4 game miễn phí dành cho Xperia PLAY

TDNC
1/10/2011 15:32Phản hồi: 22
4 game miễn phí dành cho Xperia PLAY

Nếu bạn có một chiếc [TAG]Xperia PLAY[/TAG] của [TAG]Sony Ericsson[/TAG] thì hãy nhanh tay vào phần Game Launcher để tay về ngay 4 game miễn phí nhé. Thời gian miễn phí là có hạn nên nếu không nhanh tay thì có thể bạn sẽ lỡ mất cơ hội có được 4 game bản quyền mà không cần tốn 1 xu nào, đó là: Dead Space, Battlefield Bad Company 2, Need for Speed ShiftNeed for Speed Hot Pursuit.

Hướng dẫn tải game:
  • Bạn mở Game Launcher lên, sẽ thấy 4 game trên hiện ra.
  • Máy sẽ nhắc bạn bật kết nối Wi-Fi.
  • Sau khi kết nối Wi-Fi, bạn chỉ việc nhấn lên biểu tượng game cần tải là máy sẽ tải về ngay.
Vậy là cuối tuần không còn lo hết game chơi rồi nhé.

Xem thử video chơi game Need for Speed Hot Pursuit trên Xperia Play:

Theo SE
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ặc.Toàn mấy game cũ xì,cứ xào đi xào lại hoài.Thiệt phát ngán.
kakalekhanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
game hay wa, tiet that k0 co may de tai ;)
son8888
TÍCH CỰC
12 năm
Không chơi game , không có sony play,
Dùng android thì game cờ rách 1 rừng rồi...
Lên cộng đồng Torrent còn choáng ngợp nữa :giggle:
Chào bạn.

Bạn nên tham gia vào cộng đồng torrent, trên đó chia sẻ vô vàn các tài nguyên mạng trả phí (nhưng đã có medicine) và hàng hà sa số các album nhạc, video, films... được chia sẻ ngang hàng và hoàn toàn miễn phí (tuy nhiên để duy trì web 1 số anh em như viettorrent có thu phí user -10k/tháng: rất rẻ...)

Đây là 1 ví dụ nho nhỏ: http://thepiratebay.org/top/408.
Còn trên Viettorrent.vn vô search "Android" thì cũng có tới chục line để kéo rồi bạn.

Ủa mà diễn đàn tinhte.vn cũng có 1 mục game này mà 😔
http://www.tinhte.vn/tro-choi-android-467/tong-hop-android-game-tu-z-469454/
Chiến cho đã xong, má gọi thì ò í e. hehe.
Sặc 4 game này trên ios đã có hơn năm rồi. Nản với Android
nhưng game cho Play đồ họa khủng hơn hoặc nhiều level hơn bác ạ 😁
có góc nhìn trong xe như shift thì ...
không đủ game đáp ứng cho cái máy tốt😁
sao ko có tenchu với tekken nhỉ 🤔
có cả Tam quốc 3 4 5 thì hay :">
dungdepzai
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nói chuẩn luôn.đồ họa đẹp hơn.em thấy mấy game có trên iso sang play thì đều năng hơn 3-400mb

---------- Post added at 08:12 PM ---------- Previous post was at 08:04 PM ----------

sao em dow xong no vẫn bắt sms 15k nhỉ
level là the same , còn đồ hoạ chưa biết cái nào đẹp hơn , dùng con HTC Sensation 4G + IPad chiến game Asphalt 6 HD thì IPad đẹp hơn hẳn ( đừng bảo là Xperia Play đồ hoạ đẹp hơn Sensation đấy nhé mấy bố @.@)

Sent from my IPad2 using Tinhte.vn
bác nói cứ như thật, cin Play chuyên Game nên nó đc tối ưu cho game bác ạ, SE cũng phải đặt nhiều thứ để có game tốt nhất cho Play, còn Sen thua Ip2 là đúng rùi, vua đồ họa Sll còn thua Ip2 mà, bác phán nghe chán vãi. PSP 3k chip bao nhiêu mà đồ họa vẫn khủng ấy chứ ạ, SE đã tối ưu cho Play nên phải khác :p
@Killnow pótay với bác này
@Killnow So sánh khập khiễng quá bạn ạ 😁 1 bên là tablet, 1 bên là smartphone sao so sánh được.
Trước khi bài này ra thì cộng đồng x-play đã có game down free từ lâu rồi :p
toàn game mình thíc
4 game này chỉ có 1 cái là free hoàn toàn. Những cái kia chỉ được trial 60 phút thui! :|

---------- Post added at 11:01 PM ---------- Previous post was at 11:00 PM ----------

Xin lỗi nhưng màn hình Sensation nhìn chán òm! =)) Mất cả hứng chơi!
NFS shift chán khỏi nói. battle field chưa chơi bao lâu đã kết liễu thằng tướng. haiz
Không khoái mấy vụ này lắm. mình sài 1280 😁
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
12 năm
hem có e này để vọc cho biết, 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119