25/10/2013 - Tian Karaoke List for Meego 3.5(2)

Mr. Tian
6/6/2012 20:18Phản hồi: 93
25/10/2013 - Tian Karaoke List for Meego 3.5(2)
Với nhiều người thì ứng dụng này không phải lạ gì 😃 Mục đích chính là dùng để tra bài hát trong list karaoke trên đầu 5 số Ariang.

Phiên bản 3.5(5)
Link download
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hoorayyyyyyy, cám ơn Mr Tian😃
Pm rất hay, ko cần 3G or wifi vẫn tra bài hát tốt,giờ xài tạm bản share của chủ top đã,khi nào trên ovi bán rồi mua vì mình cần update bài hát liên tục mà😁 tiếp tục phát huy bạn nhé😃thanks !
Hay quá đi. thank chủ topic nhiều ;)
manhhungib
ĐẠI BÀNG
12 năm
wao. Làm cái TELEX đi bạn
bạn j ơi,mình khẩn khoản xin bạn cái telex,nếu ko thì bạn có thể dạy mình cách lập trình app vs
manhhungib
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tuntjn hê hê. Làm gì mà máu thế bạn. Xin với làm bàn phím telex khác nhau nhiều lắm đó
Bàn phím ảo Telex đòi hỏi phải nghiên cứu kỹ hệ thống Meego, không phải muốn là làm được ngay, vì vậy mình không có thời gian, còn muốn học lập trình thì bạn có thể học qua sách vở ebook trên mạng, không thiếu, còn không tự học được thì có thể học ở các trung tâm.
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
Anh ơi!có tiêng trung cũg có karaokê ha anh
@coffeepot Cái này tuỳ quán, có quán có có quán không, cũng như tiếng Anh ấy 😁
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
@Mr. Tian uhm ! anh oi e dow ve roi ma chua biet su dung ra sao ca!! chang thay cac bai hat trong dt hien len ca
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
@Mr. Tian uhm ! anh oi e dow ve roi ma chua biet su dung ra sao ca!! chang thay cac bai hat trong dt hien len ca
@coffeepot Mò tí là ra cả thôi.
Great!
Khi nào có trên store mình sẽ ủng hộ bạn.;)
ko thank hoi phí ~!!
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
ac ac mo mai roi cha biet lam kieu j ka
mo mai roi cha thay ra j het po tay luon
@coffeepot muốn dùng tốt pm này bạn phải nhớ rõ ít nhất 2-3 chữ trong tên bài hát bạn cần tìm,bấm đc chừng đó chữ thì sẽ ra mã số bài bạn cần thôi, chứ pm này đâu có tự update những bài có trong đt bạn đâu, nó chỉ có những bài trong Vol karaoke Airang thôi mà
mình chờ cái này lâu rồi, N9 càng lúc càng tuyệt, thank bạn nhiều. Cố gắng phát huy nhé bạn.
Chưa có trên Store. Có mình sẽ ủng hộ. Cám ơn bạn.
phần mềm rất hay tks bạn nhìu nhé^^
hay. Cám on bạn rất nhiều
xin loi sao minh ko thay link tai pm dau het vay? Minh vo bang dt
@tthanhminh03 http://www.mediafire.com/?kf4bxfnb5yiaof4 nè bạn
@onlylove14 Thanhk bạn nhiều.
update 3.3(1) có mặt trên Store, như bản 3.3(0) thôi, nên ai muốn thì ủng hộ với giá 5k.
Kozzi
TÍCH CỰC
12 năm
@Mr. Tian Mua rồi, tìm trên Store bằng Tian hay Karaoke không ra nhưng trong trang web thì thấy nên gửi sms link về download, chắc do mình dùng tiếng anh. Không biết Nokia dùng bảng hối đoái gì nữa ờ VN là 5k qua bên đây thành 1e 😁 Sau đây là ý kiến về app:
+ Khi tag favorite thi cái code chuyển sang màu đỏ
+ chức năng browse bằng volume rất tiện lợi.
- Khi flick cái list có phần lag (flick 2 lần tiên tiếp cho nhanh thì list sẽ dừng lại)
+/- Volume VI nhìn giống volume 6 😃
Kozzi
TÍCH CỰC
12 năm
Bạn có thể thêm list của đấu california không? Cám ơn nhiều
@Kozzi Mình chưa có dự định đó 😃 Chỗ mình đi mòn mắt không ra một quán đầu Cali, Ariang độc bá 😁
Hơn nữa, Cali thấy cũng có tiếng mà tìm không ra trang web, không hiểu list đó lấy ở đâu luôn :| Ariang họ có trang web, còn dễ tìm thông tin.
Kozzi
TÍCH CỰC
12 năm
@Mr. Tian Ài chán thiệt, mình google một hồi thì cũng chỉ tìm được site của người khác.Trong đây có list nhưng định dạng là pdf và cho nhiều thứ tiếng.

http://calikar.com/
List bài hát Việt trong vol.18 (mới nhất): http://calikar.com/download/Vietnamese_Songlist_Vol18.pdf
@Kozzi Data của bên Cali ít nhỉ? Khi nào mình rảnh mình sẽ nghiên cứu để thêm vào, dạo này đang chuẩn bị luận văn nên hơi bận 😁
cuối cùng phần mềm rất cần thiết này đả có cho N9, mọi người mua ủng hộ MR TIan đi, có 5000 đồng à😃
đã xóa bản thử nghiệm cài lúc trước và lên ovi mua ủng hộ bạn,mua để còn đc update liên tục nữa chứ:pcứ thế mà phát huy bạn nhé;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019