Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

3 cách hackphone mới,sử dụng chương trình diệt Virus!

vominhtri278
30/9/2011 11:13Phản hồi: 463
463 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dautheluu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vậy hack máy có bị lỗi khong bạn, tớ thấy sau hack máy hoạt động không ổn định cho lắm?
capxuanhuy
ĐẠI BÀNG
12 năm
này bác Trí, tôi chỉ mất có 15 phút là xong xuôi con E72 fw:031.023 bằng cách 3 của bác đấy. có những người vừa nhiệt tình lại thông minh như bác thật hay. thanks very much ....!
e k dùng đc cách 3, đến đoạn chọn quanrantine list -> restore thì báo lỗi file already exists Ai chỉ dùm em vs
Sony U1 thường (không phải U1i) thì hoàn toàn có thể hackphone bằng soft HelloOX2 v2.03 dùng DevCert Sign bạn ơi!
Mình sẽ lấy giúp bạn DevCert nhé!Bạn theo dõi tại topic này để có thể down DevCert về nhé bạn!
Thân...

---------- Post added at 07:54 PM ---------- Previous post was at 07:52 PM ----------

Về vấn đề này thì đã có những bài viết phân tích hackphone có lợi hay hại rồi nhé bạn!
Nếu bạn cảm thấy máy không hoạt động ổn định thì có thể nói rõ không ổn định chỗ nào không?Do hệ thống hay do các phần mềm installed chạy không ổn định?
Thân...

---------- Post added at 07:56 PM ---------- Previous post was at 07:54 PM ----------

Format lại điện thoại và thẻ nhớ rồi re-hack nhé bạn!
olala. Mình hack thành công theo cách 2. Sao mà dễ vâỵ trơì. Mà xóa cái ROMpatcher Plus đi được không nhở? Ai biết chỉ dùm mình với. Thank trước.

---------- Post added at 07:23 AM ---------- Previous post was at 07:21 AM ----------

wên thiếu. Mình hack xong con E63. Hj thiếu mất tên dế
Remove RP+ thì làm sao mà install soft được bạn!Để vậy nhé!
cái E71 của mình không cài được x-plore thì tính sao đây. nhấp vào cài nó toàn báo tập tin bị lỗi
sao tui cai theo cach thu 2 va 3 mai ko dc vay

ai co cach hack phone nao ma hack cho dtdd e71 nhanh nhat ko thi pmm cho minh nhe,thaks

---------- Post added at 08:09 AM ---------- Previous post was at 08:05 AM ----------

tui hack may lan rui ma ko dc,lam theo dung huong dan ma xong rui lai ko cai dat dc fell rar vay,lam the nao de kiem tra dc may khi hack thanh cong vay
mình đã format tất cả. nhưng giờ cho phần mềm nào vào nó cũng báo bị lỗi là sao đây các pro. chỉ giúp mình cái nào. hic. mới đầu mình hack bằng cách 2 mà không được.
giup minh hack con e71 nay nhe,,.510.21.009 ra ngay 19-3-2011 354856043583852 lien he Ngaykoem_113_115@yahoo.comThanks moi nguoi nhe mong dc giup do
jindovimaru
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã hack thành công bằng cách thứ 2 cho cả E63 Fw 510 và Fw 200
thế mục Open4All RP+ không có màu xanh và bị viền vàng thì không ảnh hưởng gì chứ. Nói lại là mình đã hack thành công. Sau khi cài app khoá máy khóa ứng dụng thì phát hiện nó chuyển viền vàng. Còn khi hack rùi vẫn màu xanh. mình ko post đc ảnh nên nói hơi dài dòng.
bác ơi giúp e đi. máy giờ chẳng dùng được phần mềm gì cả. chán quá
Anh Tri oi. May e la c5 00. E lam theo cach 2. Nhung ko pit la da hack thanh cong hay chua.
sử dụng cách 3 không restore được quarantine list😔(
Cơ bản là điện thoại của bạn đã tiến hành hackphone chưa?hackphone được rồi mới cài phần mềm được chứ bạn!

---------- Post added at 03:17 PM ---------- Previous post was at 03:14 PM ----------

Chỉ cần apply được patch "Open4All RP+" "Install Server RP+" là đã hackphone thành công!Nhớ lựa file "installserver.exe" cho phù hợp với Model điện thoại của bạn để có thể cài phần mềm mà không bị báo lỗi nhé!
Việc còn lại cần làm nữa là tiến hành hackphone vĩnh viễn là OK!
Thân...

---------- Post added at 03:19 PM ---------- Previous post was at 03:17 PM ----------

Báo lỗi gì vậy bạn? "File already exists" hả bạn?
mình cũng sử dụng cáck 3.k restore đc.dịch google thỳ nó báo là lỗi k kiểm dịch đc thỳ phải.xem lại hộ với chủ thớt.mình test trên N86.trên N8 thỳ ngon.
Cách 2 3 không thành công trên E63, cách 3 thành công ngay lần đầu trên E5 (chưa thử cách 2). Có ai biết hack E63 pm nick YM duysinh1224 giúp mình nha. THanks
tuanlemanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác ơi, e cũng muốn thử Hackphone nhưng máy của đồng chí bạn gái nên ko muốn cho hack sợ trục trặc, cho e hỏi còn lấy được key và cer không nhỉ, lấy hộ e với.
E dùng E71, Imei: 359357033837734
Thanks.
k sợ đâu bác.có thể dùg mấy cáckk này đc.k sợ trục trặc gì đâu vì khôg phải flash.chỉ là háck thôg qa phần mềm diệt vi rus thôy mà.chúc bác thành công.
sao em tai 2file nay ve no lai bao chung chi het han nhi,bro nao bit chi giup em voi
giúp em với. sau 1 thời gian mò mẫm . mãi em mới hack thanh công con e72 của em.bằng phần mềm drweb 600 diet virut. mọi lần reset máy em lai phải mang ra quán. hack lai máy/vèo 1 cái 5 phút mất 50k. bây giờ em đã biết hack rùi. em vui lắm. cảm ơn mọi người đã tận tình chỉ dẫn nha. em muốn hack máy vĩnh viễn. mà ko hiểu vi sao con e72 phiên bản phần mêm moi nhất của em. sau khi em hack xong thì ko thây hiện ổ Y để chép fire ex vào ổ Y. em vào xplore chỉ thấy hiện ổ C và Ổ E thui. có phải máy của em có vấn đề gì ko a. ai biết cách hack vinh vien. pm cho em yahoo congtu.hd90@yahoo nha. com cảm ơn nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019