Xin được giúp đỡ -Iphone 4s. Rs 5.1.1 báo lỗi lạ. Có lưu shsh File

qujl0p21
2/2/2013 12:37Phản hồi: 8
Xin được giúp đỡ -Iphone 4s. Rs 5.1.1 báo lỗi lạ. Có lưu shsh File
Mọi lần em rs thì chạy bt.
Nhg lần này trước lúc rs thì máy em tự yên bị khởi động lại máy rồi vào bất cứ app nào đều Crash. Cả cydia cũng bị.
Giống với Crash App như ở đoạn đâu video nay

Em cắm vào và rs như mọi lần thì đến cuối bị báo lỗi.
Bác nào giúp e với ạ.

couldn't obtain fresh baseband blobs. It's probably no longer being signed.
Baseband: trek-3.0.04 release.bbfw
don't panic . this is fixable with a simple redsn0w update. you don't to lose your re-restore
Các bác xem ảnh ở dưới
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

yêu cầu nâng bb lên
qujl0p21
ĐẠI BÀNG
11 năm
em nâng rồi bác ạ. Đoạn Warning. e ấn OK rồi. hiện đang 3.0.04. giờ sao để nâng đc nữa ạ
qujl0p21
ĐẠI BÀNG
11 năm
giúp e vơiiiiiiiiiiii
qujl0p21
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đã fix đc rồi nhe. Mod CLose giup e voi​
@qujl0p21 bạn qujl0p21 có thể post cách fix của bạn thế nào lên đây giúp mình với được không bạn, mình cũng đang bị mà chưa fix được, mình nghĩ chắc cũng nhiều người bị như bạn và mình, thank you.
qujl0p21
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình tưởng là so sv Cydia.

Mình Dùng Tinyubrell... rồi điền tên máy minh vào để lưu lại shsh file. Vào HDD
xóa hoặcmove shsh file mà Redsn0w đã lấy từ Remote (C:\Users\CJmax\AppData\Roaming\redsn0w\shsh)
Rồi rs ở redsn0w bạn chọn Local rồi chọn đến file shsh file mà tinyUbrell ở HDD( Trước lúc Chọn Local lấy file shsh thì b phải TSS server Running trên Tinyubrel)
Mình làm như thế thì thành công. Giờ Baseband đã lên 3.4.01 rồi. nhg bản word lên mình k no. có gì bạn rep nhé
ypmv2
TÍCH CỰC
11 năm
@qujl0p21 Như vậy là shsh mà có sẵn trong C:\Users\CJmax\AppData\Roaming\redsn0w\shsh)không sử dụng được mà mình phải lấy shsh từ Tiny hả bạn.
Mình cũng có thắc mắc chút, shsh lưu trên cydia rồi sent vào mail nó nặng 64kb mà shsh mình lưu trên tiny nó chỉ có 6kb thôi.
qujl0p21
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình cung vậy, nhưng lấy từ đó và kèm thêm phải running sv tss thì mới đủ đc, lần đầu mình làm k đc, lần 2 minh làm lại ở máy laptop thì lại đc, bị 1 quả hú vía rs gần 40-50 lần thử đủ kiểu. chuc b thành công

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019