*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác nào đã từng chơi qua game Thế Giới Hoàn Mỹ cho mình hỏi cách qua Maps này được ko nhỉ? Đến đó ko làm cách nào để ra khỏi Maps được.

Và cho mình hỏi luôn là cái chức năng "Tổng hợp" này sao mình ko sử dụng được nhỉ?

Thanks nhiệt tình
Phù. Xong 115 trang. DOwn gần hết 😆 Test phát mới đc. Cảm ơn bác Rái Cá nhé :x
Hix Thế Giới Hoàn Mỹ chơi hay phết nhưng vừa lên lv60,qua maps khác chui vào cái bụi rậm đã hết rồi,đang hay,công nhận game này nhanh hết quá.thấy game này hay nhất trong tất cả các game trên,vì lv ta phải cày chứ ko hack được như mấy game khác.
raica7979 pro có thể up hộ em trò này được không?
trò này hay lắm mong up hộ :" hắc ám thế giới vong linh quật khởi"
trò này online nhưng tất cả dòng máy bb đều không chạy được đuôi jar và jad
mong bắc up hộ em cái alx và cod
quanghuy904
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác raica ak , em biết bác không thiếu nguồn game , nhưng em cứ trình bày xem bác có đồng ý không . em mới kiếm được 1 số game của tàu , nói chung là đồ họa long lanh , âm thanh lóng lánh , cốt truyện thì em ... coc hiểu j cả . Thế đấy bác ạ , game tàu . Đa phần là RPG nhập vai giống giấc mộng thời trai hay huyền thoại 1046 bác đã post , 1 số có hơi hướng giống hero lores ( khác quái j đâu) , vài game 2D giống assasin creed , và 1 game giống fantasy
Điều đáng nói ở đây là tất cả các game đều có thể việt hóa ( em chắc chắn , mở thử 5 trong cái đống đấy đều thấy file lang cả) , và đồ họa thì miễn chê . Em đang rơi vào đợt thi nên không làm cho anh em được .
trong đó đã có vài game đang việt hóa dở , 1 game tiếng anh , 1 game tiếng nga . nếu bác đồng ý em sẽ post tất cả lên
điều cuối cùng em xin bác là thay vì việt hóa bác eng hóa các game được không , như thế em nghĩ sẽ quen thuộc hơn nhiều
mong bác đồng ý
Đâu...đâu bác,Game đâu? Bác Post lên cho ae thưởng thức đi,mình khoái nhất thể loại RPG này,hầu hết các game RPG của bác raica chơi qua hết rồi,mỗi TLBB online khó nên ko chơi,bác có game RPG nào giống Giấc Mộng Đời Trai mà ko có hack ko? Tự mình cày LV mới thú chứ Hack mất thú đi.Thanks bác Nhiệt tình luôn.
phongdao3
TÍCH CỰC
13 năm
Chủ thớt ơi..hình như máy có IT Policy nó không cho kết nối với máy chủ của TGHM hay sao á ?
quanghuy904
ĐẠI BÀNG
13 năm
mấy bác đọc kỹ nhé , em không muốn lập topic cũng là vì lý do này : TẤT CẢ CÁC GAME ĐỀU CHƯA QUA XỬ LÝ , CHƯA MAPKEY , CHƯA RESIZE
vậy nên em nghĩ người có kỹ năng về mấy lĩnh vực này mới chơi nổi , em hỏi bác raica là vì thế đấy
ngkhviet
TÍCH CỰC
13 năm
có bác nào chơi game triệu tử long ko ạ
em đang bí cái đoạn đánh chết lữ bố rồi bem thêm thằng tào tháo. xong về trả nv. rồi bí@@
có ai qua chỉ giúp em với
Game đấy chơi hack lv và Gold được nên mình chơi có mấy Maps là xóa,ko thích thể loại hack lắm.
ngkhviet
TÍCH CỰC
13 năm
bác thử chơi ko hack xem 😆 chứ ai bỉu hack đâu
bac oi cho choi tam quoc co cai phan gui sms co mat tien trong tai khoan kok em kiem tra hinh nhu la free ?
mog raica tra loi cko em cau hoi nay?
langoc
TÍCH CỰC
13 năm
không mất đâu bạn ah
quanghuy904
ĐẠI BÀNG
13 năm
mấy pro trả lời nhanh chứ để em còn post game

Vừa mới làm song thấy Minh châu open rùi nên úp lên đây cho AE Online chơi vui,

Máy mình thì đăng nhập ngon lành,nhưnh máy em mình lại kô đặt tên NV dc AE test sem hen.Nếu đăng ký không dc thì dùng bb vào mcgame.vn đăng ký trước.

