200,000 iPhone 4S được đặt hàng qua nhà mạng AT&T trong vòng 12 tiếng

vuhai6
8/10/2011 1:51Phản hồi: 331
331 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duy2
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn có hiểu Logo quả táo cắn dở của Apple có ý nghĩa gì ko
Quả táo tượng trưng cho phát minh ( lấy ý từ quả táo của Newton )
Miếng cắn dở ý nói ko hoàn thiện
App muốn gởi đến người dùng sản phẩm của họ một thông điệp : Không có phát minh nào là hoàn hảo cả, chính vì thế Apple luôn luôn tìm tòi sáng tạo để tiến đến sự hoàn thiện
Tất cả các fan của Apple đều hiểu điều này nên họ luôn tin yêu và đòi hỏi những cái mới ở sf của Apple

Sent from my iPhone using Tinh tế
tucntt1990
ĐẠI BÀNG
13 năm
yên tâm là con số sẽ hơn rất nhiều , có những người có tiền nhưng chưa đặt dc do nhiều điều kiện khách quan . không thẻ phủ nhận ip 4s có sức hút rất lớn
Chỉ 1 tuần nữa là những chiếc iPhone 4S đầu tiên sẽ được chuyển đến tay người dùng và Việt Nam chắc cũng sẽ có sớm thôi.

cầu này hơi rối nhỉ
giangfr13
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chắc ông này sống chết với điện thoại,chẳng hiểu nghĩ j mà nói thế,nguy hiểm thật...
E thấy "chết" vì iPhone nói riêng và hàng "apple" nói chung với ifan là cái chết rất xứng đáng. Biết đâu đấy lại được lên báo chí và khi đó cũng nổi tiếng thì sao nhỉ 😁
113 thái hà đã đặt iphone 4s và đang giá giá iphone 4 ,3gs rãnh các bạn ghé thăm nha call 0914416440
i
Muc di hang nhung day cac ban a

---------- Post added at 08:52 AM ---------- Previous post was at 08:45 AM ----------

Iphone4 dang cap rui Minh xai con ip432g con thieu dot nay phai Sam em 64g choi cho da doi Luong hehe.....
hamimax
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình tin là đã có IP5 rồi nhưng Apple vẫn ém hàng thôi, sắp tới chắc kiểu gì chả tung ra sớm. Ai đã chờ hơn 1 năm được rồi thì ko có lý gì chờ thêm ít tháng nữa. Cố lên nào!
Nếu làm kinh doanh sẽ chẳng ai làm như bác cả,chẳng có ông bố bà mẹ nào vừa đẻ đứa con mình ra đã bóp cổ nó đâu. Nếu vì đam mê công nghẹ, ngày mai em sẽ cho ra luôn IP5 tặng bác ^^haha
Tôi đang chờ xem review Siri, khoái nhất cái này , dùng nó luyện Anh văn cũng vui
iphone vẫn là đỉnh nhất , vố này ss galaxy s2 chết rồi ;) bằng chứng cho những người nào nói ip đã lac hậu
radeon1950
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ko hiểu ip5 mà ra bây giờ luôn thì sẽ như thế nào? chip lõi tứ, camera 12M, bộ nhớ 128gb, bla bla =))
Ko dám tưởng tượng đến =))
Ip4s chưa dc cầm trên tay, mà đã to mồm bảo là thất vọng. Khi nào cầm dc nó rồi đem Ip4 & 4S test thử không chừng lúc đó lại nói Ip4 = "cụ"
Hãy thử nghĩ xem vs 1 cấu hình như IP4S + IOS5 chúng ta sẽ dc trãi nghiệm những ứng dụng mới và game sẽ đỉnh hơn, tốc độ download sẽ thuộc dạng khủng( thích nhất điểm này). Nếu muốn Flash thì hiện tại đã có SkyFire( cái này cũng cực đỉnh nhé xem Flash không hề bị giật) và còn nhiều thứ khác mà mình vẫn chưa khám phá hết. Cái loại mua dt chỉ bít để ngắm + mù công nghệ = chống chán. Nói ngắn gọn vậy các bác cũng đủ hiểu rồi hén
Khi nào về VN là lại có review, đợi trên tinhte review đã, quyết định chưa muộn!
Toàn thấy antiApple vào cm không. Chắc thấy 200.000 to quá nên tị chăng? Mình thấy thế là còn ít đấy, khi nào bán ra, Apple công bố con số thực chắc còn kinh khủng hơn nữa. Mình tin chắc iP4S vẫn sẽ tạo nên cơn sốt và bán được rất nhiều. Thực ra iP4S đã được tình toán kỹ lưỡng và năm trong kế hoạch phát triển của Apple từ rất lâu rồi, thậm chí Steve jobs còn lên kế hoạch trong vòng 4 năm tới nữa. Mà trong 1 thập kỷ trở lại đây kinh doanh của Apple luôn thành công rực rỡ, chính vì thế mà việc tin tưởng vào thành công của Apple trong tưong lai của Apple là hoàn toan có sơ sở. Nếu nói về thất vọng chẳng qua là khi quá kì vọng vào một cái gì đó mà nó không có thì bị rơi vào cảm giác đó thôi, đấy cũng là chuyện hết sức bình thường. Với những người đang dùng iP4 chắc sẽ không hứng thú lắm, nhưng những người còn dùng 3G và 3GS thì lại khác. Nhưng có 1 điều rằng sau sự ra đi của Steve Jobs một số lớn những người đang dùng iP4 đã nghĩ lại và vẫn quyết định mua iP4S để tưởng nhớ đến ông. Họ đã nói rằng iPhone4S chính là "iPhone For Steve" và IP4S là "I Pray For Steve". Với cấu hình hiện tại của iP4S như thế trong thời điểm hiện tại là chấp nhận được và có rất nhiều điều để khám phá. Đó là lý do tại sao có con số 200.000 kia.
Vn trọng hình thức lắm. Đó là lý do nhà nhà dùng ip4. Nhg ip4s nhìn bên ngoài chả khác j ip4 thì chắc chắn ko nhiều người nâng cấp đâu. Ip4s tại vn sẽ ko thể bán đắt hàng như ip4 đã làm được.
Bản thân mình thì thực sự buồn vì kỳ vọng quaquas nhiều về một cái j đó đột phá, theo đúng bản sắc của apple. 1 năm rưỡi phải là cho một sản phẩm sáng tạo, hoàn hảo và tinh tế chứ không phải đơn thuần là nâng cấp từ một sản phẩm đã quá thành công. Thất vọng ko phải vì là 4s mà là thất vọng vì đã quá kỳ vọng.
Tất nhiên mình vẫn sẽ đặt mua 4s. Đơn giản mình muốn trải nghiệm sức mạnh mới của nó và đơn giản vì mình là một người yêu các sản phẩm của apple!
Mình nghĩ ban đừng nên xài apple nữa ma chuyển sang nokia hay sam sung di... Thất vọng mà con xài đúng phong cách việt nam luôn... Nói cai miệng ko? Còn xài thì vẫn xài

