*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lovemt13
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình nghĩ là bác cá giúp k được rồi . Hihi , đoán vậy thôi . Đừng quăn gạch tội nghiệp em :d
sướng quá, lại có game tét rồi. tks bác nhìu nghen
Game này trước nhờ bác Cá map nhưng bác ý chịu thua nên đành ra đích thân mình phải ra tay kekek 😃

Pizza Manager _ Hỗ trợ 320x240 , mới test trên 87

Game dạng Casual , nếu đã chơi qa Diner Dash Mobile chắc bạn sẽ thấy khá qen thuộc .
Trong game , bạn sẽ vào vai 1trẻ trâu mới đi bụi về , và tình hình là qán Pizza Chino mà papa bạn làm chủ đang gần đi đến bờ vực phá sản do sự cạnh tranh khốc liệt của qán Pizza Nóng ngay kế bên . Không thể làm ngơ , bạn qyết định sẽ thay papa , vực dậy tập đoàn Pizza Một Thành Viên Chino , và đánh bật Pizza Hot ra khỏi cuộc chơi .

Hướng dẫn :

Sử dụng tất cả phím số ,* , # và nút Back ( hay còn gọi là nút Escape à !? )

Bạn có thể vào supaMarket để mua nguyên liệu làm Pizza , có thể ấn * để mua đều số lượng mỗi loại , sau đó ấn vào hình máy đếm tiền để mua.

Xung qank có các cửa hàng khác cho bạn lựa chọn mua đồ hỗ trợ như ( tủ lạnh , bếp , điều hòa ) + ( quảng cáo để thêm khách ghé thăm ) + ( phông nền để đa dạng khách hàng )

Khi vào Chino's Pizza , bạn sẽ có 2giao diện , thay đổi bằng nút # :
+ Cửa hàng : nhiệm vụ lúc này là chạy bàn , hỏi món ăn , bưng bê ...

+ Bếp : nhiệm vụ là 1 bếp trưởng nấu ăn , tạo món cho khách hàng

ENJOY 😃
pm_blackberry.zip
TheSims2Castaway88xx87xx8520.zip
Thank bạn nhé ^^
Em thấy ở đây nhiều pro quá, cho hỏi hơi quá tí hen.
Cái kimkim chat của em giờ tự dưng ko vô dc.
Có phần mềm nào chat free hay cho bb 88 ko ^^
Thanks các pro trước
Sang box phần mềm nhanh hơn bạn à...Kimkim nó hay bị vậy đấy,dùng sim Mobi và Vina nó sẽ ổn định hơnChat Free thì bạn dùng SH,Trillian,.. Mình thấy beejiveIM ngon lắm có 20k k phải là đắt,mình dùng mỗi beejive là thấy ổn rồi 😁
sao ko có file alx bác ơi
sao ko có file alx bác ơi ....
Dùng vnbbUtils load hết file cod vào là ok bạn ơi ^^
bac nao co cach cai game ma ko can ket noi voi may tinh ko duong nhien la ngoai tru file jad ra.... em bi hu 3 day nhu the roi hic hic h ko mun mua lai nua.... xin cac pro chi diem giup cho
Hớ cái đấy cho vào máy chạy file .jad , up vội qá qên ko thêm .alx 😔 tại mất dây USB lâu rồi đâm ra có nhớ .alx là cái gì đâu hì để mai tính sau :p
Đã thêm file .alx nhé 😃 ENJOY ....
Còn games gì hay up luôn đi bạn ^^
Games Pizza chơi hay lắm...^^
Mong thêm games mới của mọi người 😃 😃
thanks nha. Vừa down cái IM+ thấy xài ngon ;)
Lâu lâu mới có time ngồi cắm mặt vô cái lap để nghịch , chứ toàn onl trên bb ko à 😃
game Heavy Weapox-Vũ Khí Hạng Nặng ko cai duoc tren 8830 bac raica oi 😔
Mình chơi bình thường mà bạn 😁Down file về cài lại thử xem nha" :D
Không cài qua BDM được thì sử dụng vnbbuntils load cod vào là ok
ngkhviet
TÍCH CỰC
12 năm
vâng load = vnbb thì ko sao nhưng ko vào chơi đc 😃 ^^
ngkhviet
TÍCH CỰC
12 năm
em cũng ko cài đc trên 8830 của em 😔 buồn thật. nhưng có chơi bản của bên kia nhưng ko dùng đc viên bi chỉ dùng phím thôi ko biết bản của bác cá thế nào
Mong sắp tới sẽ ra một siêu phẩm hehehe
Bác Raica ơi ! em nhờ tí

Chả là em đang thích game need for speed undercover cho E71 mà không có. Cũng trò need for speed undercover nhưng phiên bản cho blackberry đồ họa xấu + cách chơi không hay nên => chán. Bác có thể convert cho em games need for speed undercover của E71 cho bb được không ạ. Em cảm ơn bác nhiều lắm, em tin tưởng mỗi bác thôi đấy.:help::showoff:
P/s : em có up file ấy đây, nếu giúp được thì bác giúp em nhé. Hoặc bác nào có rồi thì up cho anh em chơi nhé. Em cảm ơn mọi người nhiều.Hy vọng là có trước khi em thi, nếu không vào dịp thi em lại không chơi được :timebomb:. Em định up luôn lên forum nhưng up lên forum chỉ được có 1 hour. Nên em up lên MF, bác cố giúp em nhé.
Link Mf : NFS http://www.mediafire.com/?xigtkabci533rs9
VTF http://www.mediafire.com/?jx7inp1d4938v3x
Nếu tiện bác convert luôn cho em trò virtua fighter nhé (trò đó hay lắm)
Game VTF, thì may ra có thể convert được chứ NFS mà bạn đưa thì không được rồi. Link đưa, file có định dạng là *.sis, định dạng của nokia, nên không thể convert được. Nếu bạn kiếm file dạng .jar thì may ra có thể convert được (mình nói "may" bởi 1 có số trường hợp ngay cả .jar cũng không convert được sang BB)
èo, bác nói thế khiến em nản hẳn.huhuhuhuhu. Game NFSU cho E71 đồ họa đẹp thế mà không chơi được :banghead:
Acc lại chơi song hết game rồi ah😔
AE cho hỏi có bản appworld nào chạy dc trên 87 ko nhỉ,88 chạy dc mà 87 nó ko cho tức ói máu
Yeah...Mọi người chơi xong games rồi bác ơi ^^
Bác cá mau úp game mới đi.... Cái game bắn máy bay mới up không save được hã bác? chơi tý tắt mở lại phải chơi từ đầu.. nãn :banghead:
hay.......................
ai có Ai là triệu phú nhiều câu hỏi, share em với bản TV nhé
cả ninjashool 2 full ..... nữa ;))
Ninja School 2 đã ..... hình như đã có người up rồi mà bạn...Bạn chịu khó search nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019