Nên chọn nước Ngụy;) ít người chơi đỡ lack,vào dc game cài đặt lại màn hình giảm hiện người chơi xuống 5 thui nha+ tắt vài cái lặt vặt nữa là chơi ngon lành

Mình đang chơi bản 87 mấy bản khác AE test rùi cho ý kiến nhá.

Mình cấp 21 rùi;) PM acc Makeno hen

Update thêm cách đăng ký và chơi= giả lập trên PC tại đây
Mình kô có máy test hết nhưnh nghe nói chỉ đăng nhập dc với os 4.6 trở xuống thôi

Download bản 3.0 ỏ đây
MinhChau 83 87 88.zip
MC 81xx.zip
MC 480 320.zip
MC 480x360.zip
Sao toàn bị kết nối thất bại thế nhỉ :😔
MgClamn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cũng như bạn, lần thứ 2 cài vào không thấy hiện luôn chứ 😆
kizuno
TÍCH CỰC
13 năm
có bản nào cho 9700 os 6 ko bác ....?
jul12st83
TÍCH CỰC
13 năm
Bác raicca có thể map hộ mình bản 2.6 mới của MC được không rất cám ơn bác 😃
thanks pác cái games minh chau
e đọi nó riết 😃
tình hình la di chuyển giật vãi linh hồn ra bác ạ
Mình lại thấy ngược lại,chạy ngon lành lắm,good nhất trong các loại OL cho bb hơn cả NQSH.
Mẹo tùy chỉnh người chơi bớt lại.5 acc ghần là dc rùi,tắt hết những cái kô cần thiết.mình ks lính hơi bị pro;)

pm acc Makeno nhá,mặc kệ nó mà thíu mất chữ C:mad:
Hix thử cài cho bb,giật tung chảo,khó chơi quá,thử trên Nokia 6300 thì đánh con "chuột to" mãi ko thấy ra chưởng,load lâu nữa,tình hình này "giảm bớt nhiệt"" rồi.bác chủ chơi trên bb đời gì mà "ngon" thế.
Cyber_11
ĐẠI BÀNG
13 năm
à mà bác raica cho e cái key javamagic của 8820 với. Em cũng thử học map xem
Sao kỳ vậy nhỉ?!87 vẫn chạy ngon lành mà,chỉnh hiện 5 ng chơi thui + giảm cấu hình xuống,thik thì tắt luôn cửa xổ chat
mình lên dc 21 rùi,game hay lắm tiếc là bị lỗi fond thui.
Mà bạn chơi nước nào,mình chơi ngụy áh,ít ng lắm,đỡ fai ks
Hix chỉnh giảm cấu hình và hiện người ở chỗ nào nhỉ? Mình vào vọc mãi ko thấy,chỉ chỉnh được ko hiện cửa sổ chat thôi.giật tung chảo nên cài đặt khó khiếp.nhờ bác chỉ dẫn cho mình chút đi,thấy khá hay mà giật qua ko chơi nổi.
bac raica7979 oi ....em rat thĩ game IWIN online em dung` 8830 ma chua co ai mapkey ca..e choi giat lam...bac co the lam dum` cho e 1 ban cho 8830 hoan my dc khong...e cam on bac truoc ..neu lam xong bac nt vao sdt 0987392398 em len mang dơ ve
Chờ đợi cuối cùng cũng có thể test game minhchau cảm ơn nhé cick sau vì bb không có nút
Raica7979 ơi em cài vào nhưng không đăng ký được, bác hướng dẫn với vào mục dăng ký nhưng không gõ được tên acc em dùng 8820 OS4.5
Hix chịu rồi,lag kinh khủng ko sao chơi được,bực mình quá,máy bác chủ sao chơi ngon lành vậy nhỉ mặc dù là 87.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019