Xuất hiện hình ảnh của BlackBerry Q10 phiên bản màu trắng

Blaze1st
31/1/2013 7:14Phản hồi: 95
Xuất hiện hình ảnh của BlackBerry Q10 phiên bản màu trắng

Như chúng ta đã biết vào đêm hôm qua, BlackBerry đã chính thức cho ra mắt BlackBerry Q10 - chiếc smartphone BB10 có bàn phím Qwerty vật lý, tuy nhiên vào lúc đó tập đoàn công nghệ Canada chỉ giới thiệu đến người tiêu dùng Q10 bản màu đen, và không tiết lộ bất kỳ hình ảnh nào về phiên bản Q10 trắng. Hôm nay, người ta đã vô tình phát hiện vị CMO (giám đốc Marketing) của BlackBerry đã rút từ trong túi ra một chiếc Q10 màu trắng. Mặc dù không có nhiều hình ảnh chi tiết, nhưng ta có thể thấy, tương tự với Bold Touch 9900 trắng hiện nay, bản Q10 này cũng có bàn phím, phần thân được phủ màu trắng hoàn toàn, các thanh kim loại ngăn cách giữa các phím có màu bạc. Không có tấm hình nào về mặt sau của máy, nhưng có lẽ nó cũng sẽ có màu trắng hoàn toàn với các đường vân carbon như 9900 hiện nay.

Được biết BlackBerry sẽ bán BlackBerry Q10 vào tháng 4 tới đây.

Theo Cr@ckberry
95 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vẫn thích Z10 hơn, hê hê
@vnstockguru Cảm ứng mà nhanh hơn bàn phím cứng. Vãi bác này quá nhể.

Sent from my ZX using Tinhte.vn
@thanatox1 Thì bác ấy bảo bác nếu quen dùng cảm ứng thì soạn nhanh hơn, nhất là giờ có z10, nếu bác có xem buổi ra mắt z10 thì nhìn cái ông ra phân tich từng chức năng đó, ông ấy soạn tin lv bá đạo, vảy từ nhanh thôi rồi, 😃
@thanatox1 Thử đi rồi biết bạn ạ. Nhiều cái mình thấy vô lý nhưng nó vẫn có lý như 1-2=-1 vậy.
Mình đang nói khía cạnh điện thoại nhé.
@vnstockguru Thử gì nữa. Dùng thật gần chục năm nay các thể loại đt rồi bác ạ. Bản thân mình dùng và phá hầu hết các điện thoại trên thị trường của các hãng rồi. Đến giờ 99 vẫn là máy chính còn S3 hay OneX hay Ip5 ... cũng chỉ để nghịch, lướt web cho vui thôi.
cuong.pm
TÍCH CỰC
11 năm
TRắng trông ko đẹp và sang bằng đen
tienlagi944
ĐẠI BÀNG
11 năm
đẹp thật
đã Black lại còn màu trắng à các bác 😆
em đùa tí thôi, trắng vẫn đẹp
van_doan
TÍCH CỰC
11 năm
có cái "đen" thì ắt sẽ có cái "trắng":mad:
Tuy không sang bằng màu đen những cũng làm ngây ngất lòng người
đổi ngang 9900 không nhỉ???😃
d7293
CAO CẤP
11 năm
@ometa020983 nói sơ lược về máy của bạn đi, nếu ổn thì mình gl ngang, đổi gió :p
Đẹp đấy chứ nhỉ
dẹp và lạ về độ phân giải màn hình.trước giờ hiếm thấy màn hình vuông như Q10.rất hay
😃
mấy chị dùng khá sang nhé !!!
thích e này hơn z10 , dẫu sao bàn phím cứng blackberry vẫn là vô đối và mang phong cách riêng biệt không lẫn đâu được, thiếu cái bàn phím cứ thấy thiếu cái gì
tokydang
ĐẠI BÀNG
11 năm
màu trắng này dành cho nữ doanh nhân các bác à nam thì màu đen là chuẩn mực rồi
em thấy ra con này có vẻ sẽ khó đạt được về số lượng.nếu mua em cũng chọn dòng z10.dù gì vẫn thích trải nghiệm cảm ứng hơn.sao rim o cho ra vài thiết kế như z10 nữa có hơn o.con này nhìn như hàng độc chỉ dành cho ai chơi thôi.
thiết kế đẹp nhưng em nhìn chưa qen mắt giữa tỉ lệ giữa màn hình và bàn phím.
Bb định đánh phủ đầu cả làng smartphone lẫn cảm ứng lẫn qwerty
Nói chung là rất ưng mặt trước Q10 nhưng lại chán cái mặt sau... Lưng Q10 nhìn đểu đêu ko sang tí nào 😔
vidoicoem
ĐẠI BÀNG
11 năm
dòng Q chắc bán ra ít hơn so với Z, nhìn Z trông nó thời trang hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019