*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không biết con 9000 thế nào dây .hic hic

---------- Post added at 03:56 AM ---------- Previous post was at 03:49 AM ----------

các bậc tiền bối chỉ cho ,không biết có trò online nào fun màn hình cho bold 9000 không ta ....?
Hic hic mới xem Mu với Chel xong,hay ghê gớm ........! Dang hứng vào diễn đàn xem thế nào .ttanh thủ koi răng các bác .he
Oánh dấu chút vào Down mấy trò.
Hứ .... Có j hay đâu !tưởng j chứ ! Game ni xưa rui bạn ơi !
Ha2 thằng củ chuối ăn nói lung tung bị Band nick nha.chia buồn,mà ku cũng có viết gì quá đáng đâu mà Band vậy nhỉ? Dạo này Mod làm việc chăm chỉ quá,phải đề phòng lời nói thôi (•͡.̮ •͡ )
bác rái cá ơi. cái game kiếm tiên hỏg rồi.
Bác nào giải thích giúp em đi...Game quá hay mà chơi giật tung chảo vs chậm ì thì làm sao mà chơi hả các bác
Ui má ơi,trò giấc mộng đời trai vừa tải về,chơi hay thật nhưng hơi ôi chơi mãi tận 12h đếm lên lv32,buồn ngủ thoát ra để ngủ,tưởng đâu nó sẽ lưu đê lần sau vào chơi tiếp ai ngờ nó mất teo luôn,chơi lại từ lv9..nản..thôi kiểu này chơi chi nuwa,Delete thôi.tiếc tiếc cho 1 Game hay,giao diện pro.
Unlucky
TÍCH CỰC
13 năm
Trước khi thoát bác phải để nó chết thì nó mới lưu lại ( bán hết máu cho quái đánh , game lưu theo bàn bác không sợ mất đâu ).
Game này chơi hay ít giật so với các game khác cùng loại, e chơi game này cũng lâu rồi phá đảo mấy lần nhưng vẫn giữ lại
Hix sáng nay vào chơi lại thử,nghịch mãi cũng lòi ra là trong Game có phần tự nhận vàng và lên lv.ấn vào mấy dòng đó,cho phép gửi tin (Không mất tiền,đã thử kt) là nó tăng lv liền,mã 60 mà mình tự tăng tận lv56.còn tiền thì li mít,vài chục ngàn vàng bt,mua full đồ trong shop=> Chơi vậy cũng chán,chơi xong 1 ván về đích là Delete luôn.đang tìm game gì hay hay chơi tiếp đây.
Bác raica làm phép giùm em game KILATON này xem được ko nhé. Em chơi trên iphone thấy hay muốn gửi cho ace blackberry cùng chơi cho biết

http://www.tinhte.vn/tro-choi-166/kilaton-v1-0-game-giong-worms-270697/
gửi admin diễn đàn

Em nick :leduythao2307 có lời góp ý với các bác .hôm trước em có viết mấy câu như vậy ma các bác chặn nick cua em ,không cho em viết bài ,đăng nhập nua,các bác làm vậy liệu có được không ?
Thật sự hơi quá !
Tuy em mới gia nhập diễn đàn ,chưa đóng góp được j nhiều cho diễn đàn .không biết thổ lộ cùng ai .........
Không biết là em bị khóa nick trong thời gian bao lâu ?bác nào biết chia sẻ cho em.thanhk
Cái game Nhật Kiếm thấy hay ..., bác nào có bản Full màn hình cho 9700 cho mình xin với 😃
mrchao
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cũng có nhu cầu trên. Nhờ bác RaiCa conveter sang cho 97 với ạ
Bạn qua box hướng dẫn Báo lỗi nhé,mình cũng mới bị song😔,mình nghĩ chẳn liên quan ji bài viết ỏ đây đâu.

