Mời anh em vào trải nghiệm và đánh giá ứng dụng BaoNet IOS Beta mới ra mắt

nangmoi
31/1/2013 4:17Phản hồi: 49
Mời các anhem tinh tế vào trải nghiệm và đánh giá ứng dụng BaoNet iOS Beta mới ra mắt.
Sự trải nghiệm và đánh giá của các bác, giúp BaoNet iOS Beta ngày càng hoàn thiện hơn trước khi ra bản full
File ipa down ở đây nha các bác: BaoNet IOS.ipa

Bao Net đã có trên ITUNES nhé các bác: https://itunes.apple.com/us/app/baonet-tin-tuc-thoi/id597794821?mt=8&ign-mpt=uo=2
Hỗ trợ: iOS 4+, chưa có bản cho iPad mong các bác thông cảm 😔
Điểm nổi bật của BaoNet IOS Beta:
- Dễ dàng chọn và đọc miễn phí hơn 60 TRANG BÁO mạng hàng đầu Việt Nam
- Tốc độ nhanh nhất so với các phần mềm đọc báo khác.
- Hình ảnh hiển thị đẹp, xem album ảnh
- ĐỌC OFFLINE tất cả các chuyên mục (khi không có kết nối Internet)

Một vài hình ảnh cực mượt của BaoNet iOS Beta:

Các bác ném gạch nhẹ tay thôi nhé 😁
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Link MF các bác copy rồi paste vào thanh địa chỉ xem thế nào nhé. E click vào toàn bị báo error nhưng paste vào thì vẫn thấy
Tải bằng mắt à? có down đc đâu.
@vietkieuduc2011 Bác tải bằng link này xem sao nhé: http://up.4share.vn/f/5765606e63646466/BaoNet.ipa
Anh em vào tải được chưa vậy? Máy jailbreak rồi thì mới tải đc file ipa nhé 😃
Có bản cho Iphone rồi à, để tải xem thế nào
Thanks bac
@Nguoixuado Bác sử dụng và góp ý cho phiên bản mới này nhé 😃
set1132
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cảm nhận đầy tiên là rắt mượt mà tốc độ tải trang nhanh. Good đúng là thứ mình mong đợi
chưa có trên store ah bác
leehuynbin
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ducquang009 Đang chờ duyệt bác ạ 😁
@ducquang009 Bác tải file ipa về dùng thử rồi cho ý kiến nhé, trên appstore đang chờ duyệt, khoảng 2 tuần nữa mới lên được 😃
Lúc trước xài android toàn đọc báo từ app này, app good lắm bạn 😃
iOs 6.1 chưa JB đc nên chưa test được..hi vọng được lên AppStore sớm cho bà con nhờ 😃
iphone 5 ko cài dc
@tienthi88 ip5 ko jb thì sao cài được😁
@tienthi88 BaoNet IP5 bên em đang design lại cho màn hình IP5, sẽ sớm xong thôi 😃
hechinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình đã thử, nói ngắn gọn là tuyệt vời chúc mừng bạn, nếu đưa được các kênh truyền hình nữa thì tuyệt
Bao giờ public trên I store thì kêu tiếng chủ thớt nhé
Đã dùng BaoNet trên Android. IOS chờ mãi, trải nghiệm đầu tiên là đọc báo nhanh, tụy nhiên bản full cần chỉnh lại giao diện cho đẹp mắt hơn nữa.
leehuynbin
ĐẠI BÀNG
11 năm
@leehuynbin Chuẩn rồi, các bác lên ITUNES tải, search "baonet" và góp ý cho BaoNet nhé các bác
@nangmoi Ngon bác à, quá ngon, em đã dùng
@leehuynbin Đã download và dùng nhanh và rất mượt
huucan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dùng ngon bạn nhé.
Mong baonet lâu lắm nhưng bản này không tích hợp với vinapay và giao diện nhìn không đẹp.
phuongtv88
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình đang dùng Baonet trên GNex Android thì có thể nói là tuyệt vời, từ cỡ chữ cho tới nền màu đen, chỉ có một lỗi là nếu thoát ra bằng phím home khi đang đọc, thì khi vào lại từ app sẽ không hiện lên bài mình đang đọc mà phải back 2 lần thoát khỏi app vào lại mới hiện lên list báo.

Vừa mới cài trên iphone thì thấy là nên để nền đen thì đọc tiện hơn nền trắng, cỡ chữ nên thu nhỏ lại để 1 màn hình đọc được nhiều hơn, đỡ phải cuộn và đọc tắt nhanh hơn.
Rygar
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phuongtv88 Bạn vuốt qua bên trái để chỉnh lại nền đen nhé, có cho phép chọn nền trắng hoặc đen mà.

Mình dùng thấy rất thích,mỗi tội ko full màn hình trên ip5 😔
Còn trên Android thì ảnh cũng ko được full màn hình luôn :( nó cứ bé tẹo mà ko zoom lên được, lại ko có tuỳ chọn load full ảnh như trên ip mà max chỉ được 11 ảnh :(
@phuongtv88 Bác tải bản mới nhất từ Itunes về, có bổ sung phần tùy chỉnh giao diện, font chữ ngon lành nhé :::::::p
dathcm
ĐẠI BÀNG
11 năm
hay!
Chưa có cho ipad hả bác, bao h mới có thế?
phongsun01
ĐẠI BÀNG
11 năm
em dùng từ trước Tết, nuột lắm, hệ
@phongsun01 Mới update bản mới BaoNet iOS 1.1, bác vào Itunes tải lại nhé 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119