25pp - Thêm 1 phần mềm cho phép cài paid app cho thiết bị chưa jailbreak

thanhlonely
11/1/2013 17:15Phản hồi: 23
Xin phép được chia sẻ với các bác phần mềm 25pp là 1 phần mềm tương tự Kuaiyong cho phép cái paid ios app lên thiết bị chưa jailbreak.
home page: 25pp.com
Linkdown: pro.25pp.com/soft/pp.exe
25pp có cả phiên bản chạy trên Ios nhưng chỉ phiên bản chạy trên win mới hỗ trợ paid app.
đây là video hướng dẫn: http://m.youtube.com/#/watch?v=jR8gbccQ2YU&desktop_uri=/watch?v=jR8gbccQ2YU

Chỉ cần để ý mục màu đỏ bên tay trái là mục paid app cho thiết bị chưa jailbreak. sau khi cắm thiết bị vào máy tính, chọn mục màu xanh bên tay phải để authorize máy là ok.
Note: máy tính phải cài itune + đăng nhập bằng tài khoản apple giống trên thiết bị trước khi authorize để tránh lỗi ios app sau khi cài xong, chạy đòi nhập apple id.

25pp cũng tương đối nhiều app và update phiên bản mới nhanh. Các app ko tìm thấy trên kuaiyong các bác có thể vào đây tìm- hên xui lại có. nhờ thằng này mà mình cài được powerplayer- 1 phần mềm xem mkv tuyệt vời nhất trong số tất cả các phần mềm xem video cho máy chưa jailbreak mà mình đã từng thử qua.

Hy vọng giúp ích được nhiều cho các bác như mình- ipad 3 ios 6 😔(
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

daokay
TÍCH CỰC
11 năm
Chịu khó paid app đi bác. Dùng thích lắm.
fangtaoha
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn bằng hình ảnh không?
thanhlonely
ĐẠI BÀNG
11 năm
@fangtaoha Bạn xem clip hướng dẫn sau nhé:
fangtaoha
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanhlonely Cái này cũng tải ứng dụng giống kuaiyong ah?
Có thể syn app ở trang khác vào không bạn? vd như heaven, appstorevn chẳng hạn?
em đã down theo hướng dẫn về rồi, nhưng khi chạy file thì bị báo lỗi dmp .....bug.... nó không chạy, bác cho e cáo kiến với ah
thanhlonely
ĐẠI BÀNG
11 năm
@yosh8x Bạn down bộ cài bằng link mình đưa ở bài đầu rồi cài là OK
mình cài khi vào ứng dụng toan bat idapple!
thanhlonely
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Nampro19992000no1 Đọc kỹ hướng dẫn của mình nhé, lỗi đấy mình đã từng gặp, cài itune rồi đăng nhập apple id là ok
minh da sua loi xong nhunh bay gio moi lan sey app tu itunes bay gio lai khong vao chi 25 pp moi vao !( trung itunes tren may tinh bao da vao nhunh tren dt khong co app do!
Hero307
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái này không chạy trên Win XP mới đau chứ.
@Hero307 down thẳng tù trang chủ xem
thấy có xp mà
http://pro.25pp.com/pc
Hero307
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vvvvvv Mình down từ trang chủ đó bạn, nhưng không chạy, trên Facebook của tác giả cũng nói không chạy trên XP.
@Hero307 trời ơi h này mà vẫn còn XP hả, nếu còn vấn vương với XP thì bạn cũng có thể làm như mình là chia hai phân cùng cài đặt hđh 1 cho win7 hai là cho XP. khi naò cần gì thì mình chiến cái đó cho tiện. thử đi!!
có mà mình vẫn dùng!
Sao mình vẫn chạy nhỉ tốt là khác
Sao mình down app về máy tính rồi khi install lại báo lỗi nhỉ?có ai biết tại sao k
@Yunvnn lỗi thế nào? tả tỉ mỉ coi!
Mình vẫn dùng trên xp bình thường nhưng cài Fifa2013 thì bị đòi id apple
daokay
TÍCH CỰC
11 năm
@trunghiepsy Bạn phải làm theo hướng dẫn là nhấn vào hình cờ lê để xóa bản quyền trò chơi
mousemax
ĐẠI BÀNG
11 năm
6.1.4 thua
woobin193
TÍCH CỰC
11 năm
cho em đánh dấu :p
cho mih phản ánh một vài việc như thế này mình đã cài được lên ipad, tuy nhiên, không chạy được, không hiểu vì sao, mình đã connect ipad vào và nhấn nút xanh bên phải để authorize giốg như hướng dẫn, sử dụng acc của apple trong itune, không bị lỗi, nhưng app không chạy bạn ơi, bạn có thể chỉ cho mình cách khắc phục không,cảm ơn bạn nhiều, email của e là anhthinh85@gmail.com, có gì bạn hướng dẫn giùm e nhé,hiii
uuuuu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019