Kô dc đâu bạn oi,màn hình 87 mà mình phải xoay ngang nửa mà 81 thì bị thíu,game này hay mà ngắn lắm nên thík thì cứ chép đại chơi có sao đâu,xem như 87;) hoặc đợi game khác hen

sao bạn kô thử worm 2008 và 2010 nhỉ,bản 2011 thì chưa có cho màn hình lớn

Game khá nặng nên load lần đầu chậm lắm,hoặc bạn kiểm tra bộ nhớ xem trống nhiu kô?dùng pm controlbbanel để giải phóng bộ nhớ cleart eventlog với cookie của browse thử sem.
bác raica ơi map lại key cho em cái game avatar 1.4.8 nha bác cả vfarm 1.1.0 nữa cho bb8100 cảm ơn bác nhìu
Worm các bản đó bác up cái nào là em chơi hết rồi. Nhưng game Kilaton này nó thật hơn và điều quan trọng là trên bb chưa có hihi
Không phải là sao hả bác raica ? Em chân ướt chân ráo mới gia nhập diễn đàn con gà ,nhân tiện em nhờ bác một việc : em đang dùng con bold 9000 mấy trò game kiếm tiên ,thiên long bát bộ không biết máy em có dùng được không ? Em khoái trò :thế giới hoàn mỹ. Không biết thế nào ....?

Hì, e gỡ hết game khác rồi mới cài game Kiếm Nhật vào chơi mà, bộ nhớ trống hơn 20Mb cơ, nhưng mà thui ko sao, chơi chậm tí cũng đc, e cày từ từ vậy, thanks bác nhé 😃
thuyfnhien
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đang chơi trò Nhật Kiếm, game vui phết
nghiep88
ĐẠI BÀNG
13 năm
thank bác.
đánh dấu phát. chán mấy game này sau vào kiếp tiếp;)
Cảm ơn bác Raica vì rất nhiều game hay mà bác đã share cho anh em từ trước đến giờ. Em cũng muốn nhờ bác thử convert Real Football 2011 cho anh em dc ko ? Em chơi RF 2010 thấy có nhiều sạn quá =.=. Nếu có được RF 2011 thì em xin cảm ơn bác nhiều nhiều
game nay tôi chơi xong rồi. tui cũng đoán nó là 2 a e vi skill của 2 thằng giống nhau quá😁. Nhưng chơi game này cực lắm. giết thằng Blackwing 2 lần rồi mà vẫn chưa hết game. lần đầu e chém 1-2 phát là bay lên thế là no bó tay nhưng dính chiêu chém liên hoàn và mưa lửa thì coi như đời tới số, chỉ có 1 cách là bơm máu liên tục. Gặp thằng Black lần 2 mới khổ, lần nay bay ko dc nen e phải bơm máu liên tục khi dính chieu liên hoàn chém của nó, và kết thúc nó bằng chiêu liên hoàn kiếm và chiêu đâm haha. Trong game có 1 thằng ăn mặc bt nhưng nhập vào nó se dc tăng 5 cấp bạn muốn tăng bao nhiêu cũng dc nhưng tối đa là 99. khi đó bạn sẽ full skill tha hồ mà đánh hehe, mỗi lần bạn tăng cấp thì nó sẽ trừ bạn 3k nhưng sẽ trả lại ngay thôi.

---------- Post added at 10:09 AM ---------- Previous post was at 10:04 AM ----------

chị ơi game nhật kiếm vui nhưng kết thúc chả hay tí nào. Đáng ra a trưởng và cô Quỳnh phải làm gì đó chứ:p . e đên giai đoạn cuối cùng thấy bị binh lính bao vây, vừa khoái, vừa sợ ko biết co giữ nổi mạng mình không, đang suy nghĩ chiêu gì để đánh thì nó ra lời thoại cuối cùng.@@ pó tay với cái a trưởng.
YH : hoangtubanggia_5@yahoo.com

---------- Post added at 10:15 AM ---------- Previous post was at 10:09 AM ----------

game Nhật Kiếm muốn hội thoại nhanh chóng thì nhấn Space. e chơi trên Blackberry 8700C vẫn Mượt có giật gì đâu. e thích nhất mấy lời hội thoại của a Trưởng
help me

bạn ơi sao ko có link game tlbb à. cho mình xin link file jar di ma bạn ơi mình thích chơi game này lắm cảm ơn bạn trước

---------- Post added at 08:18 AM ---------- Previous post was at 08:15 AM ----------

raica7979 ơi cho mình xin link game tlbb online đi

---------- Post added at 08:26 AM ---------- Previous post was at 08:18 AM ----------

ko co file jar hả bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019