyển các chữ, các kí tự trong hình thành file text trong document, hoặc bạn có thể dùng hình ảnh đang có trong gallery của bạn....​
Các tính năng:​
Dễ dàng xoay và cắt văn bản mà bạn muốn trích xuất.
Scanthing tự động sẽ nhận ra và giải nén các thông tin, chẳng hạn như số điện thoại, Web URL và địa chỉ email...dễ dàng, một cú chạm vào liên kết để vào các tính năng khác trên điện thoại của bạn như trình duyệt web, ứng dụng email hoặc danh bạ của bạn.
Làm việc với tất cả các font in, nhưng xin lưu ý nó sẽ không có khả năng đọc viết tay của bạn.

Hình ảnh về app:
Chi tiết:​
Link Zippyshare tốc độ cao:​
Scanthing OCR v1.35 apk (mới nhất trên gg play)​
More app & game trả phí cập nhật thường xuyên click here:
http://www.tinhte.vn/threads/1337665/
http://www.tinhte.vn/threads/1319309/

Tổng hợp 57 Ứng dụng + 43 Games nên có trên Android + Topic tổng hợp đỉnh nhất trên tinh tế! | Viết bởi pretty.boy70

Để giúp anh em dễ cập nhật các phần mềm bên Topic phục vụ tìm ứng dụng và game cho anh em 24/24 (http://www.tinhte.vn/threads/1317401/), mình tạo ra trang tổng hợp này để thuận tiện cho anh em trong việc trải nghiệm những phần mềm pro....
tinhte.vn
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngon
Wánh dấu....
có hỗ trợ tiếng việt kô nhở . Mình thì vẫn xài ABBYY reader thôi chuyển từ ảnh sang word chính xác 98% kể cả tiếng việt
@westlifeplaywar bác cho mình xin file apk của pm ABBYY reader. thanks alot!
Cập nhật & fix link:
Link Kleii tốc độ cao:
Scanthing OCR v1.34 apk (mới nhất trên gg play)
p950q
TÍCH CỰC
11 năm
Nó hoạt động Online, khá là bất tiện...
hay quá, cái này cần thiết cho mình đây ! thank chủ topic nhé!
Sẵn bác chủ đây cho mình hỏi dùm có apps nào giống như app Ring out Tone (lấy nhạc trong thẻ SD làm nhạc chờ) như hdh symbian hồi trước mình xài không, cám ơn bác nhìu!
@hkhiem sr bạn, mình k thấy cm bạn...bạn có thể dùng app này:
Fix link:Ringo Pro:Text & Call Alerts v1.4.17 mới I-Quản lý nhạc chuông & âm báo hay,nhiều tùy chỉnh
@pretty.boy70 bạn không hiểu ý mình rồi 😃,"ring out" chứ không phải "ring tone". Là nhạc chờ đó bạn! hi
hieuykhoa
ĐẠI BÀNG
11 năm
không có tiếng việt -> đi ra
của bạn đây:
ABBYY Business Card Reader apk
theaminh81
ĐẠI BÀNG
11 năm
@pretty.boy70 Bác cho em xin lại cái link với nhé
@pretty.boy70 cảm ơn bác ! nhưng sao em thử chuyển TV thì thấy lỗi tùm lum, trong phần language đâu thấy có TV gì đâu??? Bác nào thử OK, giơ tay coi nào....
theaminh81
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao link die roai bác nhỉ, coi lại giúp em với nhé
@theaminh81 link đã tốt lại r bạn nhé!
úp lên mediafire đi .ngại cái link quá .vào chợ đen blackmacket vậy.
kiểu thế này có từ rất lâu, hình như là camera translator gì đó, hồi đó mình hay dùng để tra tiếng Trung ^^!
Cập nhật:
Link Zippyshare tốc độ cao:
Scanthing OCR v1.35 apk (mới nhất trên gg play)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019