Apimac Secret Folder - Ẩn thư mục

vuhai6
27/5/2009 4:17Phản hồi: 71
Apimac Secret Folder - Ẩn thư mục
Apimac Secret Folder là phần mềm giúp bạn bảo vệ và ẩn dữ liệu của bạn tránh khỏi sự tò mò của người khác, hạn chế những chỉnh sửa ngoài ý muốn hay khó chịu hơn là việc dữ liệu bị người khác vô tình xoá mất.

Bạn có thể thêm file hay folder vào phần mềm bằng cách nhấn vào dấu + hoặc chỉ đơn giản là kéo và thả. Bạn có thể set password cho phần mềm Secret Folder để nâng cao mức độ bảo mật (stick chọn vào Require Password)

Website: www.apimac.com
Download: Secret Folder
71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sonmilano
ĐẠI BÀNG
15 năm
hay quá ,cái này em cũng đang tìm .cám ơn bác ....tại em có quá nhiều bí mật
mình xài hide folder ổn rồi hé hé ....
nhavensong
ĐẠI BÀNG
15 năm
bác có thuốc nước cho em xin 😁
cho em xin thuốc với lại cái folder xxx đấy nhé
Máy mình có X_Video, X_pics, X_sites, X_... nhưng chẳng bít nó chứa cái gi` ở trong cả 😕😔:p;)😁
Bác có thuốc k ? Cho mình xin nhé có gì pm mình nhé.thanks bác nhiều
trước dùng Hidefolder trên windows thì phát hiện ra 1 vấn đề cức kì nguy hiểm, mắc dù trên máy không nhìn thấy folder đấy nữa nhưng khi dùng những chương trình như tuneup thì vẫn bị lộ hàng , mà hơn nữa nếu cài lại máy hoặc máy lỗi khi chưa unhide các folder đi thì coi như mất vì không thể mở được nữa , hoặc vẫn mở được nhưng sẽ vất vả đây
bác vuhai6 có cái folder X X X kìa
bác cho mình xin thuốc với.....thanks bác....
cho em thuốc luôn nhé, thanks !
Tedy186
TÍCH CỰC
15 năm
WOW cái này tuyệt quá, mac os rất cần cái này
😃 bác nào thích thì PM, chứ post lên đây mình ko reply đâu nhé.
@vuhai6 Anh vuhai6 cho em xin 1 key của secret với. Em mail của em là duongln1985@gmail.com. Thanks anh trước
bác nào cần "rượu chè thuốc nước" thì PM nhá. 😁
@namhungtlc e cần thuốc..
Tedy186
TÍCH CỰC
15 năm
haha anh Hưng cho em xin cái key với, cần quá....! Help help

Chú Tedy sưu tầm được nhiều XXX như bác vũ hải hay sao mà lại cần "Rượu chè thuốc nước" gấp thế he he 😁
cho em xin 1 viên thuốc với anh Hải ơi!
cho mình hỏi là , khi cài lại Mac thì sao ? các file này còn ẩn hay k ? và vẫn giữ pass cũ chứ ( giả sử như đã cài lại phần mềm này trên mac mới cài ) , ? mình trước dùng phần mềm " hide folder " khi cài lại máy các thư mục mình đã ẩn lúc trước k tài nào hiện lên , mà sang bên win mới nhìn thấy
Vụ này cũng cần có bác nào dũng cảm test thử cái, vì mục đích duy nhất là dữ liệu, chứ sau này lại không có cách nào lấy lại dữ liệu thì cũng nguy hiểm!
Ai có phương pháp gì thì hướng dẫn anh em nhé!
phần mềm này dùng thì bên win có thấy ko nhỉ? Em mún hide folder trên external hdd, mỗi tội format fat để còn đi chép linh tinh
Cái này thì có lẽ anh em cẩn thận vẫn hơn, trước khi cài lại tốt nhất lên set lại cho các folder đó, hoặc là phải sao lưu luôn setting của Apimac Secret Folder. Nhưng bác yên tâm là nếu có thì cũng ko mất dữ liệu đâu.

Về căn bản thì để ẩn một file hay folder trong mac thì chỉ cần thêm dấu . ở trước trên nó (và phần mềm này cũng làm như vậy, làm bằng tay thì ko dc đâu nhé 😁 ). Vì thế khi mang usb qua win thì sẽ lộ hết :p

Coi thêm cái này để biết cơ chế ẩn của mac: Ẩn và Hiện các file ẩn
soft này free hay trial vậy?
mình hổng thik trial roi remove đâu?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019