*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mấy thể loại ntn hay quá nhưng giật,đen thật.cố tích tiền lên đời cho dế thôi 😆
Cố tích con 8520 y os4.6 day e đang cần mua con đấy nhưng giá mới có vẻ cứng qá 2tr5-7tr chả biết có ai bán máy bb 8520 giá 1tr5 nhỉ máy cũ thôi e mua liền tay 01642588825
bác raica ơi, có khi nào bác thử mapkey game god of war chưa vậy 😁 game này mà chơi đc trên BB thì thật là ... ;))
May bac oi em choi TLBB online tren BB 8830 dang ki xong xuoi het roi luc vao game no hien ra 2 chu~ 1 chu~ la vao 1 chu~ la thoat em nhan vao no lai ra cai bang? tieng anh nhan yes or no, yes no gi no deu ra trang web cua TLBB het" no keu phai dowload OL gi cua no" em k biet may bac chi giup em

ko thay ai tra loi giup em ca? 😔
Đóng cửa rồi bạn ạ , đợi MCVl đi 😆, hay bạn chơi minh châu đi cho đỡ bùn 😁
Cyber_11
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác cá kiếm game dalton the awesome cho bb đj nhể, game hay qá mà nặng k0 map đc:mad:
Acc,dang cam may game ma ko buon up ne,ae ko khoai cai kieu quay ngang lam thi fai,dargon world ll thay it ng down lam,

Sent from my Blackberry 8700 using Tinh tế
Không biết. Võ lâm minh chủ open chưa nhỉ , phiền bác theo dõi vụ này .... 😁:D
kunkun3
ĐẠI BÀNG
12 năm
thì up lên đê ! bbs buồn kệ bác chớ làm ace làm không dc nha ( đùa thôi đừng chém em up lên de bác) 😁
Up hết đi bro...càng nhìu càng tốt ^^
bác có game mới up cho anh em chơi với...dạo này không có game đánh buồn gê..
Bác raica map game ancient empire đi bác 😁 game đấy hay lắm :D
Bác Raica ơi e có tìm thấy 1 game hay lắm nhưng e chép vào blackberry bằg .jad thì nó kêu fail có nghĩa là mod game kô đk đúng kô? hay là vẫn mod đk game e kô hiểu chỗ này lắm
Bác raica ơi cái game đại chiến mix hầu vương bác đưa em bị kẹt ở hỏa diệm sơn không tài nào xuống được bên dưới hic hic. Bác giúp em với.
game hay qué
kieptrathu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác kiếm dùm em bản 480x360 nhớ em dùng 9700

---------- Post added at 06:11 PM ---------- Previous post was at 06:09 PM ----------

Bác kiếm dùm em bản 480x360 nhớ em dùng 9700
Bác Cá up game đi 😃 ngang dọc gì chơi tất , miễn là hay kekek
snow1202
ĐẠI BÀNG
12 năm
bít là ko đc xin key trong này, nhg em xin ở topic Puzzle Quest Warlords ko thấy ai hồi âm, nên mạn phép thử xin trong này xem có ai giúp hok ạ 😁

PIN: 24FD4AE0

Game : Puzzle Quest Warlords
Không thấy ai phản hồi thì PM vào inbox của mấy đại ca máu mặt hex sẽ nhanh hơn bạn à :D Chúc vui !
snow1202
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình đã pm cho bạn md07 nhg bạn ý mới cài lại máy nên ko hex key đc :D
Đá phát cho rái cá lên nào...
^^
game này hay nak..! chơi được...nhưng chơi trên 8830còn hơi giựt 1 số chổ:hot:
em chơi bản xoay ngay rồi,game có 2 kết.1 là mình bị bọn hunter bắt,phải chém nhau vs 4 thằng khoẻ như mình rồi thành awaken.2 là đi đường khác và vẫn là hunter

Mọi ng chịu khó vào hang đánh orc,nó ra nhiều rune hay lắm
@raica7979

bác cho em xin lại cái link của game này với ^^ em ko down dc ~.~
game mới....test thoau
Nhìn đã vãi ...
Ngon 😃 trước chơi game này phải quay ngang máy + vì 1 phút lầm lỡ qên k save mà phải đi lại cả 1map nên đành chia tay trong nước mắt ( nước mắt thật đấy , cày ngày cày đêm , mắt cay xè rớt nước mắt vẫn cố cày vì hay quá , lúc thằng nv chết mình sướng rơn vì cuối cùng đã thoát kekek ) bây giờ bác Cá up lại , qả này lại mất ngủ 😃
Ủa game có rùi àhh bác😔 ai up vậy
lúc trước chơi bản kia nó nháy màn hình + lỗi font
Game này hay lắm đó :showoff:
ngkhviet
TÍCH CỰC
12 năm
thank bác vì game này. hồi trước đúng là có 1 ng up rồi bác ạ. nhưng kiểu màng hình ngang nên chơi cũng đc. he he. bây h có màng hình vừa máy là ngon rồi. đáng để chơi lại 😃
q128
TÍCH CỰC
12 năm
Khổ 1 nỗi em hơi bị rất dốt eng
Dang onl tren bb nen k test duoc huhu.nhjn anh da thjck roi.mai day som download tks mom bac truoc mai tks bac tiep...h ngu.zZ. Aj chua ngu ty dj ngu ngon nha.....!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019