[3D HD] Topic chia sẻ Phim 3D và các video định dạng 3D SBS & H-SBS (Update Thor 2 + Pacific Rim)

baque01
24/11/2012 19:54Phản hồi: 499
499 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cô gái tóc mây 3D Tangled.2010.ViE.3D.1080p.Bluray.Remux.AVC.DTS-HD.MA.7.1-MRC_VAV.iso

tangles 3D.jpg

link download:fshare.vn/file/T2F0MFSZ0T
Đang sắm dàn loa 5.1 để phục vụ em này .
down nhiều mà sướng cả tay 😁

----------------------------------------------------------------------------------------
chung cư hà nội.Imperia Garden.chung cư quận từ liêm.
dovanpha87
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao mình tải avata về mà chỉ có 45' là sao vậy nhỉ?
Chỉ m cách chèn phụ đề vào vs.
Chỉ m cách chèn phụ đề vào vs. o_O
optimum
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhờ bác chủ thread tư vấn cho một chiếc kính thực tế ảo để xem phim .
Thớt bác toàn phim hay mà chưa có dụng cụ hỗ trợ nên hỏng xem được 😁
bạn ơi sao lâu rồi ko có up phim mới vậy, mình hóng phim quá.
Có bạn nào có phim Kẻ huỷ diệt và Khe nứt san andreas share cho mình với nhé.
Thanks1
Bạn ơi minh tải phim về điện thoại để xem bằng kính thực tế ảo mà gắn sub vào thì sub tràn ở cả 2 bên không xem được (vì đeo kính thì mỗi mắt nhìn 1 nửa màn hình). Bạn có cách nào chia sub thành 2 phần giống nhau ở 2 bên để xem bằng kính thực tế ảo không giúp mình với? Cảm ơn nha! upload_2015-11-2_17-16-34.png
@vipnamo31 Dùng phần mềm HDVNbits 3D subtitles tool bác nhé
@vipnamo31 Dùng phần mềm HDVNbits 3D subtitles tool bác nhé
vanthangcdt4
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vuong43i4 Mình dùng cái này phụ đề vẫn vậy là sao bạn nhỉ. (Mở trenn may tính)
giaman
TÍCH CỰC
8 năm
@vipnamo31 cùng 1 câu hỏi, dùng cái HDVNbits 3D subtitles tool thấy vẫn vậy mà ?
Các bạn ơi cho mình hỏi chút là nếu mình mua Smart TV 43w800c sony và kính 3D Sony thì xem tốt mấy phim này chứ ? MÌnh k hiểu sao phim 3D ở đây lại nhẹ vậy trong khi các chỗ chép phim 3D toàn hàng chục Gb.Phim 3D này có j khác biệt vậy mong mọi người giải thích dùm mình. Xin cảm ơn
vrthucteao
ĐẠI BÀNG
8 năm
@duongnguyenaff Mấy phim đây là nén nhỏ rồi bác, bác muốn phim nặng thì vào đây:
http://www.hdvietnam.com/diendan/110-3d/
@vrthucteao Ý mình hỏi là mấy phim dung lượng nhỏ này có xem đc trên tivi 3D ko thôi. Có phải copy vào USB rồi cắm vào Tivi rồi dùng kính 3D là xem được hay là phải kết nối từ laptop qua Tivi mới xem được.
vrthucteao
ĐẠI BÀNG
8 năm
@duongnguyenaff Bạn cứ dow phim về test thử biết ngay thôi, mình thấy mấy phim đó trên hdvietbam la up len sài cho tv , mình dow về sài cho kính thực tế ảo vẫn đc, có nghĩa là như nhau , chỉ có điều nén rồi thì nó giảm nét khi xem trên Tv thôi
bsan
ĐẠI BÀNG
8 năm
@duongnguyenaff Tuỳ xem file phim có được hỗ trợ bởi tivi hay k? Nếu tivi đọc được thì bạn xem trên usb cũng được. Tuy nhiên mình khuyên nên dùng đầu phát HD chứ coi trực tiếp bằng usb các file này thì sợ mau hư usb quá vì nóng cái usb lắm.
Bạn cứ down rồi xem thử, được hay k biết liền, hỏi làm gì cho mệt

Sent from my iPhone using Tapatalk
bsan
ĐẠI BÀNG
8 năm
@duongnguyenaff À, mà bác mua được kính 3D sony cho tuvi dòng này luôn hả, bât giờ cái kính 3D chủ động này đang hiếm lắm đó, k có shop sony nào còn để bán cả

Sent from my iPhone using Tapatalk
mấy bạn cho mình hỏi với..làm sao để add sub vào phim luôn vậy?mình xài ip 5s.cảm ơn mọi người 😃
@Madara199 cùng câu hỏi với bạn này...
minhdai
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Ohannguyent tải và cài kodi player. có sẵn kho phụ đề khỏi phải add . đủ chế độ xem 3d. có luôn kho phim phong phú
Ad oi fix lai link phim ke cap mat trang voi
Mình xem phim 3d trên tivi 3d sony 43w800c, nhưng gặp phải vấn đề là sub.srt thì 2d coi mỏi mắt
Còn xài sub.ass,sub thì sub bị chia ra 2 màn hình. Ai có cách khắc phục giúp với ạ.
up..tải về coi trên em VR
giaman
TÍCH CỰC
8 năm
anh em cho mình hỏi, mình coi phim trên điện thoại bằng kính vr, mà gặp vấn đề về sub, là vì phim định dạng 3d sbs sẵn nên khi lên màn đt nó tự chia ra làm 2, nhưng sub thì chỉ chạy ở giữa 1 dòng , máy nó nhận file flim 3d như 1 file flim thường, nên khi gắn vào kính vr coi sẽ không thể coi được, có cách nào hay phần mềm nào để khi để sub vào nó tự hiểu và chia sub ra 2 bên không ? cảm ơn các bác nhiều
@giaman Dùng app kodi player trên Google play Nha bạn.😁
em là phan trung thành và rất thích phim này ạ
dzt0
Trứng
8 năm
Cho e hỏi làm sao để hiển thị phụ đề khi phát phim 3D trên TV SAMSUNG LED40 nhỉ?
topic hay quá,đang tìm phim 3D kéo về coi trên em gear vr,thank bác chủ so much 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019