200,000 iPhone 4S được đặt hàng qua nhà mạng AT&T trong vòng 12 tiếng

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu' bắt đầu bởi vuhai6, 8/10/11.

1. xxxsutubacxxx

xxxsutubacxxx Thành viên

Mình nghĩ ban đừng nên xài apple nữa ma chuyển sang nokia hay sam sung di... Thất vọng mà con xài đúng phong cách việt nam luôn... Nói cai miệng ko? Còn xài thì vẫn xài

Nói vui thôi :hot:
  2. iApples

iApples Thành viên

Chẳng có gì là cùn cả ! Bài báo đó dẫu hay cũng chỉ là một bài báo, do một người nhà báo nào đó (hoặc bạn đọc nào đó) viết ra mà thôi ! Lý thuyết và các loại dự đoán đều là mầu xám xịt !
  3. giananh

giananh Thành viên

Trùi,chỉ là bản nâng cấp thôi mà,giống như E72 là bản nâng cấp E71 dzậy đó.Con 4s này nâng lên camera 8 ''chấm'' là quá good.Hihi.Hình như bắt đầu em thích Apple rồi thì phải.Hix
  4. thuan_x_levis

thuan_x_levis Thành viên

vì sao lại là Iphone 4S mà không phải Iphone 5 ?
    Đơn giản với mình : Iphone For Steve ...
    R.I.P Steve Jobs :)
    linh_won thích nội dung này.
  5. peden24h

peden24h Thành viên

Nếu cuối năm giá tốt ở vn thì vẫn làm 1em, chẳng thấy gì thất vọng :))
  6. Cupid414

Cupid414 Thành viên

giá bên US cho 16 32 64 lần lượt là 649 749 849$ là bản lock mạng bạn ơi.Hàng world đến tháng 11 mới bán
  7. iApples

iApples Thành viên

Ố, chú Quý cũng lên đây chặt chém à ? Mãi rồi mới thấy chú (Anh Guitarcodienchoirock), hehe ! Lúc nào có cái mà "trên tay" về quê alo anh chiêm ngưỡng sức mạnh nó với nhé ! Anh chắc sẽ nằm trong số dừng lại ở 4 thôi chứ ko dám nâng cấp lên 4s vì thấy em 4 so với các nhu cầu của mình nó đã dã man lắm rồi, điều kiện để sưu tầm cho đủ bộ thì chưa có, hix !
  8. jondie

jondie Thành viên

Hi anh. E cug đang hào hứng chờ ngày về của e nó. Ip4 đã quá tuyệt rùi a à, ham thik công nghệ nên e cug ráng đặt 1 e cho thỏa trí thui.

---------- Post added at 05:33 PM ---------- Previous post was at 05:30 PM ----------

Tôi ko thất vọng vì ip4s vì thế tôi vẫn xài. Ok? Đọc kỹ reply của tôi đj nhé. Ghét mấy thằng bố đời lắm.
  9. craven-a

craven-a Thành viên

nói câu này hơi phũ phàng, nhưng nếu SJ ko die thì IP chưa chắc đã được con số như vậy! Mình nghĩ 50% đặt hàng để tưởng nhớ SJ chứ ko phải vì cấu hình IP
  10. vnvn

vnvn Thành viên

chỉ cần iphone4s có màn hình 4inch , lúc đó sẽ cả hàng dài ,hàng ngàn người chờ đời :( , màn hình iphone dạo này nhìn bé quá hix
  11. Hey_Bin

Hey_Bin Thành viên

lạy chúa tôi ....
    mình thật sự hồi hộp về giá của nó khi về vn :((
  12. mr.kenji197

mr.kenji197 Thành viên

mình thấy ghen ti vs mấy bạn ở bên usa qua. k biết đên bao giò mới đươc cầm trên tay ip4s đây?
  13. ceo_steven_nguyen

ceo_steven_nguyen Thành viên

^^ haha
    ........................................
  14. ye4ever

ye4ever Thành viên

táo cắn dở...quan trong sau khi cắn miếng táo đó có ngon ko...
  15. taducanh

taducanh Thành viên

4 inch to thế chẳng tiện bỏ túi quần với sms
  16. cutjthientaj

cutjthientaj Thành viên

Há chăng lại tồn ?
  17. CLong

CLong Thành viên

thế những phiên bản ip trước thì khách hàng đặt mua trước để tưởng nhớ đến ai vậy?
    hiện tại thị trừong ip4 ở VN bây giờ vẫn đang rất HOT nhé, các nhà mạng vẫn còn ko đủ hàng để bán, còn mấy cái ip3GS và 3G cũ thì vẫn được nhiều người tìm mua, ko tin bạn hãy hỏi mấy ông kinh doanh đt là biết
  18. duy2

duy2 Thành viên

Thế thì về mong có người nhà... để lấy tiền phúng điếu. Nói câu này hơi phủ phàng nhưng đúng ý của chú

Sent from my iPhone using Tinh tế
  19. mr_kevil

mr_kevil Thành viên

Bác mèo-đen nói vậy chẳng khác gì IFan đi phúng điếu giống như ở Vn =))

@duy2: Bác nói chuẩn quá hahaha....
  20. Flatget

Flatget Thành viên

IPhone 4S - IPhone 5

[COLOR=[URL=http://www.tinhte.vn/misc.php?do=dbtech_usertag_hash&hash=222222%5D%5BQUOTE%3Dmr_zero1188]#222222]
    IPhone 2 2007
    IPhone 3G 7/2008
    IPhone 3GS 6/2009
    Iphone 4 6/2010

Như vậy có thể nói theo quy luật thì việc ra đời Iphone 4S vào năm 2011 là đúng như lộ trình ra mắt sản phẩm của Apple. Điều mà mọi người thất vọng ở đây không phải là cái tên MuscleH, mr_zero1188 à mà là điều "mong muốn và suy tưởng" về sự thay đổi kiểu dáng của Iphone, cho đúng tên gọi Iphone 5. Không nói về phần cứng vì 4S đã có bộ phần cứng thỏa mong muốn nhưng vì nó là "4S", nó là bản nâng cấp của "4", nó sử dụng ngoại hình của "4" mà không như "suy diễn" về Iphone 5 của "một bộ phận fan táo". Không phải để khoe mẽ, không phải chỉ là cái tên mà là việc mong muốn thay đổi kiểu dáng của "4S - 5" mà thôi.[/COLOR]