[Updated] SPB TV 1.1.0 build 958: Chương trình xem TV quốc tế chất lượng cao

dongxanh
18/10/2009 23:39Phản hồi: 203
[Updated] SPB TV 1.1.0 build 958: Chương trình xem TV quốc tế chất lượng cao

SPB TV là một chương trình xem truyền hình qua edge, Wifi, EVDO, hoặc 3G với hàng trăm kênh truyền hình quốc tế nổi tiếng trên nhiều chủ đề: thời sự, khoa học, kinh tế, dự báo thời tiết, phim ảnh, ca nhạc, thế giới đó đây, … của hầu hết các hãng truyền hình nổi tiếng trên toàn thế giới như BBC, CNN, NHK, CCTV, FOX, NASA, ITALIA SPORT, Franch24,… Ngay cả truyền hình cáp Việt nam cũng không có đủ hết những chương trình này!

Chương trình có giao diện đẹp, dễ sử dụng, với chất lượng hình ảnh cao, âm thanh rõ. Với 1 đường truyền Wifi loại trung bình (dùng thử với Viettel gói home N loại rẻ nhất) cũng cho 1 chất lượng rất tốt, không nhảy hình, không bị buffering gián đoạn.

Mình chỉ test trên 8820 đã thấy chạy rất mượt. Trên các dòng máy đời cao, Ram mạnh như Javelin, Bold, Storm, chắc chắn sẽ cảm thấy hài lòng.

Phần mềm này được bán với giá thương mại khá cao. Tuy nhiên, với anh chị em trên Tinh Tế thì mình share để được dùng miễn phí.

Chương trình không quản lý theo Pin hay Imei. “Lạc vừng đậu phọng” có sẵn trong file đính kèm. Chỉ cần đăng ký xong là chương trình sẽ unlock tất cả các kênh, xem thoải mái. (Bản trial chỉ cho phép xem khoảng 5 kênh thôi)

Quảng cáo

Tip:

- Khi đang play, các bạn nhấn phím Menu, chuyển từ Low quality sang Regular quality, sẽ cho hình ảnh rất chất lượng

- Trong menu chính có nhiều chọn lựa khác như xóa, di chuyển, sắp xếp lại các kênh yêu thích, trợ giúp,... các bạn tự tìm hiểu thêm.

- Để không bị vô ý chuyển sang gprs trường hợp mất sóng hay sóng wifi không ổn định, trước khi xem TV nên vào Manage Connection tắt sóng Mobile network đi để khỏi mất tiền oan.

Link OTA:

http://spbgo.com/btvr10/spbtv.jad

Quảng cáo

UPDATE 14-11-2009:

Đã có thêm phiên bản mới V.1.1.0 buld 958 (phiên bản cũ là 1.0.0.777)

Hình ảnh sắc nét hơn, mượt hơn, và hình như là nhiều kênh hơn

[​IMG] [​IMG]

(K3y cũ vẫn dùng tốt.)

Link OTA:

http://spbgo.com/bb/r11/g/spbtv.jad

Ai đã cài bản cũ và nhập code rồi, cứ cài đè update lên là có bản Full thôi
203 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

để thử xem thế nào đây....................
MySu
ĐẠI BÀNG
15 năm
pro oi cho mình 1 viên thuốc nha......................pin 2086b193
Bác không đọc kỹ à!
Chương trình không quản lý theo Pin hay Imei. “Lạc vừng đậu phọng” có sẵn trong file đính kèm. Chỉ cần đăng ký xong là chương trình sẽ unlock tất cả các kênh, xem thoải mái. (Bản trial chỉ cho phép xem khoảng 5 kênh thôi)
Khổ quá, thuốc cho sẵn 2 viên (giống nhau) trong 2 file đính kèm luôn rồi. Bạn không chịu đọc kỹ gì hết.
điều này chứng tỏ căn bệnh thuốc thang của a e tinhte bây h khó chữa quá rồi ............
điều này chứng tỏ căn bệnh thuốc thang của a e tinhte bây h khó chữa quá rồi ............
cám ơn bác
MySu
ĐẠI BÀNG
15 năm
text trên 8320 đẹp nha các bác
MySu
ĐẠI BÀNG
15 năm
cán ơn nhiều..........................hihi
MySu
ĐẠI BÀNG
15 năm
quá hay để mời 1ly cape........................................................................................
Bác cho em xin Link OTA nhé. máy bb em không kết nối với Pc được. thanks bác nhé!
Bạn vào trang này:

http://www.spbsoftwarehouse.com/blackberry-software/tv/download.html

Hoặc dùng link OTA trực tiếp trên BLACK BERRY:

http://spbgo.com/btvr10/spbtv.jad
Điền email và chọn Device xong, họ sẽ gửi link OTA cho bạn.
cho em hỏi cái 8700 có xài được cái này không các anh:p:wink0st:
bayeugame
ĐẠI BÀNG
15 năm
thật tuyệt vời .... thank bác nhiều.
qspeed
ĐẠI BÀNG
15 năm
máy mình lại ko có wifi nhưng thôi để kiếm một em có wifi check thử...

Thanks chủ thớt một phát vì một soft so cool. Kiểu này là BB ôm trọn tất cả rồi, còn cần mí cái máy móc gì nữa...
đã cài đã hack và đã khoe um lên vì nhiều kênh và tiếng to rõ ràng, nạn nhân là có mấy ông cùng làm đã quyết mua Bold, he he
thoi bac ak!k giau bag bac thi fai di xin thoi😁
cam on pac nhe man hinh rat dep
thaytu
ĐẠI BÀNG
15 năm
Hay thi co hay that nhung toan kenh la hoac o dau i
Nhung kenh nhu espn hay starsport tim moi mat ma ko thay.hix
The la van ko dc xem ars da tren bb
kthhabeco
ĐẠI BÀNG
15 năm
Nhìn hình ảnh trông nét, nhưng để check khi về nhà dùng wifi xem thế nào
thank chủ thớt 3 phát
kthhabeco
ĐẠI BÀNG
15 năm
thanks chủ thớt 3 phát, về xem thế nào
alexzai
TÍCH CỰC
15 năm
cai nay xem co mat tien khong ha bac
Dùng GPRS thì tính tiền GPRS bác ạ. Không biết 8700 có dùng không không nhỉ 😕 em không dùng trọn gói GPRS nên chưa dám thử 😔
87 không hỗ trợ video mà. đó là chưa nói không có wifi, gprs thì không tính rồi.
hadt
TÍCH CỰC
15 năm
Cái này hay quá. phải thử cái thôi. thanks chủ thớt chia sẻ//
Thanks bác chủ thớt ! cơ mà có các kênh của VN ko các bác ?các kênh nước ngoài thì e bội thực rồi 😃
hadt
TÍCH CỰC
15 năm
Đã test, chạy rất ngon đã lâu lắm mới lại thấy một phần mềm tuyệt vời đến vậy...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019