*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bac raica oi dang ki nick kiem tien ntn mak kho wa vay............

---------- Post added at 03:34 PM ---------- Previous post was at 03:33 PM ----------

bc raica hung dan ho e cai >>>>nhanh nha............

Ý bạn là game kiếm tiên hả?!game đó đóng sever rùi mà bác
cho em xin game tlbb duoi jar nha cac bac' , hjx.may' e bj hong cable rui` !
wa tuyệt vời! k có gì tả nổi! bác có thể up thêm các game dành riêng cho 8520 dc k vậy?
orda
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dragon Eyes Episode 1,2 có bản nào cho 8900 ko bạn.......trước có chơi game này trên 8320 nhưng lag thấy mồ tổ luôn =P
Bác raica oi cho e hỏi, e chơi trò kiếm tiên online sao lúc e vào nó hiện ra cái bảng chọn, chọn "yes" hoặc "no" đều bị đẩy ra ạ và nó mở browser vào cái web của Tàu e không hiểu, mong bác chỉ giáo.
chemkonghi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hihi toàn game khủng. Bây h cứ nhìn thấy bác Raica ở đâu là tks ở đấy.

Nhiều game cho 320x240 toàn bị xoay màn hình chán quá. Mong có cách khắc phục cho ae đỡ khổ
chemkonghi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bac ơi cho em hỏi. Game TLBB online ko chơi dc bằng wifi ak? Em dùng wifi nó cứ load mãi thôi.
Bac raica oi, cai tro Kiem Tien e vao den phan chon nv roi. Luc thoat ra vao lai no hien ra cai bang chon "co" hoac "khong", e chon ca 2 cai deu bi day ra ngoai. The la sao? bac raica k replay lai?
Game kiếm tiên jo kô chơi dc nửa bạn oi,up lên bản mới mà bị hỏng,kô có nick đễ xóa link nửa chứ😔
Bạn thử sóa đi cài lại sem,có thể lúc down bị lỗi ah,dùng trình duyệt wep khác..

Lâu lắm rồi mới có game mới cho AE;),bận quá nhân đây rất cám ơn AE về bài viết"mod giải thích":bounce:

NHẬT KIẾM (Việt Hóa100%)

Key 1>9 di chuyển +skill,T menu,V bản đồ,O hành trang,*# máu và mana.

Mình khỏi quảng cáo hen sem hình là biết game pro

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG][​IMG]
[​IMG] [​IMG] [​IMG]

NhatKiem 81.zip
NhatKiem 83 87 88.zip
duntepham
ĐẠI BÀNG
13 năm
hoho bác việt hóa hài vãi lại còn ..... $ luôn rồi hả bác....nhưng ko resize được màn hình ngang hả bác....thaks bác
thank bác nhiều, thích quá, phải chơi ngay mới đc, e thích nhất thể loại nhập vai đi cảnh đấy 😃
Game hay quá đi mất, e cài rồi, chơi ngay mới đc, bác Việt hóa hết rồi cơ à? Vãi quá, thank bác nhiều nha!
chemkonghi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thank bác nhé.
Lại có 1 game mới.
hay wa bác rái cá ơi. việt hóa 100% kìa. nhưng mà ko chỉnh dc màn hình ngang ra nhỉ.
chemkonghi
ĐẠI BÀNG
13 năm
có ai post lai cho em game Dragon Quest với. em ko down trên mediafile nhưng hình như die mất rồi.
thank
Game nào của pác cũng hay hết...nhất là game việt hóa hoàn toàn như Nhật Kiếm...Mà sao em cài vào chơi bị giật khó chịu lắm bác ơi...giá như nó mướt thì quá tuyệt vời...có thể khắc phục đc không vậy pác?
Em dùng 8820
bác raica cho e xin cái yh. có vài điều muốn hỏi bác 😁
Bác việt hóa 100% dùm với, nhiều game em nhìn toàn hình vuông đen chẳng hiểu gì . hihi
Ai chơi Game Kiều Phong thảo luận chút nào . keke
Khi chết toàn bị về lv2 và lại phải chơi lại từ đâu, chán ghê
Game Nhật kiếm hay quá nhưng mà chơi chậm lắm bác ạ, e next hội thoại hay vào bảng điều khiển xem thông tin nhân vật mà mãi mới nhận, mỗi lần dí phím lại đợi 1 lúc lời thoại mới chuyển, cứ vừa chơi vừa chờ sót ruột quá, bác có cách nào giúp game nhanh hơn ko? Thanks bác nhiều 😃 Em dùng BB8320
mình làm theo cách của bạn và đã chơi đc rồi, cảm ơn nhiều nha! 😃

---------- Post added at 02:30 AM ---------- Previous post was at 02:28 AM ----------

Mình làm theo cách của bạn và chơi đc rồi, cảm ơn nha! 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019