*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đúng vậy. Mua full shop luôn đó bạn :happy:
Mấy game này chơi chắc vui lắm. Bác cá ráng map và vh lun cho ace chơi nha :skip:

---------- Post added at 09:38 PM ---------- Previous post was at 09:34 PM ----------

Nghe giới thiệu game này hay mà dành cho OS 4.7 . Bác cá chuyển sang 4.5 chơi :help:
mua rồi thì làm sao mà dùng đây
:S...............
.

Có đây,cá chép vô bb rồi nhưng nó đòi key,bạn thử mò sem hex key với nhá,dc cho mình luôn,game khá nặng ko biết chơi thế nào.

Zombie Attack!

Model
[COLOR=blue !important][FONT=inherit !important][COLOR=blue !important][FONT=inherit !important]Blackberry[/FONT][/FONT][/COLOR][/COLOR] 83XX Series (320*240) Curve Devices Models: 8300, 8310, 8320, 8330 /Blackberry 85xx Blackberry 87XX Series (320*240) Devices Models: 8700c, 8700r, 8700f, 8700g, 8703e, 8707, 8707g, 8707v .etc /Blackberry 88XX Series (320*240) Devices Models: 8800, 8820, 8830 .etc
Description:
IUGO [COLOR=blue !important][FONT=inherit !important][COLOR=blue !important][FONT=inherit !important]Mobile[/FONT][/FONT][/COLOR][/COLOR] Entertainment presents its mega iPhone hit Zombie Attack! Bad Blood for the BlackBerry! ZA!BB is an addictive 3D tower defense game with a scary twist.
Your mission: Play as a survivor of the ultimate Zombie Apocalypse, strategically place weapons turrets to protect your shack and stay alive.
Different zombie types to slay
4 weapon types for a variety of zombie killing techniques
Survivor machete: hack and slash the undead when needed
Stylized 3D graphics
Local leaderboards
Intuitive controls, elegant UI
Pick up and play for 2 minutes or 2 hours

Game yêu cầu trackball nhá,ae 87 chịu khó ngồi ngó hen,mình cũng thế:happy:,Ae nào bị cận thì có thể thảo luận thêm về key của game ỏ đây nhá,vào thank nhiệt tình bác JV cũng kô chơi dc nhưng vẫn search key cho ae đó

Link Down:

- Game thể loại xây phòng thủ... Trong hình các bạn có thể thấy mình đã xây 1 số loại súng để bắn Zombie, có thể nâng cấp súng được, khi zombie đến gần nhà thì bấm Space để giết zombie tuy nhiên lâu lâu mới bấm được 1 lần như vậy. Nhà hết máu thì thua...
- Nút Pause là phím chùm dâu nên ngại mình chưa cài vào 87 😔
- Để tìm key thì các bạn nhập mã vào rồi tìm theo mã PIN của mình, đến đoạn nhiều chữ và số này thì phải dò, các bạn có thể tham khảo hình !
Cảm ơn bác Raica7979 và chúc các bạn thành công ! 😁
Hex giúp mình nha. Mình hex chã ra
PIN: 31DE3EE8
của bạn đây !
31DE3EE8 -> 1db5124f27c
@raica7979 ai hex dùm mình với
model 8900
PIN: 2351ac6a
Ok. Down về rồi nhưng giờ phải học bài mai làm kiểm tra... Chắc trưa mai mình hex thử :happy:
Em hex chẵng ra nỗi cái key. Ai hex thữ nha. E học bài đây 😃
Các bác cho e hỏi về game TTSN 1. E thấy mấy bác chơi rồi bảo cày lên tận lv99,chém thường phải 4k máu ma dame thì 85k máu. Nhưng e chơi chỉ giết thằng Feid là hết game rồi. Skill thì chưa bơm hết,mà e mới cấp 80. Có phải e down bản thiếu không các bác ?
tearsv4
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác Raica ơi....!
Bác kiếm hộ e game nào cho 8830 dạng nhu game Bắn Tàu được k ah.
Thanks bác vì những gì từ đầu tới h 😁
Up nhé...Ai hex Zombie Attack! đi bà con ơi
Không cần trích dẫn lại nguyên 1 bài luôn đâu bạn ơi.....
Acc hot thế,JV tạo bài viết search key đi cho mình đăng ký với😃,nhìn hình thích quá
ngkhviet
TÍCH CỰC
13 năm
công nhận mới đầu nhìn hình của game Zombie Attack! kinh thiệt. hết muốn chơi. thấy bác JillValentine úp cái ảnh game h lại thích chơi thế mới lạ chứ. bác cố gắn mỡ toppic hex key đi cho ae đc nhờ 😃
Đây mình mới lập topic đây ! Bạn nào hex được key thì sang trợ giúp mình luôn nhé !
Có bác nào cho em xin key worms 2007 vớiiiii
PIN: 2442EF91
PIN: 23EB99B3
Thanks các bác trướccccc
ngocminhpr
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bac rái ơi bác map game warcraft cho bb9650 đi bác, game trên kia em cài vào nó không full màn hình
Đã test Zombie Attack trên BB 8310 : Load hơi lâu nhưng chơi khá mượt =>> Tuyệt
Chưa test trên 8700 vì 8700 không có nút chùm dâu....
thanks bác raica nhìu nha.
Đã test Zombie Attack trên 87 , game chơi rất mượt 😃 mỗi tội lăn tw k thể đi ngang và pause - vì k có phím chùm dâu =]

=>> KO THỂ CHƠI TRÊN 87 😔
Trò này chơi cũng khá khó....mình mới chơi được tới 3 ngàn mấy điểm thôi ^^
A ha,trò này là zombie attack bad blood mà 😁 em đã chơi trò này rồi,khá nặng tận 3mb,chơi cũng hay nhưng lăn bằng track ball không thjx lắm k biết bi có bị sao không mà thao tác không nhanh 😔 trò này dùng cho màn hình cảm ứng là tuyệt nhất,em chơi được hơn 5k điểm :D
đợi cả tuần rồi mà vẫn chưa thấy có loạn 12 sứ quân online
Acc acc làm như cá là nhà phát hành game vậy trời😔.nhà phát hành đang đếm tiền ỏ đây nè
Theo như cá nghĩ bb chặn kết nối của game vì nếu kết nối khi chơi xẻ kô thể nhận cuộc gọi dc,giống game minhchau khi chơi ỏ OS 4.7>
Bác thử map key game này xem sao đây là link down game bác chọn bản phù hợp nhất rồi mapkey nhé download Võ lâm minh chủ Game này của mcgame vừa ra rất giống với tlbb mà bác đã map trước đây
e chỉ đợi kái trò loạn 12 sứ quân thôi lâu qá hix

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019