[29/4/2012] Ứng dụng clean UDA cho anh em làm CFW

kien1674
28/4/2012 16:34Phản hồi: 5
Bên đại lý mô-bi-le mới cập nhật 1 tool mới cho những ai làm CFW, tool này chỉ dành để clean UDA nhưng mình thấy nó rất cần thiết vì như những ai đã ngồi clean thử sẽ hiểu cái cảm giác ngồi căng mắt dò từng file rồi xóa 😔 . Tool này vẫn đang dc phát triển nên còn 1 số thiếu sót nhưng ko đáng kể, ví dụ như vẫn cần phải dùng Nokia Cooker để unpack file sau đó thì phải copy toàn bộ folder ra chỗ khác rồi lại phải paste đè vào trong Nokia Cooker. Mặc dù hơi rắc rồi trong việc unpack và repack nhưng nó vẫn là 1 ứng dụng rất hữu dụng cho anh em làm CFW. Lan man đủ rồi...đính kèm lên cho anh em đây. Các ace có thể vào topic của author để biết thêm chi tiết 😃 http://forum.dailymobile.se/index.php?topic=70643.0

Update nào 😃
Change logs:
- Sửa 1 số lỗi nhỏ
- Thêm chức năng xóa 1 số ứng dụng khác
- Genarate file (cái này mình cũng chưa hiểu nó để làm gì 😁)
P/s: hướng dẫn tí ko mấy bác lại chửi :D

B1: mở UDA bằng nokia cooker rồi thoát
B2: bật UDA clean browser đến folder Files của Nokia Cooker
B3: sẽ hiện list các ứng dụng trong UDA, các bác thích clean thằng nào thì chọn và clean thằng đó
B4: vào lại folder Files của nokia cooker copy hết các file trong đó sau đó mở lại UDA và paste đè cái vừa copy vào rùi save file UDa lại là có UDA đã clean sạch sẽ :D
5 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kien1674
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao mọi người toàn like mà ko thấy cm gì nhở?? Ai đã test rùi thì review lại cho mọi người test tiếp nào 😆
netquang
TÍCH CỰC
12 năm
Test thử xem sao nhỉ? 😁
Nhưng bước 4 của bác thì em nghĩ là có vấn đề đấy, 😃
Đúng là một phần mềm hữu ích cho các AE làm CFW không chuyên!
Mong các Pro tham gia chia sẽ để phần mềm này được sử dụng một cách hiệu quả hơn!
Mình đã từng dùng nó rồi. Vẫn không ưng ý đc.
@tuyetkiem.cntt vậy à! hiện tuyetkiem.cntt dùng phần mềm nào? hay cũng chỉ xóa từng file 1 trong uda. chỉ cho mình với!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019