[hướng dẫn] làm đẹp ablum nhac cho iphone.

boysanh9x
1/2/2010 21:9Phản hồi: 3
[hướng dẫn] làm đẹp ablum nhac cho iphone.
mặc dù đã có nhiều bài hướng dẫn về vẫn đề này nhưng toàn qua qua cả vì vậy hôm nay em xin mạn phép anh em làm bài này để các mem mới dể sử dụng 😁 và em cũng vô cùng sorry các bác là ở chỗ em sử dụng itunes tiếng nhật lên các bác chịu khó nhìn kí hiệu hộ em vậy,thành thật sorry.
1.itunes không bản nào cũng ok.
1.các bạn tạo một playlists để chép nhạc vô itunes cho nhanh.

2.kéo nhạc từ laptop bỏ vô itunes bằng cách này là nhanh nhất.

2.các bạn chon theo như hình bên dưới của mình để chỉnh sửa cho dễ

3chọn bài hát mà bạn sẽ thay đổi,kíck chuột phải chọn hàng đầu tiên như trong hình mình úp dưới đây

về phần ảnh để thay vô thì tùy các bạn và nhớ là chỉnh ảnh xuống còn 320x320 thì khi vô ipod xe hiện đủ màn.

1 ở bước này các bác thay đổi tên ca sĩ cũn như album cho đẹp thì khi chép nhạc vô iphone các bài nhạc sẽ được sắp xếp theo thứ tự từ A~Z hiiiii

Quảng cáo

phải làm với từng bài một vì vậy em nghĩ sẽ có người oải nhưng mình muốn iphone đẹp thì ta phải cố gắng,sau khi đã chỉnh sửa hoàn thành xong thì các bạn chọn ok,rồi sync vô iphone hưởng thành quả.

[HOT] ứng dụng đổi tên mạng,time,tạo%pin theo ý thích.
iPhone 3g và 3gs sim free tại nhật.
[Hướng Dẫn]sử dụng photobucket trên iphone.
iphone 3g chỉnh sửa video như 3gs.

Quảng cáo

3 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thêm một cách thay dổi ảnh bìa album cũng như tên album,ca sĩ rất nhanh,nhanh hơn cách trên là có thể thay cùng lúc được 100 bài 200 bài luôn.

1chọn chuột phải vô album trên itunes chọn hàng đầu tiên

2kíck đúp vô cái ô to to ý để chọn ảnh từ laptop hay pc nhé

3muc này là để thay đổi tên ca sĩ,album đó các bạn.

chúc các bạn có một chiếc iphone thật pro
Mình làm trong cái Playlist tập hợp những bài hay nghe nhiều nhất thôi - chứ làm hết chắc ... 😁
em thì cứ có thời gian là em sửa dần chứ làm trong một ngày thì oải lắm hiiii em cứ thích đẹp vì vậy em làm từ A~Z luôn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019