[21-01]-Windows 8 V.Lite & V.Pro (Show) - Newday

DXxSONICxXT
5/10/2010 16:36Phản hồi: 255
[21-01]-Windows 8 V.Lite & V.Pro (Show) - Newday
Mình làm theme này để nhấn mạnh với các đang muốn làm theme cho bản thân mình hay những bạn đang muốn tìm tòi nghiên cứu theme về BB thấy rằng thật ra kỹ thuật trong theme chỉ là một yếu tố phụ trợ thôi, phần chủ đạo vẫn là ý tưởng của các bạn 😁 ! Theme này mình làm hoàn toàn trong Studio, ko có gì là quá đặc biệt và khó với các bạn cả mới làm cả :D ! Vì chỉ là những hiệu ứng có sẵn trong Studio và Composer thôi, nếu khai thác triệt để thì vẫn tốt và phù hơp với người dùng ! Theo mình một theme đẹp là một theme đơn giản, nhẹ nhàng phù hợp với mọi người và ko gây nhàm chán, hổ trợ các phím tắt chuyên dụng :bounce: ! Theme này mình sẽ shared free cho các bạn vào ngày 10-10-2010 khi Newday trở lại, ngoài ra theme này còn một Version Pro do trưởng lão xinloi1tinhyeu phát triển các bạn nhớ đón xem nhé :D ! :running:

Hình ảnh

Video Clip

Hướng dẫn sử dụng :

Hỗ trợ : Os 4.5 các dòng máy 87/83/88
Theme gồm 6 icon tùy chọn và 1 icon weather với các hiệu ứng Glow + Show text + animation text
Tổ hợp phím tắt : Back/Space - Show/Hide Dock với các icon tùy chọn + Weather theo 2 hướng trái phải !
Z/X - Show/Hide Logo Win8 khi bạn muốn set wall mà vẫn giữ nguyên logo win8
0 : foder Apps chứa các ứng dụng thứ 3
H : Vào nhanh Menusreen
Y : Vào nhanh Media
Alt+1 -----> Alt+9 : 9 phím tắt cho các slot đầu tiên trong menu và tùy chọn icon

Download Theme Win8Berry

Quảng cáo

Đây

Hôm này diễn đàn Newday.com.vn lại một lần nữa trễ hẹn với các bạn, xin chân thành xin lỗi các bạn vì sự chậm trễ vì sau khi đổi sang host mới, một số dữ liệu cũ đã bị hư hại nặng nề chúng tôi với đội ngũ có hạn vì vậy ko thể nào hoàn tất sớm hơn được nhưng chúng tôi sẽ trở lại, và chắc chắn điều đó sẽ xảy ra ! :D !
Chân thành cảm ơn tình cảm của mọi người thời gian qua đã ủng hộ Newday.com.vn ! :inlove: :inlove: :inlove:

Update thông tin WM8 V.PRO :​
(Xinloimottinhyeu)

255 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quá đẹp
lại phải chờ rồi 😔
không biết có slot cho 81xx ko nhỉ :(
theme đẹp vãi chưởng ! thanks bác chủ !
forever3
TÍCH CỰC
14 năm
Rất đẹp bạn à. Wait.......
Sao không share vào ngày 09/10 cho đúng sn mình nhỉ. 😁
;) Đến ngày đó pm nick yahoo mình trên theme mình gửi cho ! Thank bạn !
Sao lại không công bằng vậy!
híc thế này phải chờ bao lâu cũng được 😃
magicxlll
ĐẠI BÀNG
14 năm
đúng là đẳng cấp ^o^
ước gì mình làm được như pác ấy :x
Cooming soon...
Hic hic, e muốn ngay bây giờ cơ :mstickle:
khá ấn tượng nhưng ko bít có nặng ko vì thường những theme như thế này khá nặng và làm máy chạy chậm lại;)
kingofboss
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác mần 1 quả cho 81xx và 89xx nữa bác nhá. Theme đẹp lắm bác ơi!
theme đẹp quá ,hi vọng bác cho ra lò sớm để chia sẻ cho anh em trên tinhte
:eek: Đây là theme nhẹ nhất em làm đấy ah :bounce: chỉ có 500k thôi, chuẩn cho 1 theme mà bác !

---------- Post added at 12:12 PM ---------- Previous post was at 12:11 PM ----------

😁 Tính em vui vẻ lắm ah thì em shared cộng đồng ngày 10-10 nhưng bác ấy sinh nhật 9-10 thì shared cho đúng ngày cũng vui mà ! :wavespin:
Hehe,cuối cùng a sonic cũng phải cho nó chui ra....😁. Nice theme...
làm cho bb8100 đi bạn đẹp quá ..
phuongbkhn
ĐẠI BÀNG
14 năm
OS mấy bác ơi, 5.0 - 8900 có ok k ạ?
hoanggttn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đúng rùi đấy bác ơi, OS 4.5 có không bác, em mong quá....................!
ryan8310
ĐẠI BÀNG
14 năm
eo ơi,themes này đẹp thế.... e thích 😁 chờ cũng ok luôn:p
Đẹp,pin sóng giống theme ladybug nhỉ
pttptuan
TÍCH CỰC
14 năm
tưởng đâu newday thăng bỏ tinhte ùi........
khuong1992
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đẹp lắm Sonic ơi,rất tinh tế đó, có điều 88xx như em thì chắc không được đẹp như demo rồi...Sonic nhớ làm thêm dòng theme icon nha.mong chờ lắm đó:mstickle:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019