3g mạng nào rẻ nhất và an toàn nhất

tongkien
6/1/2011 1:40Phản hồi: 32
Hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

ace tiếp tục đóng góp ý kiến nhé
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vinhtoan29
ĐẠI BÀNG
13 năm
Theo mình sài 3G SIM khuyến mãi VINAPHOE 55k tài khoản 233k đăng ký gói cước U30 là tốt nhất nhé .bạn
AC-Milan
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vinhtoan29 Bác này kiểm tra lại đi nhé! Em có Sim rác "SIM khuyến mãi VINAPHOE 55k tài khoản 233k đăng ký gói cước U30". Khi đăng ký nó yêu cầu sử dụng tài khoản chính, chứ có trừ tài khoản khuyến mại đâu?
cách tính này đã lâu và không còn chính xác, lần sau đề nghị bạn ghi rõ nguồn đã coppy :smoke:
Đúng là bạn phải cập nhật lại thông tin rồi
Đừng dùng của bọn Vịt teo. Bọn nó trừ ảo lắm. Em dùng gói MI25, 1 tháng bị trừ 35k những 2 lần. Ra trung tâm chăm sóc khách hàng thì bọn nó cứ lằng nhằng, kiểu như không muốn giải quyết cho mình ý. Ức chế lắm. Nay tránh xa thằng Vịt teo
...đang có xu hướng chuyển dịch sử dụng 3G của mạng khác sang sd 3G của MobiFone...hình như 3G của MobiFone đang km tháng 10 đấy...
dungremix
ĐẠI BÀNG
13 năm
trả có nhà mạng nào an toàn đâu .mình dùng 3 mạng rồi .mạng nào cũng ảo lắm . ko đăng ký gói 120k trọn tháng. thì nó tính cước theo kiểm làm tròn. chưa dùng hết nửa MB cũng thành 1 BM .nó làm tròn mà. bác cứ dùng qua thì biết .Trước mình hay dùng vina gói 12k/ngay dow tẹt h nó ko có gói cước đó nữa. h tốt nhất nếu mua đc sim FCN của mobifone 20k tk 115k dùng là ngon nhất .
Muốn an toàn thì các bác dùng các gói Bes ấy. Độ an toàn nói chung chỉ tương đối. Dùng ADSL cũng có an toàn 100% đâu nhỉ...
..."bồ kết" bác rồi đó...bác nói chỉ có "chí lý" thôi.
mrmore
ĐẠI BÀNG
13 năm
vấn đề là sim 20K không phải ai mua cũng có giá 20K
gmpucca
TÍCH CỰC
13 năm
Đào mộ kinh quá,giờ cứ xài Mega 3g của EVN là ổn nhất
zuzu89
TÍCH CỰC
13 năm
em đang dùng gói tối đa của viettel, thấy rất hài lòng
rẻ hay không là do mình dùng thôi, chứ nhà mạng nào mà chả đưa ra giá cả sau khi đã tính toán chi li. mình kết Mobi, vẫn dùng!
lại cạnh tranh ko lành mạnh đây. việc gì phải ra tận cửa hàng hả bạn. bạn chỉ việc gọi tổng đài 1818 là nhà mạng sẽ giải quyết và có nv LH với bạn ngay => làm gì có chuyện nhà mạng làm sai mà lại bỏ qua được.
các nhà mạng đều có khuyến mại mà.

phải trải nghiệm mới biết được bạn à.
vuut
TÍCH CỰC
12 năm
@62500119 Nhin cái số nick đích thị bacs này người của Vittel rui`
Dùng mạng nào tìm hiểu kĩ về mạng đó thì sẽ có cách dùng hiệu quả nhất,rẻ nhất,như tớ dùng mobifone hay mua sim mới chuyển đổi sang PFC giữ nguyên tài khoản.ngon!
Mình nghe nói mobi chuyển sang pfc giữ nguyên tài khoản nên đang tính chuyển sang dùng mobi. Mạng nào cũng có ưu nhược điểm cả.Nhưng với kiểu dùng sim rác như mình thì nên dùng mobi là hợp lý nhất. Thiết nghĩ dùng usb 3g thì sim đâu cần dùng cố định làm gì. Hj. Cứ cái nào rẻ thì chơi thôi.Sv mà. Hiện tại mình dùng vina, ko biết tại sao mìh dùng sim rác ko đăng ký ezcom mà mỗi tháng tặng 25k. Dùng hết tk =0d vẫn download ầm ầm đc mấy hum rùi. Chắc mạng bị lỗi. Khi nào hết lỗi, mua sim rác mobi về dùng.
các con zời cứ xu hướng chơi sim rác thế này thì tài nguyên kho số cứ phải gọi là cháy bùng bùng =))
Mình xài 3g cua mobifone không chơi game trên zing đc Chán quá........
Sao kỳ vậy ta. Tốc độ 3G mà ko chơi đc game zingplay á.Mình dùng đt 384kbps mà chơi tốt nè.Quan trọng khi chơi game online là độ ping thui !
Vẫn vào Zing bình thường mà, vẫn đang chơi Sky Garden và Đế Vương server x2 đều...bằng 3G của MobiFone
:skip:
Thiệt tình là vào k đc nè, nó chỉ chạy đến 50% là giậm chân tại chổ........................
@contrangdautien Của mình dùng sim mobi vô ầm ầm nè. Chắc chỗ bạn sóng kém hay quá nhiều người xài rồi
Rẻ đây bác, sim 3g sinh viên giá 65k
sim 3g vt sinh viên hạn dùng 6 năm tặng 500mb free/ tháng giá 65k/ sim , bác nào quan tâm click
http://www.tinhte.vn/sim-dien-thoai-...-g-45k-870668/
vuut
TÍCH CỰC
12 năm
@m210 mua như thế nào vào kg được link die rui`
AC-Milan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình hỏi chút, với Vinaphone đăng ký gói U30 phải làm như thế nào vậy? Nói rõ cho mình biết được không? Mình đang có mấy cái Sim rác của Vina mà chẳng biết làm thế nào để chuyển sang 3G
Nếu chuyển đổi sang gói U30 này mình có cắm vào USB 3G rồi dùng trên máy tính được không? Tốc độ có nhanh không?
Thanks all
Có mạng nào còn phá băng thông được không các bạn, cạch cái bọn Viettel !
dùng 3G mobi là đỉnh nhất .đang kí MIUq đc 4h thì phá băng thông đến ngày hôm nay 3 ngày rồi mà số data khuyến mại dừng lại ở 378mb - download hết 2Gb phim với video trên tay tinhte mệt quá rồi
vậy chốt lại mua sim nào tốt hả anh em
@nguahoangthanhpho èo vậy cái nào vừa rẽ lại vừa mạnh vậy
:p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019