Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

21h30 đêm nay, Microsoft ra mắt Surface 2 và Surface Pro 2, tường thuật trực tiếp tại Tinhte.vn

levuongthinh
23/9/2013 1:38Phản hồi: 132
21h30 đêm nay, Microsoft ra mắt Surface 2 và Surface Pro 2, tường thuật trực tiếp tại Tinhte.vn

Đêm nay, vào lúc 21h30, tại thành phố New York, Mỹ, Microsoft sẽ tổ chức sự kiện ra mắt thế hệ máy tính bảng chạy Windows mới là Surface 2Surface Pro 2. Sau thất bại của Surface thế hệ đầu tiên, người dùng đang rất hy vọng Microsoft sẽ mang tới một làn gió mới với những sản phẩm tốt hơn. Mời các bạn trở lại với Tinh tế vào lúc 21h30 tối nay để tham gia buổi tường thuật trực tiếp sự kiện này!

[prebreak][/prebreak]
132 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cầu giời Surface Pro 2 sài chip Haswell loại ko dùng quạt > ko có khe tản nhiệt > mỏng nhẹ, ko rung, ko ồn

Surface Pro 1 đang giữ danh hiệu là tablet to, dầy, nặng và pin yếu nhất bây h mà lại có tận 2 cái quạt tản nhiệt bên trong nữa. Nản 😕
Sona6789
ĐẠI BÀNG
11 năm
@yudhoyono Xài chip intel core i5 mà k xài quạt thì có bằng niềm tin ah. Cho dù là Haswell đi chăng nữa..!
@yudhoyono dùng quạt đã nóng rồi ,không dùng quạt nóng phỏng tay
chỉ có tablet atom+windows 8 là ổn nhất.
ARM+rt hay core i+win 8 chả ổn tý nào
@yudhoyono s pro. phải dùng quát hả bác
trước ham lắm, giờ đỡ nhiều rồi.
minhtuan_bm
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ometa020983 Chuan luon. Hoi no moi ra sao ma uoc ao the
ongnooii
TÍCH CỰC
11 năm
Tính năng thì có thể nhiều cải tiến so với thế hệ đầu nhưng khó có thể có đột phá lớn được. Nếu giá bán đúng như rò rỉ thì nhiều khả năng là em chạy RT sớm chết yểu. Em Pro chắc có khá hơn nhưng doanh số chắc cũng không mạnh được.
lingkt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy đẹp, cấu hình ngon! 😁
Máy tính bảng thứ 2 của Mic sắp lộ diện.
hienld
TÍCH CỰC
11 năm
Đợi xem có phù hợp không?
Quan trọng là giá, bản pro không nên quá 1000usd thì có triển vọng
Ko ham mấy cái tính bảng chạy Window...
Với mình:Nó quá bé để làm việc và nó quá phức tạp để giải trí !!!
Dahaka321
TÍCH CỰC
11 năm
chờ xem MIC có đột phá gì so với phiên bản cũ ko???, chứ như cũ thì chán quá :oops:
Bán lỗ đi M$ ơi!
Sureface 2 chắc sẽ lỗ ít hơn
@thanh_nhan Lý do là sản xuất ít bản chạy winrt hơn 😆
Không cải thiện pin với giá thì ma nó mua.
@matrix8145
Chuẩn men, chỉ 2 cái đó, vấn đề ko phải là RT hay ko RT mà mấy thằng ko óc ở việt nam a dua theo, ko hiểu nói lung tung....
MrBoC
TÍCH CỰC
11 năm
Giá chát thì tự tát vào mồm nữa M$ ơi!
thích, nhưng thực sự chưa đầu tư đc 😔 ,vì nó ko giúp mình kiếm đc nhiều tiền hơn 😁, nhiêu đây đủ rồi :oops:
Hóng cái này 😁.
bien19ndg
ĐẠI BÀNG
11 năm
thực sự nếu giá ngang vs con Ipad thì mua nó k phải nằm ở vấn đề gì cả
Surface Pro vẫn rất tiện lợi cho công việc, ebay bán khoảng 700$ cho đời 1 mà không có cơ hội mua được.
lephi93
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bao giờ mới sử dụng đến cái ram 8g kia hả trời @@!
éo care lắm :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019