Ai có nhu cầu request game thì vao đây

thosanmeo
16/5/2010 8:18Phản hồi: 425
chẳng là em thấy đã có 1 topic vè request game nhưng thấy bác đưa game hơi chậm nên lập thêm topic này nhằm giúp moị người, có j ủng hộ em nhóe
ai request game j thì sẽ có sau 1 ngày hoặc nửa ngày (đảm bảo lun)
425 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thosanmeo
ĐẠI BÀNG
14 năm
ai mở hàng hộ em đi:wavespin:
Chà, lại có thêm 1 thành viên nhiệt tình muốn đóng góp cho diễn đàn. Các bác ủng hộ bác ấy đi. :happy:
thosanmeo
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác mở hàng cho em đi bác
:rolleyes:
bác có game Myst không bác
Có người mở hàng roài kìa 😃 giúp bác ấy đi
thosanmeo
ĐẠI BÀNG
14 năm
trùi game này nặng wá bác cố gắng down nhé
p1
p2
p3
p4
p5
p6
p7
p8
bác chơi ác quá mở hàng đúng game khủng nếu ko down đc có j để em chuyển sang MF
bác chuyển cho em qua MF phát down mãi không được Thx 😁
Bác có Brain Challenge 2: Think Again không bác ?
thosanmeo
ĐẠI BÀNG
14 năm
game brain challenge của bác đây
Chà, bác thosanmeo nhiệt tình quá :p
hic...em cung xin game nhung ko bit game nao. Bac co the cho em xin game nhap vai di canh nao hay hay y.

---------- Post added at 12:03 PM ---------- Previous post was at 12:01 PM ----------

bac co game nhap vai, di canh nao hay ko?cho e voi

Bác muốn tìm game nhập vai đi cảnh thì seach trên diễn đàn có nhiều lắm. Còn bác muốn yêu cầu game thì phải nói rõ đặc điểm hoặc tên của game đó, chứ bác nói chung chung thế này, biết gửi game nào bây giơf :happy::happy::happy::happy::happy:
thosanmeo
ĐẠI BÀNG
14 năm
game nhập vai có nhìu lắm bác à chẳng hạn như zenotia, axion, inotia..... nhìu lém bác thích game nào thì cứ nói
Xin games 17+ có hình kèm theo để xem có trùng với games mình đã có chưa nha!;)
thosanmeo
ĐẠI BÀNG
14 năm
trời bác có game nào sao em biết dc mà em post trùng với game bác có roài, bác cần game nào thì cứ nói chứ sao em biết đc😔
Đúng roài, ai yêu cầu game thì phải nói rõ tên game mới được. Đừng làm khó bác chủ thead :p
Chủ thớt ngủ chưa thức hay sao hay chưa search được vậy?hy vọng đừng post mấy cái games mình có rồi đó nha;)
anhkaikei
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình xin game đua xe thú, mình không bít tên, chỉ nhớ hồi còn nhỏ hay chơi trên Play Station ấy ^^
Game đó hình như là chocobo racing,nhưng mình không nhầm thì không có trên iphone đâu,nhưng hình như có giả lập ps1 trên iphone hay sao ấy,mình cũng không rõ nữa
cho em xin game Zombie Def. Game theo kiểu phòng thủ, có 4 nhân vật cầm súng bắn bòm bòm vào cái cửa bọn zombie xuất hiện ý ạ. em chơi trial được có 3 day thanks ạ
thosanmeo
ĐẠI BÀNG
14 năm
game này free trên itune mà bác
Chocobo racing chỉ có giả lập PS1, chứ không có game dành cho iphone. Nhưng mà bác có thể chơi các game tương tự như chocobo racing. Ví dụ như: đua xe cáo, sherk kert ..... và 1 số game khác nữa có cách chơi giống hệt như chocobo racing (vừa đua vừa bắn). Đây là sân của bác chủ thớt, không phải sân của mình nên đợi bác chủ thớt cung cấp game cho các bác nhé. :p
thosanmeo
ĐẠI BÀNG
14 năm
còn đây là mấy game đua xe Cro Mag Rally,Crash Bandicoot Nitro Kart 3D
ngoài ra còn có cái game con quỷ đi đua xe giống game Crash Bandicoot Nitro Kart 3D nhưng em ko nhớ tên lắm bác thông cảm
Game đua xe con quỷ mà bác thosanmeo nói đó chính là game sherk kart linkdown đây: Mediafire
link die rồi bạn ơi, up lại giùm mình với nha, game hay, thanks,
Bac oi co game real soccer 2010 version 1.1.0 ko bac thi dua em cai link de

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019