Nói vui thôi :hot:
iApples
TÍCH CỰC
13 năm
Ố, chú Quý cũng lên đây chặt chém à ? Mãi rồi mới thấy chú (Anh Guitarcodienchoirock), hehe ! Lúc nào có cái mà "trên tay" về quê alo anh chiêm ngưỡng sức mạnh nó với nhé ! Anh chắc sẽ nằm trong số dừng lại ở 4 thôi chứ ko dám nâng cấp lên 4s vì thấy em 4 so với các nhu cầu của mình nó đã dã man lắm rồi, điều kiện để sưu tầm cho đủ bộ thì chưa có, hix !
Trùi,chỉ là bản nâng cấp thôi mà,giống như E72 là bản nâng cấp E71 dzậy đó.Con 4s này nâng lên camera 8 ''chấm'' là quá good.Hihi.Hình như bắt đầu em thích Apple rồi thì phải.Hix
vì sao lại là Iphone 4S mà không phải Iphone 5 ?
Đơn giản với mình : Iphone For Steve ...
R.I.P Steve Jobs 😃
Nếu cuối năm giá tốt ở vn thì vẫn làm 1em, chẳng thấy gì thất vọng 😆
Hi anh. E cug đang hào hứng chờ ngày về của e nó. Ip4 đã quá tuyệt rùi a à, ham thik công nghệ nên e cug ráng đặt 1 e cho thỏa trí thui.

---------- Post added at 05:33 PM ---------- Previous post was at 05:30 PM ----------

Tôi ko thất vọng vì ip4s vì thế tôi vẫn xài. Ok? Đọc kỹ reply của tôi đj nhé. Ghét mấy thằng bố đời lắm.
nói câu này hơi phũ phàng, nhưng nếu SJ ko die thì IP chưa chắc đã được con số như vậy! Mình nghĩ 50% đặt hàng để tưởng nhớ SJ chứ ko phải vì cấu hình IP
CLong
TÍCH CỰC
13 năm
thế những phiên bản ip trước thì khách hàng đặt mua trước để tưởng nhớ đến ai vậy?
hiện tại thị trừong ip4 ở VN bây giờ vẫn đang rất HOT nhé, các nhà mạng vẫn còn ko đủ hàng để bán, còn mấy cái ip3GS và 3G cũ thì vẫn được nhiều người tìm mua, ko tin bạn hãy hỏi mấy ông kinh doanh đt là biết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019