19.03.2011 | Phiên bản NoDo HD7 | Thông tin và phản hồi

drnothing
10/3/2011 7:46Phản hồi: 114
114 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đến sáng nay mình vào facebook được bằng cách cắm đt vào Zune trên PC đã chỉnh host. Lạ thật ! Chắc do 7390 chứ lúc trước 7004 không làm thế được.
hoanglongvu
ĐẠI BÀNG
13 năm
:bounce: không biết khi nào mới có phần mềm keyboard,để thay ngay cái keyboard mặc định.cầm cái máy mà quay ngang ra để nhắn tin thì bàn phím méo mó thu hẹp lại.mình gét nhất cái lis dài thượt và cái keyboard+không thay đổi được backgrownd chắc nếu có backgrownd sẽ làm máy chạy không mượt.:stomp:
ôm cây đợi bản ManGo vậy:happy:
cho em hỏi phiên bản này có dùng được với bản HTC HD7 bình thường ko phải phiên bản T-mobile ko ạ
🆒
Mr.blackberry cho em hỏi bản up này có dành cho HTC HD7 bình thường ko phải phiên bản T-mobile ko ạ..... em xin cảm ơn
Thường và Tmobile điều có bạn ah.
fk.có thấy copy paste gì đâu.bon này đúng là lũ lừa đảo
Bản 7390 có copy paste rồi mà, bạn phải chỏ ngón tay vào chữ cần copy nó sẽ ra dạng bôi đen có mũi tên, kéo mũi tên ra 2 phía đến đoạn cần copy, sau đó nhấn biểu tượng copy hình tờ giấy, ngoài ra máy còn hiểu copy cả link trang web được mà.
kakacoco
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tớ dùng HD7 asia hôm qua vừa đọc cách up và đã up được. Lúc up thì rất hồi hồi hộp cứ nghĩ nó sẽ có cách mạng như XP-> win 7, ai dè, cũng khôgn có nhiều khác biệt.
Thường thì down bản nào hả bạn....
hôm nay ra hàng đòi update lên nodo thì mấy anh IT bảo là còn lỗi lắm k nên up =.=
phải đợi 1 thời gian nữa T.T
Cảm nhận thấy hết pin hơi nhanh, mà Pin thì đã nhanh hết, giờ lại nhanh hơn...
Có rất nhiều a e up NoDo và không có lỗi, nếu có thì chỉ là Jailbreak bị mất thôi bác ah.

---------- Post added at 06:46 PM ---------- Previous post was at 06:45 PM ----------

Mình thấy Pin nó lâu hơn a', khi nào không dùng Wifi, 3G, GPS bác tắt nó đi, cũng tiết kiệm được kha khá pin a'
Hiện T-Mobile của mình cũng chỉ up lên đựơc 7008...
basquang
ĐẠI BÀNG
13 năm
Máy của mình hôm qua hôm kia cắm vào Zune có thông báo update. Sau khi update xong thì version là 7008. Không biết bao giờ mới có update trực tiếp từ Zune bản 7389 hoặc 7390 nhỉ?
có ai cho mình biết tại sao khi mình down 1 game trong zune HD trong program trên PC... thì trên mục maket lại không cài được vào máy nữa không vậy....
bạn cài = cái window developer tool mới đc
tom xap k cài đc đâu
viethieu
ĐẠI BÀNG
13 năm
sau khi e update lên bản 7390 thì không cài được app và game nữa, có bác nào bị giống e k? cho e hỏi cách điều trị với, thanks nhiều
Em dung HD7 Mozart, sau khi cài lên bản 7390 thì mỗi lần cắm điện thoại vào zune nó đều up load tất cả những app hay game từ trước đến nay vào máy, kể cả những app và game mình xóa đi không dùng nữa, trước đây chỉ cài được 10 app giờ thì nó cài được đến 40 -50 app khác nhau. Phiền nhất là cái phần mềm nào mình
không muốn dùng đã xóa giờ nó lại cài vào.
Mong các bác giúp cách khắc phục
manhkhang18
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình dùng HD7 T-Mobile, trước đây chưa lên NODO thì vẫn mở được file PDF đính kèm bình thường, sau khi lên NODO thì máy báo là Invalid file path và không mở được file. Xin hỏi cách khắc phục để mở được file.
h2love4ever
ĐẠI BÀNG
13 năm
k biết mấy tháng nữa thì có bản mango nhỉ
drnothing
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn thử như này xem được không nhé:
1. Sau khi zune sync xong 40-50 phần mềm. Bạn rút điện thoại ra cắm lại.
2. Sau khi zune cornect xong, bạn vào menu các chương trình và uninstall các chương trình không thích đi. Nhớ là uninstall khi cắm với zune nhé.

---------- Post added at 07:40 PM ---------- Previous post was at 07:36 PM ----------

Bạn thử vào phần mềm acrobat reader xóa file cũ đi xem thử có được không? Có thể trong khi update, windows phone đã tự động backup và rename thư mục chứa các file pdf nên giờ nó không tìm thấy đường dẫn file đó đâu nữa,l.
Nếu vẫn không được thử cài lại acrobat reader xem sao.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019