30/11 * Báo động dành cho iPhone * Thief Alert và iFonProtect

Tinhte_ip
29/11/2008 5:7Phản hồi: 49
1.Thief Alert
Đây là phần mềm giúp báo động khi ai đó "đụng chạm" vào iPhone của bạn khi nằm ngoài tầm quan sát của bạn.

Chương trình hoạt động giống như thiết bị chống trộm trên ô-tô hoặc xe máy. Bạn có thể "mục sở thị" qua clip demo dưới đây:

"Rất sori mọi người vì tớ không kiểm tra link thuốc trước nên đường link trước coi như bỏ nhé. Để tránh phải pm lại, giờ tớ để link thuốc luôn ra đây, bạn click vào thuốc để nhận nhé."

Thuốc

p/s: mong đc lượng thứ 😃

2. iFonProtect
Đây là một phần mềm khá hay.

Khi iPhone được kích hoạt phần mềm này và chỉ cần có ai đó cầm vào hoặc di chuyển iPhone phần mềm sẽ tự động bắt buộc "họ" phải nhập mật khẩu. Sau một khoảng thời gian được định sẵn (do bạn thiết lập) nếu không nhập được mật khẩu đúng, iPhone sẽ hú còi liên tục. Lúc này các nút Home hay Sleep của iPhone đều bị tê liệt. :cools:

Còn đây là thuốc

Hai chương trình này phần nào sẽ giúp bạn yên tâm khi đi cầm iPhone tới chỗ đông người hoặc vì tính hay quên của mình nhé.:laugh8kb:
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình thấy có cái Motion Alarm $1.99, ko biết cái nào hơn?
cái này rất hay,bạn gửi cho mình nghe
có cái này không con sợ iphone bị đánh cắp nửa
thanks
Tải về rồi không biết cách cài đặt, chỉ dẫn rõ hơn chút đi bạn ơi. Thanks
babygoat
ĐẠI BÀNG
15 năm
khẹc, loa nhỏ tí xíu, nó lấy tay bịt loa thì có kêu vỡ loa cũng chả nghe thấy he he
Bác lại vẽ đường cho hươu chạy thế. 😁

Nói chung trước khi kịp định thần để "bịt miệng" em iPhone thì em nó cũng đã kịp ú òa thất thanh được một hồi alarm rồi.

Gì thì gì chứ trong hoàn cảnh vừa mó tay vào iPhone nó đã hú lên như thế thì cũng không phải ai cũng nhanh trí mà xử lý kiểu "diệt khẩu" như bác nói đâu. :laugh8kb:
xin thuốc

cho mình xin với nha bichdu872000@yahoo.com
cho mình xin thuốc nhé
send cho mình hung_reno@yahoo.com
Thanks bạn nhé
send cho em với . quangvu1612@yahoo.com
a ui send cho em với ng_vu88@yahoo.com thanks
anh ơi cho em zới 😁 nik em là vuthanhluan3579@yahoo.com thanks ^^
Có vẻ xài cái này bực mình à............
thang10
ĐẠI BÀNG
15 năm
send cho tui với: thang10vna@gmail.com thanks
send cho em với: phantom_black_42@yahoo.com thanks
vplam
ĐẠI BÀNG
15 năm
cho mình xin với nhé,cái này có vẻ háy đây
a_coong@yahoo.com
nghiemagg
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bạn ơi có thể dướng dẫn cách cài đc ko??Mình nhận đc thuốc của bạn rồi nhưng ko biết làm sao để cài trên IP,bạn giúp mình với,THanks.
Cho em hỏi là cái phần mềm này hoạt động theo nguyên tắc nào.Chả lẽ cứ người lạ cầm vào là kêu à.
em sợ iphone nó rú xong rồi thì tên trộm sợ quá, quẳng đại iphone xuống đất rồi bỏ chạy, cũng bằng hòa ha.
Chuẩn,he he,😁:D.nó rú lên thì trộm giật mình vứt xuống ==> xong phim.:D:D:D:D:D
không biết bác này gửi thuốc cho mình kiểu mà toàn gì gì ,chịu không biết cách cài ,bác cho có lộn thuốc không đó
bác gửi lại cho mình nhé:.quangtrung447@yahoo.com
thahks
Bạn vào trang 1 của topic để nhận thuốc nhé. :laugh8kb:
cái này hay nhỉ, nhưng làm sao phân biệt được tay chủ và tay trộm nhỉ :-s

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019