Nhà mạng Roger sẽ bán BlackBerry Z10 vào ngày 5 tháng 2: 600$ không kèm hợp đồng

Quang Thái nè
31/1/2013 9:23Phản hồi: 263
Nhà mạng Roger sẽ bán BlackBerry Z10 vào ngày 5 tháng 2: 600$ không kèm hợp đồng

Ngay sau khi BlackBerry 10 chính thức được giới thiệu vào sự kiện tối hôm qua, nhà mạng Rogers cũng đã công bố giá bán dành cho sản phẩm BlackBerry Z10. Cụ thể là Z10 sẽ bắt đầu được bán vào ngày 5 tháng 2 với giá là 139.99$ với hợp đồng 3 năm và 599.99$ không kèm hợp đồng. Nhà mạng Canada này cũng đã cho phép đặt mua BlackBerry Q10 với bàn phím Full-Qwerty vào ngày hôm nay, tuy nhiên chưa thấy giá chi tiết. Gần 600$ cho 1 chiếc Z10, đây có thể là một tin vui đối với những bạn muốn mua và thực sự quan tâm nhưng hi vọng rằng khi về Việt Nam thì nó sẽ không bị đội lên một cái giá quá cao.

263 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Việt Nam có bán ko ta? Bb 10 nhìn đẹp nhưng không biết trãi nghiệm thế nào? Đa phần hdh mới đều có lỗi, chắc đợi review rồi tính

Sent from my ADR6350 using Tinhte.vn
@khonglinhanh về việt nam chắc cũng trên 700 rồi. cũng ko rẻ
quochung83
ĐẠI BÀNG
11 năm
nexus4 299$ về VN giá 11 triệu
BB z10 600$ về VN chắc cũng phải 800 đến 900$
@quochung83 hic, theo như cách tính này: 299usd ~11 triệu ==> 600usd ~22 triệu. hic VN ta còn nghèo mà xem ra xài cũng sang phết.
@fireflyx11 Bác tính hộ em 480 bảng ----> về VN = ??? nhỉ. Em ước chỉ thành 500 bảng thui (đối với giá mình mua để dùng). Còn mua để bán thì 480 bảng ----> về VN thành 600 bảng =))
@nangbuon1 nói chung là chỉ nhẩm tính cho vui thôi, chứ mình thì đú không nổi với mấy em này rồi, chỉ mơ với ước thui, hic. mà mấy cái giá này thì nhức đầu lắm, không hiểu nổi tại sao về mình lại mắc dữ vậy, không lẽ thuế má + tiền lời mấy cái điện thoại này lớn dữ. riêng mình mình chỉ thấy thực sự dân mình vẫn còn nhiều nghèo lắm, một chiếc điện thoại tới 600usd không phải là chuyện nhỏ, mà về mình thì cộng nhiều thứ vào thì không còn là 600 usd nữa rồi..nên mơ ước càng xa xôi ít nhất là đối với mình ,hi
@quochung83 Phân tích như vậy chẳng có tí logic nào cả.
Z10 nhập về VN bán tầm 15tr là có lãi rồi. Nếu đang hot thì cũng 16-17tr.
linh1990
ĐẠI BÀNG
11 năm
ngon ah
hợp đồng 3 năm cơ à?

Quan tâm nhất là về VN giá em nó là bao nhiêu?
@Hoàng Z nói là dùng 3 năm thôi chứ thực chất dùng rất rẻ .
d7293
CAO CẤP
11 năm
@Hoàng Z cũng bt mà, hợp đồng 1 năm thì mỗi tháng phải trả nhiều hơn
Giá ngon.nhưng về việt nam chắc phải 15 củ
Đợi Q10 thui !
Cứ theo gương nexus 4 mà noi theo 😁
khanhdbp
TÍCH CỰC
11 năm
600 Obama nhưng về Việt chắc ăn chặt trên 15 trai :oops:
Niềm đam mê có đủ để vượt qua rào cản về kinh tế này ko ? :rolleyes:
@khanhdbp Đam mê phải đi kèm với tài chính mà bác, nếu kinh tế là 1 rào cản thì ta không nên nghĩ ngợi về nó nữa. Em vẫn chơi với 99 thêm ít lâu nữa
Giá quá ngon cho Bfan :p
momhandheld
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyenkhanh6666 Yên tâm đi sẽ giống surfact rt

Sent from my IM-A850K using Tinhte.vn
@momhandheld E cũng nghĩ vậy bb sẽ khó vượt qua mấy bạn kia lắm 😃 thiết kế Z10 mặt trước còn đc chứ mặt sau thì kg đc :p
lingkt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác nào ship cho anh em đi kìa =P~
Sắp có Nexus 5 rồi kìa
Giá lại 299$
RIM sắp thành RIP rồi '(

http://m.vnexpress.net/sohoa/san-pham/nexus-5-va-7-7-co-the-ra-mat-vao-thang-5/2421567/p0
manhbecon
ĐẠI BÀNG
11 năm
@adnguyenhp Giờ nó đổi thành Blackberry rồi nhé bác ! RIP hay không phải đợi thời gian trả lời. Không phán được đâu 😆
@adnguyenhp Google nó thả cho ăn cái máy còn tiền quảng cáo thì nó ăn bởi những người dùng nexus từng ngày kiếm tiền giúp google.
@adnguyenhp Nexus 5 tên mỹ miều quá nhỉ ,chẳng qua cũng là L.G ...Lởm Ghê
Muốn cấu hình cao ,giá rẻ làm em HK.ph.one cho lành,chứ LG cũng đồng nghiệp của H.K p.hone mà
Kém ip 29 usd , về việt nam có lên 20
Triệu k nhỉ, nếu hot như ip thì dễ lắm
atro027
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái giá cũng khá hợp lý chỉ lo về việt nam...>>>>:mad:
bekun
ĐẠI BÀNG
11 năm
hy vọng về VN giá thơm 1 tý, đừng có chém như anh Nexus
BlackBerry phân phối chính thức tại VN
@khoasonphong BB chưa pp chính thức ở VN nhé
600$ thì về vn tầm 800$ 😃
tonyhieu
TÍCH CỰC
11 năm
@kuminhkaka 800$ thì để đại giá thí nghiệm trước
Giá tốt quá BB ơi, giá này thì 9900 giảm nhiều, tui hốt ! kakaka
Minhsur
TÍCH CỰC
11 năm
Giá của Rogers khoảng 600$. http://www.rogers.com/web/link/wirelessBuyFlow?forwardTo=PhoneThenPlan&productType=normal&productId_Detailed=RIMLBLK
Nếu mua tại Rogers Canada thuế khoảng 80$, tiền kích hoạt máy khoảng 50$.
Tổng cộng khoảng 750$. Con này về VN chắc cũng khoảng 17cu khi hết sốt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019